Sauteed Green Beans With Garlic Recipe

0
Sauteed Green Beans With Garlic Recipe
Sauteed Green Beans With Garlic Recipe

Sauteed Green Beans With Garlic Recipe – వెన్న మరియు వెల్లుల్లితో వేయించిన పచ్చి బఠానీలు బహుశా మీ కాల్చిన మాంసానికి చాలా సులభమైన, సులభంగా వండడానికి మరియు సువాసనగల సైడ్ డిష్. వాస్తవానికి, ఇది దాదాపు ఏదైనా భోజనంతో బాగా కలిసిపోతుంది మరియు 15 నిమిషాలలోపు సిద్ధంగా ఉంటుంది.

మీ దగ్గర కొంచెం మెత్తగా తరిగిన వెల్లుల్లి ఉంటే, చివర్లో వెన్నతో కూడిన సాటెడ్ బీన్స్‌లో జోడించండి. మీరు వెన్న మరియు వెల్లుల్లిలో బీన్స్‌ను నెమ్మదిగా ఉడికించినప్పుడు, రెండోది స్టీమింగ్ బీన్స్‌తో మిళితం అయినప్పుడు పరిపూర్ణతకు కరిగిపోతుంది మరియు క్రీమీగా మారుతుంది, ఇది మీరు ఎప్పుడైనా తినే అత్యుత్తమ సౌకర్యవంతమైన ఆహారాలలో ఒకటిగా మారుతుంది. కాబట్టి మనం దేని కోసం ఎదురు చూస్తున్నాము? రెసిపీతో వెళ్దాం, మనం?

పచ్చి బఠానీలను ఎలా తయారు చేయాలి?

ఇది ఫాన్సీ హాలిడే మీల్‌కి సైడ్ డిష్ అయినా లేదా బిజీ వీక్ నైట్ కోసం సాధారణ డిన్నర్ రెసిపీ అయినా, సాటీడ్ బీన్స్ ఎల్లప్పుడూ రెస్క్యూకి వస్తాయి. సాధారణంగా, ప్రజలు ఈ రెసిపీ కోసం స్ట్రింగ్ బీన్స్‌ను ఉపయోగిస్తారు, అవి కొద్దిగా గోధుమ రంగులోకి మారే వరకు పాన్-ఫ్రైడ్ చేయబడతాయి.
వాటిని ఒక రుచికరమైన వెన్న మరియు వెల్లుల్లి వంటి రుచిని అందించడానికి వెల్లుల్లి చుట్టూ విసిరివేయబడతాయి. ఇది 4-పదార్ధాల వంటకం, ఇది ఉడికించి సర్వ్ చేయడానికి 15 నిమిషాల కంటే ఎక్కువ సమయం పట్టదు. ఈ వంటకాన్ని వండే ముందు కొన్ని విషయాలను చూద్దాం.
మీరు వాటిని అధిక వేడి మీద ఉడికించినట్లయితే మీ బీన్స్ మరింత రుచిని కలిగి ఉంటుంది. సంక్షిప్తంగా, బీన్స్ ఎంత ఎక్కువ పొక్కులు ఉంటే, అవి రుచిగా ఉంటాయి.అలాగే, అధిక వేడి మీద ఉడికించడం అనేది మీరు పచ్చి బఠానీలను ఉడికించడానికి వేగవంతమైన మార్గం.
ఇది అత్యంత బహుముఖ సైడ్ డిష్ కూడా.
మీరు దాని స్వంత సంస్కరణను కలిగి ఉండవచ్చు. మా రెసిపీలో, మేము వాటిని వెన్న మరియు ముక్కలు చేసిన వెల్లుల్లితో వేయించాము. అయితే, మీరు దానిపై నిమ్మకాయను పిండడం ద్వారా దాని యొక్క టాంజీ వెర్షన్‌ను పొందవచ్చు, చిల్లీ ఫ్లేక్స్ లేదా శ్రీరాచాను జోడించడం ద్వారా దాని వేడి వెర్షన్‌ను పొందవచ్చు లేదా దానిపై పర్మేసన్ లేదా బ్లూ చీజ్‌ను చల్లడం ద్వారా చీజీగా చేయవచ్చు. మీరు వేయించిన బాదంపప్పులు లేదా వేరుశెనగలను కూడా జోడించవచ్చు. అన్నింటికంటే, బేకన్ ఎలా తప్పుగా మారవచ్చు?
 మీరు వెన్నకు బదులుగా ఆలివ్ నూనెను ఉపయోగించడం ద్వారా ఈ వంటకం యొక్క ఆరోగ్యకరమైన సంస్కరణను కూడా తయారు చేసుకోవచ్చు. ఆలివ్ ఆయిల్ ఉపయోగించి అన్ని పెట్టెలను తనిఖీ చేస్తుంది – తక్కువ కార్బ్, శాకాహారి, పాలియో మరియు హోల్ 30, తద్వారా ఇది ఆరోగ్యకరమైన మరియు మరింత పోషకమైన వంటకంగా మారుతుంది.
మీరు బీన్స్ వండడానికి ముందు, చివరలను కత్తిరించడానికి కత్తిని ఉపయోగించండి. ఆకుపచ్చ బీన్స్‌లో చాలా వరకు తీగలను కలిగి ఉంటాయి మరియు మీరు వాటిని ఉడికించే ముందు తీగలను తీసివేయడం అవసరం.
ఇది మీకు చాలా గజిబిజిగా ఉన్నట్లయితే, ఈ రోజుల్లో చాలా కిరాణా దుకాణాల్లో లభించే స్ట్రింగ్‌లెస్ ప్రిపేర్ చేయబడిన గ్రీన్ బీన్స్ బ్యాగులను కొనుగోలు చేయడం మంచిది. ఇది మీ సమయాన్ని చాలా ఆదా చేస్తుంది.
Sauteed Green Beans With Garlic Recipe
Sauteed Green Beans With Garlic Recipe

కావలసినవి

1 టేబుల్ స్పూన్ వెన్న / ఆలివ్ నూనె
3 వెల్లుల్లి రెబ్బలు [3] మెత్తగా తరిగినవి
1 lb ఆకుపచ్చ బీన్స్ చివరలను కత్తిరించి, స్ట్రింగ్‌లెస్‌గా ఉంచడం మంచిది
1/2 స్పూన్ ఉప్పు (మీ అభిరుచికి అనుగుణంగా మార్చుకోవచ్చు)

సూచనలు

వేయించిన పచ్చి బఠానీలను తయారు చేయడానికి, ముందుగా, ఒక పెద్ద పాన్ తీసుకొని అధిక వేడి మీద ఉంచండి. ఇది సహేతుకంగా వేడెక్కినప్పుడు, ఆలివ్ నూనె మరియు గ్రీన్ బీన్స్ జోడించండి. మీరు వెన్నను ఉపయోగిస్తుంటే, వెన్న చాలా తేలికగా బర్న్ చేయగలదు కాబట్టి మీడియం నుండి తక్కువ మధ్య వేడి ఎక్కడో ఉండేలా చూసుకోండి.
ఇప్పుడు, ఆకుపచ్చ బీన్స్ ఉడికించాలి, అప్పుడప్పుడు వాటిని మెత్తగా మరియు పాచెస్‌లో పొక్కులు వచ్చే వరకు వాటిని విసిరేయండి. కొన్ని ప్రదేశాలలో అవి నల్లగా మారడాన్ని మీరు చూసిన తర్వాత వేడిని ఆపివేయండి. ఇది ఆదర్శంగా 5 నిమిషాల కంటే ఎక్కువ సమయం పట్టదు.
పూర్తయిన తర్వాత, పాన్‌లో మెత్తగా తరిగిన వెల్లుల్లి వేసి బీన్స్‌తో పాటు ఉడికించాలి. చక్కటి పచ్చి వెల్లుల్లి ముక్కలు బీన్స్ మరియు వెన్న/నూనెతో బాగా కలిసిపోతాయి. మీరు బలమైన వెల్లుల్లి వాసన వచ్చేవరకు బీన్స్‌ను విసిరి, పదార్థాలను ఒక నిమిషం లేదా అంతకంటే ఎక్కువసేపు బాగా కలపండి.
పూర్తయిన తర్వాత, పాన్‌ను వేడి నుండి తీసివేసి, దానిపై ఉప్పు వేసి బాగా కలపాలి, తద్వారా అది సమానంగా పంపిణీ చేయబడుతుంది. మీరు కావాలనుకుంటే, మీరు ఒక చిటికెడు మిరియాలు కూడా జోడించవచ్చు. ఇప్పుడు సూప్ లేదా రోస్ట్ చికెన్ లేదా బీఫ్ వంటి ఏదైనా మెయిన్ కోర్స్ మీల్‌తో వేడిగా సర్వ్ చేయండి. ఆనందించండి!

Leave a Reply

%d bloggers like this: