Home Current Affairs National Coffee Ice Cream Day 2022

National Coffee Ice Cream Day 2022

0
National Coffee Ice Cream Day 2022
National Coffee Ice Cream Day 2022

National Coffee Ice Cream Day 2022 – కాఫీ మరియు ఐస్ క్రీం విడివిడిగా ఆహారం మరియు పానీయాలు ప్రపంచంలో అత్యంత ప్రజాదరణ పొందిన వాటిలో ఒకటి మరియు అవి ఒకదానితో ఒకటి కలిపితే, అద్భుతం!

కాఫీ లేదా ఐస్ క్రీమ్? మీరు ఈ రెండు ఎంపికలలో దేనిని బాగా ఇష్టపడతారు, దాని గురించి మీరు పోరాడాల్సిన అవసరం లేదు, ఎందుకంటే మీరు ఈ రెండు చాలా రుచికరమైన వంటకాలను కాఫీ ఐస్‌క్రీమ్ రూపంలో ఒకటిగా పొందవచ్చు.
వనిల్లా, చాక్లెట్, బటర్‌స్కాచ్ లేదా స్ట్రాబెర్రీ వంటి కాఫీ ఐస్‌క్రీన్ ఈ రోజు దేశంలో ప్రజాదరణ పొందిన ఐస్ క్రీమ్ రుచి కానప్పటికీ, ఇది కూడా ప్రజాదరణ పొందుతోంది మరియు ఇప్పటికే చాలా మంది ఇష్టపడుతున్నారు.
కాఫీ ఐస్ క్రీం అని పిలవబడే ఈ రుచికరమైన ఘనీభవించిన తీపి డెజర్ట్‌ను జరుపుకోవడానికి యునైటెడ్ స్టేట్స్ ప్రతి సంవత్సరం సెప్టెంబర్ 6వ తేదీన జాతీయ కాఫీ ఐస్ క్రీమ్ డేని జరుపుకుంటుంది.

నేషనల్ కాఫీ ఐస్ క్రీమ్ డే చరిత్ర:

Gelatto యొక్క మూలాలు 3000 B.C లో కనుగొనబడ్డాయి. అనేక ఆసియా సంస్కృతులు సోర్బెట్ యొక్క మూలాలను పిండిచేసిన మంచు మరియు సువాసన రూపంలో కనుగొన్నప్పుడు. దాదాపు 500 సంవత్సరాల తరువాత, ఫారోలు సందర్శకులకు పండ్ల రసాలతో కలిపిన ఒక కప్పు మంచును అందించినప్పుడు ఈజిప్షియన్లు అదే పద్ధతిని చేసారు.
మరోవైపు కాఫీ అరబిక్ సంస్కృతిలో దాని మూలాన్ని కలిగి ఉంది, దీనిని సూఫీ సాధువులు తమ మతపరమైన ఆచారాల కోసం మేల్కొని ఉండటానికి ఒక మార్గంగా ఉపయోగించారు. మరియు అప్పటి నుండి మేము కాఫీని దీని యొక్క ముఖ్య ఉద్దేశ్యంగా ఎప్పుడైనా శక్తితో నింపడానికి మాత్రమే ఉపయోగిస్తాము.
కాలం గడిచేకొద్దీ ఐస్ క్రీమ్‌లు మరియు కాఫీలు రెండూ అభివృద్ధి చెందాయి మరియు అనేక ఐస్ క్రీం మరియు కాఫీ తయారీ యంత్రాలను ప్రవేశపెట్టిన సాంకేతిక పరిజ్ఞానం యొక్క ఆవిష్కరణ తర్వాత వాటిని ఉత్పత్తి చేయడం చాలా సులభం మరియు తద్వారా అవి సులభంగా అందుబాటులోకి వచ్చాయి. ఈ రెండింటినీ ఎప్పుడు కాఫీ ఐస్‌క్రీమ్‌గా మిక్స్ చేశారో ఖచ్చితంగా తెలియదు కానీ అది ఇటీవలి కాలంలోనే అయి ఉండాలి.
National Coffee Ice Cream Day 2022
National Coffee Ice Cream Day 2022

జాతీయ కాఫీ ఐస్ క్రీమ్ డే ప్రాముఖ్యత:

ఇంతకు ముందు చెప్పినట్లుగా, కాఫీ ఐస్‌క్రీమ్‌లు ఈ రోజు ఐస్‌క్రీమ్‌లలో ప్రముఖమైనవి కావు, ఎందుకంటే ప్రముఖమైనవి వనిల్లా, చాక్లెట్, మొదలైనవి. కానీ ఇది ఐస్‌క్రీమ్‌ల యొక్క గొప్ప ట్రీట్ మరియు రెండు ఐస్‌క్రీమ్‌లను ఇష్టపడే వారికి నిజంగా ట్రీట్. మరియు కాఫీ.
మరియు కొంతమందికి ఈ కలయిక అంత మంచిది కాదని భావించినప్పటికీ, ఆశ్చర్యకరంగా ఈ రెండూ ఒకరినొకరు గొప్పగా మెచ్చుకుంటాయి మరియు అందుకే ఇది ఇప్పటికే చాలా మందికి నచ్చింది మరియు గడిచిన కాలంలో మరింత ప్రజాదరణ పొందుతోంది.
ఐస్‌క్రీమ్‌లో కాఫీ ఐస్‌క్రీమ్‌ అనే ఫ్లేవర్‌ ఉందనే విషయం నేటికీ చాలా మందికి తెలియదు, అందుకే చాలా రుచికరమైన ట్రీట్‌ని అందించే గొప్ప అవకాశాన్ని కోల్పోతున్నారు కాబట్టి ఈ రోజు దాని గురించి అవగాహన పెంచడం మరియు ప్రజలను ప్రోత్సహించడం లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది. దానిని వినియోగించుటకు.

జాతీయ కాఫీ ఐస్ క్రీమ్ డే వేడుకలు:

చాలా స్థానిక ఐస్ క్రీం పార్లర్‌లలో కాఫీ ఫ్లేవర్ ఐస్ క్రీం అందుబాటులో ఉంది మరియు ఈ ప్రత్యేక రోజున డిస్కౌంట్ కూడా ఉండవచ్చు. ఈ జాతీయ కాఫీ ఐస్ క్రీం దినోత్సవం రోజున ఈ టేస్టీ ఐస్‌క్రీమ్‌తో కూడిన కోన్‌ని ఇవ్వండి!
మీకు వంట చేయడం ఇష్టం లేదా ఇష్టం లేకుంటే లేదా క్రమం తప్పకుండా ఈ ఐస్‌క్రీమ్‌ను మీ చేతుల మీదుగా ప్రయత్నించడం ద్వారా మీరే తయారు చేసుకోవడానికి ప్రయత్నించండి మరియు మీ వంట నైపుణ్యాలను కూడా తనిఖీ చేయండి. మరియు చింతించకండి ఈ ఐస్ క్రీం తయారు చేయడం నిజానికి సులభంగా లభించే వంటకాలతో చాలా సులభం.
ఇంతకు ముందు చెప్పినట్లుగా, ఈ రుచికరమైన పదార్ధం గురించి చాలా తక్కువ మందికి తెలుసు. కాబట్టి మీరు ఇప్పుడు ఏమి చేయాలో మీకు తెలుసు మరియు అవును మీరు ప్రజలకు అవగాహన కల్పించాల్సిన అవసరం ఉంది మరియు మీరు దీన్ని ఉత్తమ మార్గం మీ సోషల్ మీడియా ద్వారా చేయవచ్చు కాబట్టి మీరు ఈ రుచికరమైన ట్రీట్‌ను రుచి చూస్తున్న ఫోటోలు మరియు వీడియోలను పోస్ట్ చేయడం మర్చిపోవద్దు.

Leave a Reply

%d bloggers like this: