Daily Horoscope 08/01/2022

0
146

Daily Horoscope 08/01/2022

ఓం శ్రీ గురుభ్యోనమః
శుభమస్తు

08, జనవరి , 2022
స్వస్తి శ్రీ చాన్ద్రమాన ప్లవ నామ సంవత్సరమ్
దక్షణాయనము
హేమంత ఋతువు
పుష్య మాసము
శుక్ల పంచమి

శనివారం
(స్థిరవాసరే)

Daily Horoscope 08-01-2022
Daily Horoscope 08-01-2022

శ్రీ ప్లవ సంవత్సర దేవతా ధ్యానమ్
అగ్నిం నమామి సతతం జ్వాలామాలం తమోపహమ్ ౹
అజారూఢం చతుర్హస్తం ద్విశీర్షం ప్లవసంజ్ఞికమ్ ౹౹

కన్య

అంగీకారం ఈరోజు కీలకం. కొన్నిసార్లు ఎవరైనా చేసే పనిని మీరు నిజంగా అంగీకరించకపోవచ్చు, కానీ ఈరోజు మీరు కేవలం ప్రవాహాన్ని అనుసరించాల్సి ఉంటుంది. ఇతరులు ఏమి చేస్తున్నారో అంగీకరించడానికి ప్రయత్నించండి మరియు దాని నుండి నేర్చుకోండి. రోజంతా గృహ సామరస్యం ఉంటుంది.

వృషభం

మెరుగైన జీవితానికి సంస్థ కీలకం. మీరు తదుపరి ఏమి చేయాలనుకుంటున్నారో ప్లాన్ చేసుకోవడానికి ఇది సమయం, మరియు ఈరోజు ప్రారంభించడానికి మంచి రోజు. మీరు కొంతకాలంగా వాయిదా వేస్తున్న ఏదైనా ఉన్నట్లయితే, ఈరోజు దానిని చేయగల శక్తి మీకు ఉంటుంది.

వృశ్చికరాశి

మీరు ఈరోజు సాధారణం కంటే కొంచెం కష్టపడాల్సి రావచ్చు, కానీ ఇది మీ చివరి లక్ష్యాన్ని చేరుకోవడంలో మాత్రమే మీకు సహాయం చేస్తుంది. ఇల్లు మారాలని చూస్తున్న వారికి, ఈరోజు చూడటం ప్రారంభించడానికి మంచి రోజు. పెట్టుబడులు పెట్టాలని సూచించారు.

ధనుస్సు రాశి

గతాన్ని చూసుకోవడంలో అర్థం లేదు. బదులుగా, లోతైన శ్వాస తీసుకోండి మరియు కొనసాగండి. మీరు కొన్ని గొప్ప విషయాల కోసం ఉద్దేశించబడ్డారు మరియు ఈ రోజు మీరు తదుపరి ఏమి చేయబోతున్నారనే దాని గురించి మీరు లోతుగా ఆలోచిస్తారు. భవిష్యత్తుపై దృష్టి పెట్టండి మరియు గతాన్ని గతంలో వదిలివేయండి.

మీనరాశి

మీరు మీ కలలను ఎలా నిజం చేసుకోవాలో నిర్ణయించుకున్నారా? బహుశా, ఈ రోజు మీరు అలా చేసే అవకాశాన్ని పొందవచ్చు. దృఢమైన మోడ్ నుండి వైదొలిగి, సౌకర్యవంతమైన మోడ్‌లోకి వెళ్లడానికి ప్రయత్నించండి, తద్వారా మీరు ఆశించిన అన్ని లాభాలను పొందవచ్చు.

తులారాశి

మీ ఆలోచనా టోపీని ధరించండి, ఎందుకంటే మీరు శక్తితో నిండి ఉంటారు. దీని అర్థం మీరు మిగిలి ఉన్న ఏవైనా పనులను పూర్తి చేయడమే కాకుండా, విషయాల కోసం కొత్త ఆలోచనలతో ముందుకు రాగలరు. పనిలో, మీ సహోద్యోగులలో సానుకూలతను చూపిస్తూ, శక్తితో వారాన్ని ప్రారంభించండి.

సింహ రాశి

మీ చివరి నుండి కొంచెం ప్రశాంతత అవసరం. ఎదగడానికి, మీరు ఇతరులకు కూడా నాయకత్వం వహించే అవకాశం ఇవ్వాలి. పనిలో, మీరు నిర్దిష్ట ప్రాజెక్ట్ కోసం వెనుకకు అడుగు వేయవలసి ఉంటుంది, కానీ ఇది దీర్ఘకాలంలో మీకు సహాయం చేస్తుంది. ఈరోజు మీ కుటుంబ సభ్యులు అడిగిన వాటిని అందించండి, ఎందుకంటే వారికి కూడా విరామం కావాలి మరియు మీతో కొంత సమయం గడపాలనుకుంటున్నారు.

మిధునరాశి

ఎప్పటికీ జరగదని మీరు అనుకున్నది ఈరోజు జరగబోతోంది. అయితే మంచి మార్గంలో. బహుశా మీరు సాధించగలరని మీరు ఎన్నడూ ఊహించని మైలురాయిని ఈరోజు సాధించవచ్చు.

మకరరాశి

ప్రేమ ఈ రోజు మిమ్మల్ని మీ గుప్పిట్లోంచి బయటకు వచ్చేలా చేస్తుంది. మీరు ఊహించని వ్యక్తికి తెరతీస్తారు. ఇది కేవలం కొత్త మరియు విజయవంతమైనదిగా వికసించవచ్చు. పనిలో, మీ అభిప్రాయాన్ని ముందుకు తీసుకురావడంపై దృష్టి పెట్టండి. మీ అభిప్రాయాలు వినబడుతున్నాయని నిర్ధారించుకోండి.

కర్కాటకం

మీరు ఈరోజు చంద్రునిచే ఆశీర్వదించబడ్డారు. మీ శక్తి మరియు శక్తి మీకు మరియు ఇతరులకు మధ్య ఉన్న అన్ని వైరుధ్యాలను పరిష్కరిస్తుంది. పెద్దల ఆశీస్సులు మీకు కొత్త వెంచర్‌ను ప్రారంభించడంలో సహాయపడతాయి. L అక్షరం మీకు అదృష్టమని రుజువు చేస్తుంది.

మేషరాశి

ఈ రోజు మీరు మీ భాగస్వామి కోసం ప్రత్యేకంగా ఏదైనా చేయడం చూస్తారు. మీరు మీ జీవితాన్ని నిజంగా ఏమి చేయాలనుకుంటున్నారో నిర్ణయించుకోవడానికి కూడా మీరు కొంత సమయాన్ని వెచ్చిస్తారు. ఆత్మపరిశీలన చేసుకోవడానికి ఇది మంచి రోజు.

కుంభ రాశి

ఈరోజు విజయం మీదే, కానీ తొందరపడాల్సిన అవసరం లేదు. మీరు నెమ్మదిగా కదలవచ్చు మరియు ఇప్పటికీ అక్కడికి చేరుకోవచ్చు. కొన్నిసార్లు, ఇది ప్రణాళిక మరియు పనులు వేగంగా కాకుండా సరిగ్గా జరిగేలా చూసుకోవడం. రోజు చివరిలో మీ కోసం కొంత సమయం కేటాయించండి.

Panchangam

శ్రీ గురుభ్యోనమః
జనవరి 8, 2022
శ్రీ ప్లవ నామ సంవత్సరం
దక్షిణాయనం
హేమంతఋతువు
పుష్య మాసం
శుక్ల పక్షం
తిధి: షష్ఠి మ3.45 వరకు
వారం: శనివారం
(స్థిరవాసరే)
నక్షత్రం: పూర్వాభాద్ర ఉ11.28 వరకు
యోగం: వరీయాన్ సా4.53 వరకు
కరణం: తైతుల మ3.45
తదుపరి గరజి తె3.44
వర్జ్యం: రా9.14 – 10.52
దుర్ముహూర్తం: ఉ6.36 – 8.04
అమృతకాలం: లేదు
రాహుకాలం: ఉ9.00 – 10.30
యమగండం: మ1.30 – 3.00
సూర్యరాశి: ధనుస్సు
చంద్రరాశి: మీనం
సూర్యోదయం: 6.36
సూర్యాస్తమయం: 5.37

check Karthika Puranam- Chapter 5 :

Leave a Reply