Home Current Affairs Kiss and Make Up Day 2022

Kiss and Make Up Day 2022

0
Kiss and Make Up Day 2022
Kiss and Make Up Day 2022

Kiss and Make Up Day 2022 – కిస్ అండ్ మేకప్ డేని ఏటా ఆగస్టు 25న USలో ప్రజల మధ్య ఉన్న పగలను పరిష్కరించేందుకు & ప్రియమైన వారితో సమయాన్ని జరుపుకునేందుకు జరుపుకుంటారు. యునైటెడ్ స్టేట్స్‌లో ఏటా ఆగస్టు 25న కిస్ అండ్ మేకప్ డే జరుపుకుంటారు.

మరియు ఈ రోజు పాత సంబంధాలను పునఃపరిశీలించడానికి మరియు వాటిని మరమ్మతు చేయడానికి మార్గాలను కనుగొనడానికి జాక్వెలిన్ మిల్టన్ అనే మహిళచే సృష్టించబడింది.

కిస్ అండ్ మేక్ అప్ డే హిస్టరీ:

వైరం లేదా తగాదా తర్వాత ముద్దులు పెట్టుకోవడం మరియు మార్చుకునే సంప్రదాయం చాలా పురాతనమైనది మరియు సమస్యలను క్షమించడం లేదా పరిష్కరించడం ఎల్లప్పుడూ ఉత్తమమైన పని మరియు ఎల్లప్పుడూ మంచి ఫలితాలను ఇస్తుందని చెప్పే అనేక రికార్డులు ఉన్నాయి.
1500 B.C సమయంలో భారతదేశంలో ముద్దుకు సంబంధించిన తొలి సాక్ష్యం కనుగొనబడింది. వివిధ పురాతన గ్రంథాలు మరియు రచనల ద్వారా చెప్పబడినది.
ఆ తర్వాత ఇది గ్రీకులలో ప్రసిద్ధి చెందింది మరియు రోమన్ కాలంలో కూడా బాగా ప్రాచుర్యం పొందింది మరియు ఈ రోజు మీరు నివసించిన వారి పట్ల ముఖ్యంగా మీ భాగస్వాముల పట్ల ఆప్యాయత మరియు ప్రేమను చూపించడానికి ఇది అత్యంత ప్రజాదరణ పొందిన మార్గం.
మరియు మానవత్వం చేసిన గొప్ప కార్యాలలో ఒకటిగా పరిగణించబడే క్షమాపణ యొక్క అనేక ఉదాహరణలను చరిత్ర అంతటా మనం చూశాము. ఒకప్పుడు బద్ధ శత్రువులుగా ఉన్న దేశాలు ఇప్పుడు చాలా మంచి సంబంధాలు కలిగి ఉన్నాయని మనం చూశాము.
ఈ రెండు యుద్ధాల సమయంలో బద్ధ శత్రువులుగా ఉన్న ఫ్రాన్స్ మరియు బ్రిటన్ స్నేహితులుగా కలిసి పనిచేసినందున మనం ప్రపంచ యుద్ధాలను మాత్రమే తీసుకోగలం.
మరియు యుద్ధ సమయంలో కూడా జర్మనీ మరియు శత్రువులుగా ఉన్న ఇతర ఐరోపా శక్తులు ఇప్పుడు చాలా దేవుని పదాలను కలిగి ఉన్నాయి మరియు జపాన్ మరియు యుఎస్ లాగా బద్ధ శత్రువులుగా ఉన్నందున US వారిపై బాంబులు కూడా వేసింది, కానీ ఇప్పుడు వారికి మంచి నిబంధనలు ఉన్నాయి.
నిబంధనలను సవరించడానికి ఇది చాలా ఆలస్యం కాదని ఈ ఉదాహరణలన్నీ చూపుతున్నాయి.
Kiss and Make Up Day 2022
Kiss and Make Up Day 2022

ముద్దు మరియు మేకప్ డే ప్రాముఖ్యత:

ఇటీవలి సంవత్సరాలలో, పనిభారం లేదా ఇతర సామాజిక సమస్యల కారణంగా ఆధునిక సమాజంలో ప్రజల ఒత్తిడి స్థాయి మరింత పైకి వెళ్లడాన్ని మేము చూశాము.
మరియు కొన్నిసార్లు ఈ ఒత్తిడి వ్యక్తులు చూపే దూకుడు ప్రవర్తనగా పరిణామం చెందుతుంది, ఇది చివరికి మీరు ఇష్టపడే లేదా బాగా తెలిసిన వారితో గొడవకు దారి తీస్తుంది.
మరియు మీ ప్రియమైన వారితో ఒత్తిడితో కూడిన సంబంధం మీ మానసిక మరియు శారీరక ఆరోగ్యానికి ఎప్పటికీ మంచిది కాదు మరియు అందువల్ల దానిని అక్కడే పరిష్కరించాల్సిన అవసరం ఉంది మరియు ఈ రోజు ప్రజలందరికీ తెలియజేయడానికి ప్రయత్నించే ఏకైక సందేశం ఇదే.
ఇంతకు ముందు చెప్పినట్లుగా, మీ ప్రియమైనవారితో లేదా మీకు తెలిసిన వ్యక్తితో మీ నిబంధనలను సవరించడం చాలా ఆలస్యం కాదు.
మరియు ఇది మీ జీవితపు ప్రేమ అయితే, ఇది మీ జీవిత భాగస్వామి గురించి మేము మాట్లాడుతున్నందున మీరు మరింత జాగ్రత్తగా ఉండాలి మరియు మీ జీవిత ప్రయాణంలో మీరు ఖచ్చితంగా ఒంటరిగా ఉండకూడదు.
మరియు సున్నితమైన ముద్దుతో మీ నిబంధనలను సవరించడం మంచిది.

కిస్ మరియు మేకప్ డే కార్యకలాపాలు:

ముందుగా మీ ఇంట్లో కుర్చీ లేదా టేబుల్ మీద కూర్చోండి మరియు మీ స్నేహితులందరి గురించి మరియు మీకు ఉన్న సంబంధం గురించి ఆలోచించండి మరియు మీరు ఎప్పుడైనా పొరపాటుగా లేదా తెలిసి కూడా ఎవరినైనా బాధపెట్టినట్లయితే పరిశీలించండి మరియు మీరు చాలా కాలంగా మాట్లాడని వారి గురించి ఆలోచించండి. లేదా మీకు స్ట్రెయిన్ రిలేషన్ షిప్ ఉన్న వారితో.
దాని గురించి సమాచారాన్ని పొందిన తర్వాత మీరు చేయవలసిన తదుపరి విషయం ఏమిటంటే, మీరు అక్కడ ఉన్న ప్రదేశం మీకు తెలియకపోతే మీరు వెళ్లి వారిని సందర్శించాలి, ఆపై మీరు దాన్ని కనుగొంటారా లేదా అనేది మీ ఇష్టం అయితే దాన్ని కనుగొనడానికి ప్రయత్నించండి.
దానిని విస్మరించవద్దు. ఆపై ఆ వ్యక్తిని సందర్శించండి, ముందుగా అతనిని/ఆమెను వెచ్చని కౌగిలించుకోండి మరియు మీ హృదయంలో ఉన్నదంతా చెప్పండి మరియు మీ నిబంధనలను సవరించండి.
ఇది మీ భాగస్వామి లేదా మీ ప్రేమ అయితే, మీరు మీ భాగస్వామితో మీ సంబంధాన్ని చక్కగా పునరుద్ధరించుకోవడానికి ఈ రోజును ఒక సాకుగా ఉపయోగించుకోవడం మంచిది, అప్పుడు మీరు క్షమాపణ అడగవచ్చు లేదా అతనితో మీ నిబంధనలను సవరించడానికి క్షమించమని అడగవచ్చు/ ఆమె మీ మనోహరమైన సంబంధాన్ని పునఃప్రారంభిస్తుంది.
మీకు ఎవరితోనూ ఎలాంటి విపరీతమైన సంబంధం లేకుంటే, మీ ప్రియమైనవారి పట్ల కొంచెం ఎక్కువ శ్రద్ధ మరియు ఆప్యాయత చూపడం ద్వారా మీరు ఈ రోజును జరుపుకోవచ్చు.

Leave a Reply

%d bloggers like this: