Happy Birthday Hrithik Roshan :

0
107
Happy Birthday Hrithik Roshan
Happy Birthday Hrithik Roshan

Happy Birthday Hrithik Roshan – రెండు దశాబ్దాలుగా తన గ్రీకు దేవుడిలాంటి చూపులతో, కలలు కనే కళ్లతో స్త్రీలను, పురుషులను మోకాళ్లపై బలహీనంగా మార్చిన హృతిక్ రోషన్ ఈరోజు 48వ ఏట అడుగుపెడుతున్నాడు! ఫ్రేమ్‌లెస్ కళ్లద్దాలను సెక్సీగా కనిపించేలా చేయడం నుండి రాకింగ్ టర్టిల్‌నెక్స్ మరియు బాస్ లాగా ఫార్మల్ వేర్ వరకు, స్టైల్ మరియు ఫ్యాషన్ ప్రపంచంలో హృతిక్ యొక్క పరివర్తన అసాధారణమైనది.

తన ఒక ఇంటర్వ్యూలో, హృతిక్ తాను ప్రయత్నించిన అన్ని లుక్స్ మొదట్లో తనను భయపెట్టిన లుక్స్ అని పేర్కొన్నాడు. లుక్స్‌లో అసౌకర్యంగా ఉండాలనే ఆలోచన అతన్ని మరింత కష్టపడేలా చేసింది మరియు అందుకే ప్రతి పాత్రతో అతను తనదైన ముద్ర వేయగలిగాడు.

అతని ఆఫ్-స్క్రీన్ శైలి సాధారణం మరియు సౌకర్యవంతమైన దుస్తులపై ఎక్కువ మొగ్గు చూపినప్పటికీ, అతని ఆన్-స్క్రీన్ క్యారెక్టర్ స్కెచ్‌లు అతన్ని సజీవ సెక్సీయెస్ట్ మ్యాన్‌లో ఒకరిగా మార్చాయి.

అతని ఒక ఇంటర్వ్యూలో, హృతిక్ ఒకసారి ఇలా అన్నాడు: మీరు ధరించేది ప్రపంచంలోనే అత్యుత్తమమైనది అని మీరు విశ్వసిస్తే, మీరు ఎలా ఉన్నా స్టైలిష్‌గా కనిపిస్తారు.

అతను పెద్ద స్క్రీన్‌పై చిత్రీకరించిన కొన్ని దిగ్గజ పాత్రలు మరియు అతను నిజమైన బ్లూ బాలీవుడ్ స్టైల్‌లో ప్రతి రూపాన్ని ఎలా నెయిల్ చేసాడో ఇక్కడ చూడండి.

ఏక్ పాల్ కా జీనా పాటలో డ్యాన్స్ చేస్తున్నప్పుడు రాజ్ (హృతిక్ రోషన్) సోనియా (అమీషా పటేల్) తనవైపు తదేకంగా చూడడాన్ని గమనించిన ఆ ఐకానిక్ మూమెంట్ గుర్తుందా?

ఆ క్షణం అతను ఆమె వద్దకు వెళ్లి తన కళ్లద్దాలు పెట్టుకున్నాడు, ఫ్రేమ్‌లెస్ కళ్లద్దాలు ఇంత సెక్సీగా కనిపిస్తాయని ఎవరు అనుకున్నారు? స్పష్టంగా, హృతిక్ రోషన్ తన తండ్రి రాకేష్ రోషన్‌ను రాజ్ పాత్రను కళ్లజోడుతో క్లీన్ షేవ్‌గా చూపించేలా ఒప్పించవలసి వచ్చింది.

తన మొదటి సినిమాతో మూస పద్ధతులను బద్దలు కొట్టడం, పక్కింటి అబ్బాయి నుండి పొట్టేలుతో హాటీ స్పోర్టింగ్ గ్లాసెస్‌కి మారడం, రోహిత్ మరియు రాజ్ క్యారెక్టర్ స్కెచ్‌లు హృతిక్‌ను పోస్టర్ బాయ్‌గా మార్చాయి.

Happy Birthday Hrithik Roshan
Happy Birthday Hrithik Roshan

కభీ ఖుషీ కభీ ఘమ్

హృతిక్ ప్రతి సినిమాలో డాన్స్ ఒక ముఖ్యమైన అంశంగా ఉంటుంది. హృతిక్ ఏదైనా సినిమాలో ఉంటే డ్యాన్స్ నంబర్ ఉంటుందని మీకు తెలుసు.

అదేవిధంగా, కభీ ఖుషీ కభీ ఘమ్ లేదా K3G, యు ఆర్ మై సోనియా మరియు దీవానా హై దేఖో వంటి హిట్ నంబర్‌లలో నటుడు తన డ్యాన్స్ నైపుణ్యాలను చూపించాడు. రెండు పాటల్లోనూ హృతిక్ స్పోర్ట్ వెస్ట్‌లు ఉన్నాయి, అవి ఒకేసారి స్పోర్టీగా మరియు చిక్‌గా ఉన్నాయి.

బ్యాడ్ లుక్ సెక్సీగా, హృతిక్ పాత్ర ఆర్యన్. హృతిక్ స్టైల్ కోటింట్‌లో గేమ్‌ఛేంజర్, నటుడు సినిమాలోని పాత్రను చిత్రీకరించిన విభిన్న రూపాలను సెలబ్రేట్ చేసుకోవడానికి Instagramకి వెళ్లాడు, సెలబ్రిటీ స్టైలిస్ట్ అనితా ష్రాఫ్ అడాజానియాకు కృతజ్ఞతలు తెలుపుతూ,  DHOOM2 ఎలా సెక్సీగా ఉండాలి అనే పాఠశాలలో నా ప్రేరణ. మా అద్భుతమైన ANAITA ద్వారా నాకు ఏదో నేర్పించవలసి వచ్చింది.

ఆర్యన్ నా వైపు ఉన్నాడని నాకు తెలియదు. నేను ఆర్యన్‌ని ఊహించగలిగిన ప్రశాంతతను కనుగొనడానికి రోజుకు చాలాసార్లు శ్వాస తీసుకోవడం మరియు ధ్యానం చేయడం నాకు గుర్తుంది, కానీ ఎలా ఉత్పత్తి చేయాలో తెలియదు. ఈ పాత్ర కోసం నేను ముగ్గురు నటుల నుండి ప్రేరణ పొందాను.

బ్రూస్ విల్లీస్, పియర్స్ బ్రాస్నన్ మరియు మిస్టర్ బచ్చన్ అతని విరామం కోసం. నేను వాటిని మిక్సర్‌లో విసిరాను మరియు ఆర్యన్ బయటకు వచ్చాడు. నాలో కొంత ఆర్యన్ ఎప్పటికీ జీవిస్తాడని నేను భావిస్తున్నాను (sic).”

జోధా అక్బర్

సినిమా మాదిరిగానే అక్బర్ చక్రవర్తి పాత్రలో హృతిక్ రాయల్టీకి సంబంధించినది. జాతీయ-అవార్డ్ విజేత కాస్ట్యూమ్ డిజైనర్ నీతా లుల్లా రూపొందించిన, నటుడు ధరించే ప్రతి బృందాన్ని ఎలాన్‌తో తీసుకువెళ్లారు.

అతని ఒక ఇంటర్వ్యూలో, హృతిక్ తలపాగా, బట్టలు మరియు ఆభరణాలను లాగడం గురించి తాను ఎంత భయపడ్డానో పంచుకున్నాడు. కానీ చివరికి, అంతా వర్క్ అవుట్ అయ్యింది, హృతిక్ మరియు ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్ కలిసి ఆ పాత్రలను ఆకట్టుకున్నారు.

జిందగీ నా మిలేగీ దొబారా

ఎవరైనా సెమీ ఫార్మల్స్‌లో రోడ్ ట్రిప్ అంటారా? నరకం, కాదా? సరే, హృతిక్ అకా అర్జున్ సలూజా డెనిమ్‌లతో కూడిన తన ఫార్మల్ షర్ట్ మరియు వెస్ట్‌ని మేము ‘మోషి మోషి’కి వెళ్లేలా చూసుకున్నాడు! సాలిడ్-కలర్ ట్రౌజర్‌లు, డెనిమ్‌లు మరియు చినోస్‌తో కూడిన పాస్టెల్ బ్లూస్ మరియు వైట్స్ కలర్ ప్యాలెట్‌తో, ప్రతి లుక్ హృతిక్‌కి తగినట్లుగా రూపొందించబడింది.

WAR

అతను హెలికాప్టర్ దిగిన తర్వాత ఆ దవడ తగ్గుతున్న స్లో-మోషన్ నడక, టైగర్ ష్రాఫ్‌కు కూడా చెమటలు పట్టేలా చేసింది. ఏది ఏమైనప్పటికీ, హృతిక్ స్టైల్ కోటీన్‌ను ఒక మెట్టు పైకి తీసుకువెళ్లిన విషయం ఏమిటంటే అతను ఆడిన గ్రేస్.

అనుపమ చోప్రాతో ఒక ఇంటర్వ్యూలో, హృతిక్ తన కేశాలంకరణకు రెండు వైపులా బూడిద రంగును పెంచడానికి ఎంచుకున్నట్లు పంచుకున్నాడు. సరే, మేము ఫిర్యాదు చేయడం లేదు!

check Happy Birthday Sachin Tendulkar :

Leave a Reply