Daily Horoscope 15/05/2022 :

0
19
Daily Horoscope 20/05/2022
Daily Horoscope 20/05/2022

Daily Horoscope 15/05/2022

ఓం శ్రీ గురుభ్యోనమః
శుభమస్తు

15, మే, 2022
స్వస్తి శ్రీ చాన్ద్రమాన శుభకృత్ నామ సంవత్సరమ్
ఉత్తరాయణము
వసంత ఋతువు
వైశాఖ మాసము
శుక్ల పక్షం
తిథి: చతుర్ధశి ఉ11.56
పౌర్ణమి
వారం: ఆదివారం(భానువాసరే)

శ్రీ శుభకృత్ నామ సంవత్సర దేవతా ధ్యానమ్
రాజతే పృధివీ సర్వాసతతం వివిధోత్సవైః l శుభకృద్వత్సరే వృద్ధిః ప్రజానాం పశుభిస్సహ ll

Daily Horoscope 15/05/2022
Daily Horoscope 15/05/2022

రాశి ఫలాలు

 మేషం

బృంద స్ఫూర్తితో పని చేస్తా. పారిశ్రామిక ప్రయత్నాలు చేస్తారు. భవిష్యత్ ప్రణాళికల అమలును పెంచుతుంది. పెండింగ్ కేసులు ఉంటాయి. నిర్మాణ పనులపై దృష్టి సారిస్తారు. మన్నిక పెరుగుతుంది. లాభాలు పెరుగుతాయి. అవకాశాన్ని సద్వినియోగం చేసుకుంటారు. సౌకర్యాలు పెరుగుతాయి.

వృషభం

సహనం, స్థిరత్వం మరియు చురుకుదనాన్ని పెంచండి. లక్ష్యం పట్ల అంకితభావంతో ఉండండి. సమయ పరిమితిలో పని చేయండి. కృషి మరియు అంకితభావాన్ని నొక్కి చెప్పండి. వాయిదా వేయడం మానుకోండి. నిర్వహణ ఉంచండి. బంధుత్వాలు లాభిస్తాయి. అప్పుల పాలవకండి. పోటీ చేస్తూనే ఉంటారు. సహోద్యోగులు మిత్రులుగా ఉంటారు.

మిథునం

కార్యాలయంలో మెరుగ్గా ఉంటుంది. సౌకర్యాలు పెరుగుతాయి. ఆల్ రౌండ్ అనుకూలత పెరుగుతుంది. ప్రణాళికలు సరిచేస్తాం. లాభ స్థితి మెరుగుపడుతుంది. కీలక నిర్ణయాలు తీసుకుంటారు. సహోద్యోగులు మిత్రులుగా ఉంటారు. నిర్వహణ పనులు అనుకూలంగా జరుగుతాయి. అదృష్ట బలంతో విజయం పెరుగుతుంది.

కర్కాటకం 

వ్యక్తిగత విషయాలపై శ్రద్ధ పెరుగుతుంది. విజయాలు పెరుగుతాయి. లక్ష్యం పట్ల అంకితభావంతో ఉండండి. లాభం అలాగే ఉంటుంది. సన్నిహితులు సహాయం చేస్తారు. పని వ్యవహారాలు అనుకూలంగా ఉంటాయి. వ్యాపారం అభివృద్ధి చెందుతుంది. తోటివారి మద్దతు లభిస్తుంది. వృత్తి నైపుణ్యాన్ని పెంచుకోండి. సలహాను అనుసరించండి.

సింహం

వాణిజ్య కార్యకలాపాల్లో మెరుగ్గా ఉంటుంది. వృత్తి వ్యాపారాలు ప్రభావవంతంగా ఉంటాయి. కార్యాచరణను పెంచండి. ప్రొఫెషనల్‌గా ఉండండి. ఆర్థిక విషయాలు అనుకూలంగా ఉంటాయి. అనుకున్న పనిని సకాలంలో పూర్తి చేస్తారు. ప్రణాళిక ప్రకారం ముందుకు సాగుతాం. బాధ్యత తీసుకుంటారు తెలివైన పనిని పెంచండి

కన్య

వృత్తి వ్యాపారాలలో క్రెడిట్ ప్రభావం ఉంటుంది. డబ్బు అంచులోనే ఉంటుంది. చుట్టూ అదృష్టం పెరుగుతుంది. వ్యక్తిగత విషయాలు పరిష్కరించుకుంటారు. ఆకర్షణీయమైన ఆఫర్లు అందుబాటులో ఉంటాయి. నమ్మకం గెలుస్తుంది. సేకరణ పరిరక్షణకు ప్రాధాన్యత ఇవ్వబడుతుంది. వ్యాపారంలో మెరుగ్గా రాణిస్తారు. అవకాశాన్ని సద్వినియోగం చేసుకుంటారు. వనరులు పెరుగుతాయి. ముఖ్యమైన విషయాలు చేస్తారు.

తులారాశి

ఉత్తమ పనులను ముందుకు తీసుకువెళతారు. మంచి ఫలితాలతో ఉత్సాహంగా ఉంటారు. అందరి సహకారం ఉంటుంది. వృత్తి వ్యాపారాలు పుంజుకుంటాయి. సంబంధాలు మెరుగుపడతాయి. సృజనాత్మక ఆలోచన ఉంటుంది. అవకాశాన్ని సద్వినియోగం చేసుకుంటారు. లాభాలు మరియు క్రెడిట్ అంచున ఉంటాయి. ఆకర్షణీయమైన ఆఫర్లు అందుబాటులో ఉంటాయి.

వృశ్చికం

ఉద్యోగ వ్యాపారంలో బాధ్యత పెరుగుతుంది. వివిధ విషయాల్లో చురుకుగా వ్యవహరిస్తారు. బడ్జెట్‌పై నియంత్రణ తీసుకోండి. ప్రణాళికలను ముందుకు తీసుకెళ్తామన్నారు. ఆదాయ వ్యయాలు పెరుగుతూనే ఉంటాయి. వృత్తి నైపుణ్యాన్ని నొక్కి చెప్పండి. అనుభవజ్ఞులైన వ్యక్తుల నుండి సలహా తీసుకోండి. మీకు సన్నిహితుల మద్దతు లభిస్తుంది. ప్రదర్శించడం మానుకోండి.

ధనుస్సు 

వేగాన్ని కొనసాగిస్తుంది. స్వతహాగా శుభం పెరుగుతుంది. ముఖ్యమైన వ్యవహారాలు ఊపందుకుంటాయి. వ్యాపారాలు వాణిజ్యంపై దృష్టి పెడతారు. వృత్తి వ్యాపారాలు మెరుగ్గా ఉంటాయి. పరిస్థితులపై నియంత్రణ పెరుగుతుంది. వివిధ కేసులను ముందుకు తీసుకెళ్లనున్నారు. బాధ్యుల నమ్మకాన్ని చూరగొంటారు. ప్రణాళికలు రూపొందించబడతాయి.

మకరం

అనుకున్నదానికంటే మెరుగ్గా పని చేస్తారు. పనిలో విజయం సాధించడం ద్వారా ఉత్సాహంగా ఉంటారు. కళా నైపుణ్యాలు పెరుగుతాయి. సీనియర్లు మరియు అనుభవజ్ఞులతో సన్నిహితంగా ఉంటారు. వృత్తి వ్యాపారాలలో కార్యాచరణ ఉంటుంది. ఆర్థిక రంగం బలంగా ఉంటుంది. సంబంధాన్ని సద్వినియోగం చేసుకోండి. పెద్దఎత్తున ప్రయత్నాలు చేస్తారు.

కుంభం 

మీరు ఆశించిన ఫలితాలు పొందుతారు. మీరు ప్రతిచోటా విజయం సాధిస్తారు. వృత్తి వ్యాపారాలలో అడ్డంకులు తొలగిపోతాయి. మీరు నిపుణుల మద్దతు పొందుతారు. పెండింగ్ కేసులను వేగవంతం చేస్తాం. లక్ష్యంపై దృష్టి పెట్టండి. ధైర్యం పరిచయాన్ని మెరుగుపరుస్తుంది. లాభాలు పెరుగుతాయి. అవకాశాలను అందిపుచ్చుకుంటారు.

మీనం 

వ్యవస్థ బలంగా ఉంటుంది. నమ్మకం ఉంచుతుంది. నిర్వహణకు ప్రాధాన్యత ఉంటుంది. పని వ్యాపారంలో అజాగ్రత్తను నివారించండి. కెరీర్ సాధారణంగా ఉంటుంది. బంధుత్వాలు లాభిస్తాయి. సహోద్యోగుల మాట వినండి. దినచర్యను పెంపొందించుకోండి. స్పష్టత కలిగి ఉండండి. ఆదాయం అలాగే ఉంటుంది. నిబంధనల ప్రకారం వెళ్తాం.

Panchangam

ఓం శ్రీ గురుభ్యోనమః
మే 15, 2022
శ్రీ శుభకృత్ నామ సంవత్సరం
ఉత్తరాయణం
వసంత ఋతువు
వైశాఖ మాసం
శుక్ల పక్షం
తిథి: చతుర్ధశి ఉ11.56
&
పౌర్ణమి
వారం: ఆదివారం
(భానువాసరే)
నక్షత్రం: స్వాతి మ3.11
విశాఖ
యోగం: వ్యతీపాతం ఉ9.26
వరీయాన్
కరణం: వణిజ ఉ11.56
&
విష్ఠి రా11.02
వర్జ్యం: రా8.32-10.03
దుర్ముహూర్తం: సా4.36-5.27
అమృతకాలం: ఉ6.40-8.13
రాహుకాలం: సా4.30-6.00
యమగండం: మ12.00-1.30
సూర్యరాశి: మేషం
చంద్రరాశి: తుల
సూర్యోదయం: 5.32
సూర్యాస్తమయం: 6.19

Leave a Reply