Today’s Stock Markets

0
111

Today’s Stock Markets – అత్యంత అస్థిరమైన ట్రేడ్‌లో సెన్సెక్స్ 143 పాయింట్లు పెరిగింది; నిఫ్టీ తిరిగి 17,800. బ్యాంకింగ్ మరియు మెటల్ స్టాక్‌ల లాభాల కారణంగా అత్యంత అస్థిర వాణిజ్యంలో శుక్రవారం భారతీయ ఈక్విటీ బెంచ్‌మార్క్‌లు పెరిగాయి.

బ్యాంకింగ్ మరియు మెటల్ స్టాక్‌ల లాభాల కారణంగా అత్యంత అస్థిర వాణిజ్యంలో శుక్రవారం భారతీయ ఈక్విటీ బెంచ్‌మార్క్‌లు పెరిగాయి.

30 షేర్ల బిఎస్‌ఇ సెన్సెక్స్ 143 పాయింట్లు లేదా 0.24 శాతం పెరిగి 59,745 వద్ద ముగియగా, విస్తృత ఎన్‌ఎస్‌ఇ నిఫ్టీ 67 పాయింట్లు లేదా 0.38 శాతం పెరిగి 17,813 వద్ద స్థిరపడింది. గ్రీన్‌లో స్థిరపడటానికి ముందు రోజులో సెన్సెక్స్ 700 పాయింట్లకు పైగా ఊగిసలాడింది.

నిఫ్టీ మిడ్‌క్యాప్ 100 ఇండెక్స్ 0.50 శాతం మరియు నిఫ్టీ స్మాల్ క్యాప్ 100 ఇండెక్స్ 0.37 శాతం లాభపడడంతో మిడ్ మరియు స్మాల్ క్యాప్ షేర్లు సానుకూలంగా ముగిశాయి.

Today's Stock Markets
Today’s Stock Markets

నేషనల్ స్టాక్ ఎక్స్ఛేంజ్ ద్వారా సంకలనం చేయబడిన — 15 సెక్టార్ గేజ్‌లలో 10 ఆకుపచ్చ రంగులో స్థిరపడ్డాయి. నిఫ్టీ బ్యాంక్, నిఫ్టీ ప్రైవేట్ బ్యాంక్ మరియు నిఫ్టీ మెటల్ 0.67 శాతం వరకు పెరిగాయి.

స్టాక్-నిర్దిష్ట ముందు, గ్రాసిమ్ ఇండస్ట్రీస్ నిఫ్టీలో అగ్రస్థానంలో ఉంది, ఎందుకంటే స్టాక్ 4.61 శాతం ర్యాలీ చేసి ₹ 1,799.95కి చేరుకుంది. ఒఎన్‌జిసి, హిందాల్కో, హెచ్‌డిఎఫ్‌సి లైఫ్, శ్రీ సిమెంట్ కూడా లాభాల్లో ఉన్నాయి.

ఫ్లిప్‌సైడ్‌లో, బజాజ్ ఫిన్‌సర్వ్, మహీంద్రా & మహీంద్రా, బజాజ్ ఫైనాన్స్, L&T మరియు టైటాన్ వెనుకబడి ఉన్నాయి.

2,112 షేర్లు పురోగమించగా, బిఎస్‌ఇలో 1,299 క్షీణించడంతో మొత్తం మార్కెట్ వెడల్పు సానుకూలంగా ఉంది.

30 షేర్ల బిఎస్‌ఇ ప్లాట్‌ఫామ్‌లో, ఏషియన్ పెయింట్స్, టిసిఎస్, నెస్లే ఇండియా, అల్ట్రాటెక్ సిమెంట్స్, ఐసిఐసిఐ బ్యాంక్, హిందుస్థాన్ యూనిలీవర్, హెచ్‌డిఎఫ్‌సి మరియు రిలయన్స్ ఇండస్ట్రీస్ తమ షేర్లు 1.79 శాతం పెరగడంతో అత్యధిక లాభాలను ఆకర్షించాయి.

బజాజ్ ఫిన్‌సర్వ్, ఎం అండ్ ఎం, టైటాన్, బజాజ్ ఫైనాన్స్, ఎయిర్‌టెల్, డాక్టర్ రెడ్డీస్ లాభపడిన వాటిలో ఉన్నాయి.

check Today’s Stock Markets :

Leave a Reply