Daily Horoscope 26/12/2021

0
170

Daily Horoscope 26/12/2021

ఓం శ్రీ గురుభ్యోనమః
శుభమస్తు

26, డిసెంబర్ , 2021
స్వస్తి శ్రీ చాన్ద్రమాన ప్లవ నామ సంవత్సరమ్
దక్షణాయనము
హేమంత ఋతువు
మార్గశిర మాసము
తిథి:సప్తమి మ3.28 వరకుతదుపరి అష్టమి
వారం:ఆదివారం(భానువాసరే)

శ్రీ ప్లవ సంవత్సర దేవతా ధ్యానమ్
అగ్నిం నమామి సతతం జ్వాలామాలం తమోపహమ్ ౹
అజారూఢం చతుర్హస్తం ద్విశీర్షం ప్లవసంజ్ఞికమ్ ౹౹

Daily Horoscope 26/12/2021
Daily Horoscope 26/12/2021

రాశి ఫలాలు

కన్య

మీరు ఈరోజు కన్యారాశికి నాయకత్వం వహిస్తున్నారు. ఈ రోజు జరిగే ప్రతిదానికీ మీరు బాధ్యత వహిస్తారు. ఇది సరదాగా అనిపించినా, అది మీ తలపైకి రాకుండా చూసుకోండి. ఏదైనా తప్పు జరిగితే, నింద మీపై వేయబడుతుంది. అయినప్పటికీ, ఈరోజు నాయకత్వ రైలును ఆస్వాదించండి, ఎందుకంటే వ్యక్తులు మీరు కోరుకున్నదంతా చేస్తారు.

వృషభం

మీ హృదయం నుండి ఆలోచించవద్దు, కానీ ఈ రోజు వృషభరాశి మీ తల నుండి ఆలోచించండి. మీరు ఈరోజు అనూహ్యంగా ఉద్వేగానికి లోనవుతుంటారు, అయితే, మీ పనిలో ఇది రానివ్వకండి. మీ భావోద్వేగాలను మీ రోజులో నడిపించనివ్వవద్దు, అది జరిగే అవకాశం చాలా ఎక్కువ. మీరు మానసిక ఆరోగ్యానికి విశ్రాంతి తీసుకోవాల్సిన అవసరం ఉన్నట్లయితే, తిరిగి పనికి వెళ్లే ముందు మీ మనస్సును క్లియర్ చేయడానికి దానిని తీసుకొని ధ్యానం చేయడం ఉత్తమం.

వృశ్చికరాశి

ప్రయాణం ఈరోజు మీ కార్డ్‌లలో ఉంది. మీ స్నేహితులు దూర ప్రయాణాన్ని ప్లాన్ చేసుకుంటూ ఉండవచ్చు మరియు మీరు అయిష్టంగా భావించినప్పటికీ, ఈ అవకాశాన్ని వదులుకోవద్దు. మీరు మీ కంఫర్ట్ జోన్ నుండి బయటపడి, మీరు సాధారణంగా చేయని పనులను చేయాలి. మార్పు మంచిది, మరియు మార్పులేని జీవితం మిమ్మల్ని సర్కిల్‌ల్లో ఇరుక్కుపోయేలా చేస్తుంది. ముందుకు సాగండి మరియు ఈ ప్రయాణ అవకాశాన్ని పొందండి.

ధనుస్సు రాశి

అనుసరించు, అనుసరించు, అనుసరించు. ఈరోజు, మీరు విశ్వసించే వారి నుండి సలహా తీసుకుంటే మంచిది. మీరు సూటిగా ఆలోచించడం లేదు మరియు మీరు ఎటువంటి నిర్ణయాలు తీసుకోవడానికి చాలా ఉత్సాహంగా ఉన్నారు. ఏదైనా పెద్ద ఎంపికలు చేసే ముందు మీరు రెండవ అభిప్రాయాన్ని అడగాలని నిర్ధారించుకోండి ఎందుకంటే ఇది మీ భవిష్యత్తును ప్రభావితం చేస్తుంది. ఈరోజు మీరు ఎక్కువగా గుర్తించబడకుండా ఉండటానికి తక్కువ-కీ ప్రొఫైల్‌ను ఉంచండి.

మీనరాశి

ఈరోజు మీ అంచనాలను తక్కువగా ఉంచుకోవడం ఉత్తమం. మీరు కోరుకున్న విధంగా పనులు జరగకపోవచ్చు, కానీ చింతించకండి, ఎందుకంటే చెడు ఏమీ జరగదు. మీరు ఊహించినది మీరు పొందలేకపోవచ్చు. లేకపోతే, మీ రోజు సాఫీగా సాగిపోతుంది. మీరు కలిగి ఉన్న సందేహాస్పద ఆలోచనలను మీ తలపై క్లియర్ చేయడానికి వ్యాయామం చేయడానికి కొంత సమయం కేటాయించండి.

తులారాశి

ఈరోజు అంతా తిరిగి కూర్చొని పనులు జరిగేటట్లు చూస్తున్నారు. ఈ రోజు ఏదైనా చేయడానికి మీరు ఎటువంటి ప్రయత్నం చేయవలసిన అవసరం లేదు, ఎందుకంటే విషయాలు మీ కోసం స్వయంచాలకంగా పని చేస్తాయి. మీరు చదవాల్సిన సమయాన్ని వెచ్చించండి మరియు కొంతకాలంగా మీరు చేయలేని పనిని చేయండి. మీ ఆరోగ్యం మరియు ఆత్మలను అదుపులో ఉంచుకోవడానికి మీ మంచం నుండి బయటికి వచ్చి నడవండి.

సింహ రాశి

మీరు ఈరోజు పూర్తి ఆత్మవిశ్వాసంతో ఉన్నారు మరియు మీ చుట్టూ ఉన్న వ్యక్తులు దానిని ఆరాధిస్తారు. మీరు ఈ రోజు మీ జీవితంలోని ప్రతి అంశంలో మీ ఉత్తమ అడుగు ముందుకు వేయబోతున్నారు. మీరు పోటీ చేస్తున్నది ఏదైనా ఉంటే, ఈ రోజు మీరు గెలుపొందడం గ్యారెంటీ. రోజు కోసం అదృష్టం మరియు విశ్వాసం రెండూ మీ వైపు ఉన్నాయి. ఆనందించండి.

మిధునరాశి

మీరు చాలా సేపు వెనుక సీటు తీసుకున్నారు. మీ గేర్‌ను డ్రైవ్‌లో ఉంచి, మీ జీవితాన్ని పట్టుకునే సమయం ఇది. మీ జీవితానికి సంబంధించిన అన్ని నిర్ణయాలూ మీచేత తీసుకోవాల్సిన అవసరం ఉంది మరియు ఇతరులు కాదు అని మీరు గ్రహించాలి. మీ చుట్టూ ఉన్న వ్యక్తుల మృదువైన మాటలకు పడిపోకండి. బదులుగా, మీరు కోరుకున్నది చేస్తూ ఉండండి మరియు మీరు ఏకాగ్రతతో ఉన్నారని నిర్ధారించుకోండి.

మకరరాశి

మీరు చాలా లోతుగా శ్రద్ధ వహిస్తారు, కానీ మీరు దానిని సాధారణంగా చూపించరు. దీనివల్ల ప్రజలు మీ గురించి తప్పుగా ఆలోచించేలా చేస్తున్నారు. మీరు వారి గురించి నిజంగా ఎలా భావిస్తున్నారో వ్యక్తులకు చూపించారని నిర్ధారించుకోండి. తిరస్కరించబడతామనే భయంతో మీ భావోద్వేగాలను దాచవద్దు. ఓపెన్‌గా ఉండటం మరియు వ్యక్తులు మీరు అని వారు భావించే భావోద్వేగాలు లేని వ్యక్తి కాదని గుర్తించడం ఉత్తమం.

కర్కాటకం

ఈ రోజు మీ బృందం యొక్క చేతిని ముందుకు తీసుకురావడమే. మీ వ్యక్తిగత మరియు వృత్తి జీవితంలో, మీరు టీమ్‌వర్క్‌లో ఉంచబడతారు. ఇది మీ ఉత్పాదకతకు అడ్డుగా ఉండనివ్వవద్దు. మీ చుట్టూ ఉన్న వ్యక్తులు మిమ్మల్ని నిరోధించారని మీరు భావిస్తే, వారి మనోభావాలను దెబ్బతీయకుండా, సాధ్యమైనంత చక్కని మార్గంలో చెప్పండి. అయితే, జట్టులో చేరేందుకు మీ వంతు ప్రయత్నం చేయండి.

మేషరాశి

కొత్తది మీ దారికి రావచ్చు మరియు ఇది మీరు ఇంతకు ముందెన్నడూ చేయని పని అయినప్పటికీ, మీరు దానిలో బాగా ప్రావీణ్యం కలిగి ఉంటారు. మీ చుట్టూ ఉన్నవారు మీ నైపుణ్యానికి ముగ్ధులౌతారు. దీన్ని మీ ప్రయోజనం కోసం ఉపయోగించుకోండి మరియు మీరు ఈ నైపుణ్యాన్ని పూర్తిగా ఉపయోగించారని నిర్ధారించుకోండి. ఇది మీ తదుపరి పెద్ద విషయం కావచ్చు.

కుంభ రాశి

ఈ రోజు మీ కోసం విషయాలు విస్తరిస్తాయి. అది వృత్తిపరమైన లేదా వ్యక్తిగతమైనా, మీరు అనేక రకాలుగా మరియు రూపాల్లో పురోగతిని చూడబోతున్నారు. మీ కెరీర్ పరంగా మీ కోసం విషయాలు పెరుగుతాయి మరియు మీ వ్యక్తిగత జీవితంలో, వ్యక్తులు మిమ్మల్ని మరింత మెచ్చుకోవడం నేర్చుకుంటారు. కుంభరాశి వారికి ఇది మంచి రోజు. దాని నుండి ఎక్కువ ప్రయోజనం పొందండి.

Panchangam

శ్రీ గురుభ్యోనమః
ఆదివారం, డిసెంబర్ 26, 2021
శ్రీ ప్లవ నామ సంవత్సరం
దక్షిణాయనం – హేమంతఋతువు
మార్గశిర మాసం – బహుళ పక్షం
తిథి:సప్తమి మ3.28 వరకుతదుపరి అష్టమి
వారం:ఆదివారం(భానువాసరే)
నక్షత్రం:ఉత్తర రా1.33 వరకు
యోగం:ఆయుష్మాన్ ఉ7.41 వరకు
తదుపరి సౌభాగ్యం తె5.46
కరణం:బవ మ3.28 తదుపరి బాలువ తె3.02 వరకు
వర్జ్యం:మ8.46 – 10.22
దుర్ముహూర్తం:సా4.00 – 4.44
అమృతకాలం: సా6.21 – 7.57
రాహుకాలం:సా4.30 – 6.00
యమగండ/కేతుకాలం:మ12.00 – 1.30
సూర్యరాశి:ధనుస్సు
చంద్రరాశి: సింహం
సూర్యోదయం:6.31
సూర్యాస్తమయం:5.28

check Home Remedies For Hair Growth:

Leave a Reply