Home PANCHANGAM Daily Horoscope 11/12/2021 :

Daily Horoscope 11/12/2021 :

0
Daily Horoscope 11/12/2021 :

Daily Horoscope 11/12/2021

శ్రీ గురుభ్యోనమః
శనివారం, డిసెంబర్ 11, 2021
శ్రీ ప్లవ నామ సంవత్సరం
దక్షిణాయనం – హేమంతఋతువు
మార్గశిర మాసం – శుక్ల పక్షం
తిథి:అష్టమి రా12.07 వరకు
వారం:శనివారం (స్థిరవాసరే)మేష రాశిఫలితములు

Daily Horoscope 11/12/2021
Daily Horoscope 11/12/2021

రాశి ఫలాలు

మేష రాశి

అశ్వని 1, 2, 3, 4, పాదములు (చూ, చే, చో, లా)
భరణి 1, 2, 3, 4 పాదములు (లీ, లూ,లే, లో)
కృత్తిక 1వ పాదము (ఆ).
మీ వ్యక్తిగత సమస్యలు, మానసిక ప్రశాంతతను నాశనం చేస్తాయి. కానీ మీకు మీరే మానసిక వ్యాయామాలు వంటివి అంటే వత్తిడిని దాటడానికి పనికివచ్చే ఏదోఒక ఉత్సుకత కలిగించేవి చదవడంలో లీనమవండి. వ్యాపారస్తులు వారి వ్యాపారముకోసము ఇంటినుండి బయటకు వెళ్లినట్టయితే ధనాన్నిజాగ్రతగా భద్రపరుచుకోవాలి లేనిచో మీధనము దొంగిలించబడవచ్చు. మీవిచ్చలవిడి ఖర్చుదారీ తనం, గల జీవన విధానం, ఇంట్లో కొన్ని టెన్షన్లకు దారితీస్తుంది, కనుకబాగా ప్రొద్దుపోయాక తిరగడం, ఇతరులపై బోలెడు ఖర్చు చెయ్యడం , మానాలి. ఎవరైతే వారిప్రేయసికి దూరంగా ఉంటున్నారో,బాగా గుర్తొస్తున్నారో ఈరోజు,వారు రాత్రిపూట గంటలతరబడి ఫోనులో మాట్లాడతారు. ఈరోజు ఇతరులు మీగురించి ఏమనుకుంటున్నారో పట్టించుకోరు,ఇతరులను కలవడానికి మీరు ఇష్టపడరు,ఒంటరిగా ఉండటానికి ఇష్టపడతారు. ఈ రోజు మీ జీవిత భాగస్వామి నుంచి మీరు అనుభవించే ప్రేమ జీవితపు కష్టాలను మీరు మర్చిపోయేలా చేస్తుంది. ఈరోజు, మీరు అప్పుగా ఇచ్చిన ధనము మీకు తిరిగివస్తుంది.దీనివలన మీరు అన్ని ఆర్ధికసమస్యలనుండి బయటపడతారు.

 వృషభ రాశి

కృత్తిక 2,3,4 పాదములు (ఈ,ఊ,ఏ)
రోహిణి 1,2,3,4 పాదములు (ఓ,వా,వీ,వూ)
మృగశిర 1,2 పాదములు (వే,వో).
ఈ రోజు మీ వ్యక్తిత్వం సుగంధమైనట్లుంది. మీరు మీయొక్క జీవితాన్ని సాఫీగా,నిలకడగా జీవించాలి అనుకుంటేమీరు ఈరోజు మీయొక్క ఆర్థికపరిస్థితిపట్ల జాగురూపకతతో ఉండాలి. సముద్రాల అవతల ఉండే బంధువు ఇచ్చే బహుమతితో మీకు చాలా సంతోషం కలుగుతుంది. అభిప్రాయ భేదాల కారణంగా వ్యక్తిగత బంధుత్వాలు దెబ్బతినవచ్చును ఈరోజు,ఈరాశిగల కొంతమంది విద్యార్థులు వారియక్క సమయాన్ని టీవీకంప్యూటర్ చూడటంద్వారా సమయాన్నివృధాచేస్తారు. ఈ రోజు మీ జీవిత భాగస్వామి మీ రెప్యుటేషన్ ను బాగా దెబ్బ తీయవచ్చు. ఈరోజు ,మీరు విదేశాల్లో ఉన్నవారినుండి కొన్ని చెడువార్తలను వింటారు.

 మిథున రాశి

మృగశిర 3,4 పాదములు (కా,కి)
ఆరుద్ర 1,2,3,4 పాదములు (కూ,ఖం,ఙఙ్గ, చ్ఛ)
పునర్వసు 1,2,3 పా|| (కే, కో, హా).
ఈరోజు మీరు, పూర్తి హుషారులో, శక్తివంతులై ఉంటారు. ఏపని చేసినా, సాధారణంగా మీరు చేసే కంటే సగం సమయంలోనే, పూర్తిచేసేస్తారు. ఉమ్మడి వ్యాపారాలలోను, ఊహల ఆధారితమైన పథకాలలోను పెట్టుబడి పెట్టకండి. మీ కుటుంబం కోసం కష్ట పడి పని చెయ్యండి. మీ చర్యలన్నీ దురాశతో కాదు, ప్రేమ, సానుకూల దృక్పథం తో నడవాలి. మీ ప్రేమ బంధం అద్భుతంగా మారుతోంది. దాన్ని అనుభూతి చెందండి. ఈరోజు మీరు ఖాళి సమయంలో ఇప్పటివరకు పూర్తిచేయని పనులను పూర్తిచేయడానికి ప్రయత్నిస్తారు. మీ వైవాహిక జీవితంలో ఎన్నోఎగుడుదిగుళ్ల తర్వాత మీరు పరస్పరం ప్రేమను కురిపించుకోవడానికి మీకిదో బంగారు రోజు. మీ వస్త్రధారణకొరకు మీరు కొంతసమయాన్ని వెచ్చిస్తారు.మీయొక్క వ్యక్తిత్వాన్ని వృద్ధిచేయుటకు ఆకర్షించే ఆహార్యము చాలాముఖ్యము

 కర్కాటక రాశి

పునర్వసు 4వ పాదము (హి)
పుష్యమి 1, 2, 3, పాదములు (హు, హె, హో, డా)
ఆశ్లేష 1, 2, 3, 4 పాదములు (డీ, డు, డే, డో).
మాట్లాడే ముందు మరొకసారి ఆలోచించండి. అనవసరంగా మీ అభిప్రాయాలు వేరొకరిని బాధించరాదు. ఈరోజు,కొంతమంది వ్యాపారవేత్తలు వారిప్రాణస్నేహితుడి సహాయమువలన ఆర్ధికప్రయోజనాలు పొందుతారు.ఈధనము వలన మీరు అనేక సమస్యలనుండి బయటపడవచ్చును. ఇంట్లో ఏవైనా మార్పులు చేసేముందు, కుటుంబ సభ్యుల అభిప్రాయాన్ని తీసుకొండి. లేకుంటే అది తరువాత కోపాలను, విచారాలను తేవచ్చును రొమాంటిక్ సాయంత్రం కొంతమందికి అందమైన బహుమతులతోను, పూవులతోను నిండిపోతుంది. ముఖ్యమైన వ్యక్తులతో ఉన్నప్పుడు ఆచితూచి, జాగ్రత్తగా మాట్లాడండి. ఇది మీ వైవాహిక జీవితంలోకెల్లా అత్యుత్తమమైన రోజు కానుంది. ప్రేమ తాలూకు సిసలైన పారవశ్యాన్ని ఈ రోజు మీరు అనుభవించబోతున్నారు. మీరు ఈరోజు మీయొక్క ఆరోగ్యాన్ని వృద్దిచేసుకొనుటకు పార్కు,జిమ్ కు వెళతారు.

 సింహ రాశి

మఘ 1,2,3,4 పాదములు (మా,మీ,మూ,మే)
పుబ్బ 1,2,3,4 పాదములు (మో,టా,టీ,టు)
ఉత్తర 1వ పాదము (టే).
మీ సరదా స్వభావం ఇతరులను కూడా సంతోషంగా ఉంచుతుంది. ఎవరైతే అనవసరముగా ఖర్చులు చేస్తున్నారో వారు వారు వారిఖర్చులను నియంత్రించుకొనిఈరోజు నుండి పొదుపును ప్రారంభించాలి. మీ ప్రవర్తనలో పొరపాట్లను జరగనీయకండి.- ప్రత్యేకించి, మీ భాగస్వామితో- లేకుంటే, అది మీ ఇంట్లో ప్రశాంతతను భంగంచేస్తుంది. మీ గర్ల్ ఫ్రెండ్ తో అసభ్యంగా ప్రవర్తించకండి. ఈరోజు చాలా బాగుంటుంది.మీకొరకు మీరుబయటకువెళ్లి ఆహ్లాదంగా గడపండి.దీనివలన మీ వ్యక్తిత్వములో అనేక సానుకూల మార్పులు సంభవిస్తాయి. ఈ రోజు మీ జీవిత భాగస్వామి ఆరోగ్యం కాస్త పాడు కావచ్చు. బుష్ చుట్టూ కొట్టటముకంటే మీరు నిజాన్ని మాట్లాడటము చాలా మంచిది.

 కన్యా రాశిఫలితములు.

ఉత్తర 2,3,4 పాదములు (టో,పా,పి)
హస్త 1,2,3,4 పాదములు (పూ,షం,ణా,ఢ)
చిత్త 1,2 పాదములు (పే,పో).
మీ జీవితాన్ని అనంత జీవన మాధుర్యం, వైభవం అంతటినీ అనుభవించడానికి సంసిద్ధం చూయండీ. ఆందోళన లేకుండా ఉండడమే ఈ దిశగా వేసే మొదటి అడుగు. మీరు ప్రయాణము చేస్తున్నవారుఐతే మీవస్తువులపట్ల జాగ్రత్త అవసరము.అశ్రద్దగాఉంటే మీవస్తువులను పోగొట్టుకునే ప్రమాదం ఉన్నది. కుటుంబ సభ్యులతో శాంతి పూర్వకమైన మరియు ప్రశాంతమైన రోజును గడపండి.- ఎవరేనా మిమ్మలని సమస్యల పరిష్కారంకోసం కలిస్తే, వాటిని పెడచెవిన పెట్టండి, అవి మిమ్మల్ని చీకాకు పరచనివ్వకండి. మీరు చాలా పేరుపొందుతారు, వ్యతిరేక లింగం వారిని సులువుగా ఆకర్ష్స్తారు. ఒక్కసారి మీరు ఫోనులో అంతర్జాలాన్ని ఉపయోగించిన తరువాత మీరు మి సమయాన్ని ఎంతవృధా చేస్తున్నారో తెలుసుకోలేరు,తరువాత మితప్పును తెలుసుకుంటారు. పని విషయంలో మీరు పడుతున్న చక్కని శ్రమంతా ఈ రోజు ఫలించనుంది. సానుకూల దృక్పదము అనేది మీజీవితాన్నిమార్చివేస్తుంది.ప్రేరణపొందే పుస్తకాలు చదవటం,సానుకూల దృక్పదము పెంపొందించే సినిమాలను చూడండి.

 తుల రాశి

చిత్త 3,4 పాదములు (రా,రి)
స్వాతి 1,2,3,4 పాదములు (రూ,రే,రో,తా)
విశాఖ 1,2,3 పాదములు (తీ,తూ,తే).
ఎంతో కాలంగా మీరు అనుభవిస్తున్న టెన్షన్లు, అలసటలు, బ్రతుకులోని కష్టాలు నుండి రిలీఫ్ పొందబోతున్నారు. వాటన్నిటిని అక్కడే వదిలేసి, హాయిగా శాశ్వతంగా ఆనందంగా జీవితాన్ని గడపడానికి జీవిత విధానాన్ని మార్పు చేయడానికి ఇదే మంచి సమయం. ఆర్థిక నిధులు అకస్మాత్తుగా వచ్చిపడడంతో, మీ బిల్లులు, తక్షణ ఖర్చులు గడిచిపోతాయి. మీ ప్రవర్తనలో పొరపాట్లను జరగనీయకండి.- ప్రత్యేకించి, మీ భాగస్వామితో- లేకుంటే, అది మీ ఇంట్లో ప్రశాంతతను భంగంచేస్తుంది. మీ ప్రేమ భాగస్వామి ఈ రోజు ఓ అందమైన దానితో మిమ్మల్ని ఎంతో ఆశ్చర్యపరుస్తారు. మీరు మీయొక్క అత్తామావయ్యలనుండి అశుభవార్తలు వింటారు.ఇదిమీకు బాధను కలిగిస్తుంది.దీనిఫలితంగా మీకు ఎక్కువ సమయము ఆలొచించటానికే వినియోగిస్తారు. మీ జీవిత భాగస్వామి ఈ రోజు చెప్పలేనంత మూడ్ లో ఉన్నారు. ఈ రోజును మీ వైవాహిక జీవితంలోకెల్లా అత్యుత్తమ రోజుగా మార్చుకోవడానికి మీరు చేయాల్సిందల్లా కేవలం అతనికి/ఆమెకు సాయపడటమే. మీయొక్క సాధారణప్రవర్తన మిమ్ములను జీవితంలో సాధారణముగా ఉంచుతుంది.మీజీవితం బాగుండటానికి ఏంకావాలో ఎంచేయాలోగుర్తుచుకోవాలి.
లక్కీ సంఖ్య: 1

 వృశ్చిక రాశి.

వృశ్చిక రాశి ఫలితములు.
అనూరాధ 1,2,3,4 పాదములు (నా,నీ,నూ,నే)
జ్యేష్ఠ 1,2,3,4 పాదములు (నో,యా,యీ,యు)..
ఒక ఆధ్యాత్మిక వ్యక్తి మీపై ఆశీస్సులను కురిపించి, ప్రశాంతతను కలిగించే రోజు. మీరు మీకుటుంబసభ్యులతో పెట్టుబడులు,పొదుపుల విషయంలో మాట్లాడవలసి ఉంటుంది.వారియొక్క సలహాలు మీకు చాలావరకుమీయొక్క ఆర్థికస్థితిని మెరుగుపరుచుకునేందుకు సహాయపడతాయి. మీ జీవిత భాగస్వామితో మిమ్మల్ని చక్కగా అర్థం చేసుకోవడం మెరుగుగా ఉండడంతో ఇంట్లో మరింత ప్రశాంతత అభివృద్ధి కానవస్తుంది. అనవసర సందేహాలు, అనుమానాలు సంబంధాన్ని దెబ్బతీస్తాయి.ఈకారణముగా మీరు మి ప్రియమైన వారిపై సందేహపడొద్దు.కానీ ఏదైనా విషయము మిమ్ములను ప్రశాంతంగా ఉండనివ్వకపోతే వారితో కూర్చుని మాట్లాడండి. మీకుఎదురైన ప్రతివారితోనూ సరళంగా, ఆకర్షణీయంగా ఉండండి. మంత్రముగ్ధులను చేసే ఆకర్షణయొక్క కిటుకు, మీసన్నిహిత వ్యక్తులు అతికొద్ది మందికే తెలుస్తుంది. మంచి తినుబండారాలు, లేదా ఒక చక్కని కౌగిలింత వంటి మీ జీవిత భాగస్వామి తాలూకు చిన్న చిన్న కోరికలను మీరు గనక ఈ రోజు పట్టించుకోలేదంటే తను గాయపడవచ్చు. వారాంతంలో మీ స్మార్ట్‌ఫోన్ స్క్రీన్‌లో మీ యజమాని పేరు చూడటం – మంచి దృశ్యం కాదా? ఇంకా ఈసారి అలా ఉండవచ్చు.

ధనూరాశి 

మూల 1,2,3,4 పాదములు (యే,యో,బా,బి)
పూర్వాషాఢ 1,2,3,4 పాదములు (భూ,ధ,భా,ఢ)
ఉత్తరాషాఢ 1వ పాదము (భే)
ఒక యోగివంటి వ్యక్తినుండి దైవిక జ్ఞానాన్ని పొందడంవలన, ప్రశాంతతను, హాయిని పొందుతారు. మీదగ్గర అప్పుతీసుకున్నవారినుండి మీకుసమాచారం లేకుండా డబ్బుమీఖాతాలో జమచేయబడుతుంది.ఇది మీకు ఆశ్చర్యాన్ని ఆనందాన్ని కలిగిస్తుంది. కుటుంబంలో మీ దబాయింపు తత్వాన్ని మార్చుకోవడానికి మీకిది హై టైమ్. జీవితంలో గల ఎత్తుపల్లాలను పంచుకోవడానికి, వారితో సన్నిహితమైన సహకారాన్ని అందిస్తూ పనిచెయ్యండి. ఈ రోజు, అకస్మాత్తుగా రొమాంటిక్ ఎన్ కౌంటర్ ఎదురుకావచ్చును. ఈరాశికి చెందినవారికి మీకు మీకొరకు ఈరోజు చాలా సమయము దొరుకుతుంది. మీరు ఈ సమయాన్ని మీకోర్కెలు తీర్చుకోడానికి,పుస్తకపఠనం,మీకు ఇష్టమైనపాటలు వినడానికి ఈసమయాన్ని వాడుకుంటారు. వైవాహిక జీవితంలో అయినా సరే, వ్యక్తిగత సమయం చాలా ముఖ్యం. కానీ ఈ రోజు మాత్రం మీరిద్దరూ గాలి కూడా మధ్యలో చొరబడనంత సన్నిహితంగా గడుపుతారు. కాముడు మీ మధ్య నిరంతరం మండుతూనే ఉంటాడు. ఈరోజు మీస్నేహితులముందు అతిగా ప్రవర్తించవద్దు.ఈఅలవాటు వలన మీకు, మీస్నేహితులకు మధ్యనున్న సంబంధభాంధవ్యాలు దెబ్బతింటాయి.

మకర రాశి ఫలితములు.

ఉత్తరాషాఢ 2,3,4 పాదములు (భో,జా,జి)
శ్రవణము 1,2,3,4 పాదములు (జూ,జె,జో,ఖ)
ధనిష్ఠ 1,2 పాదములు (గా,గి).
విహార యాత్రలు, సామాజిక సమావేశాలు లేదా సోషల్ గెట్- టుగెదర్ లు మిమ్మల్ని రిలాక్స్ అయేలాగ, సంతోషంగా ఉంచుతాయి. ఆర్థికపరిస్థితులలో మెరుగుదల తప్పకుండా కనిపిస్తుంది. మీరు అరుదుగా కలిసే వ్యక్తులకు సమాచారం అందించడానికి మంచి రోజు. కార్డ్ పైన ప్రేమపూర్వక ప్రభావాలు బలంగా ఉంటాయి. మీరు మిసమయాన్ని అంతర్జాలాన్ని ఉపయోగించటం,టీవీ చూడటముద్వారా వృధాచేస్తారు.ఇది మీజీవితభాగస్వామికి చికాకు తెప్పిస్తుంది,ఎందుకనగా వారితో సమయాన్నిగడపకపోవటంవల్ల వారికి కోపం వస్తుంది. పెళ్లంటే కేవలం సెక్స్ మాత్రమేననే వాళ్లు నిజానికి అబద్ధం చెబుతున్నారు. ఎందుకంటే నిజమైన ప్రేమంటే ఏమిటో ఈ రోజు మీరు తెలుసుకోనున్నారు. మినక్షత్ర గోచారము మీరు మీస్నేహితులతో ఆనందిస్తారుఅని తెలుపుతున్నది,కానీ కొంతవరకే బాగుంటుందని గుర్తుంచుకోండి

కుంభ రాశి 

ధనిష్ఠ 3,4 పాదములు (గూ,గే)
శతభిషం 1,2,3,4 పాదములు (గో,సా,సీ,సూ)
పూర్వాభాద్ర 1,2,3 పాదములు (సే,సో,దా).
శారీరక ఆరోగ్యం కోసం ప్రత్యేకించి, మానసిక దృఢత్వం కోసం ధ్యానం , యోగా చెయ్యండి. చికాకును అసౌకర్యాన్ని పెంచే ఆర్థిక సమస్యలు మీ స్నేహితుల సహాయం అందడంతో ముగింపుకి వచ్చేలాగ ఉన్నాయి. మీ సామాజిక జీవితాన్ని నిర్లక్ష్యం చేయవద్దు. కొంత వీలుచేసుకునైనా పార్టీలు వంటివాటికి మీ కుటుంబ సభ్యులతో హాజరు అవుతూ ఉండండి. అది మీ మూడ్ ని రిలాక్స్ చెయ్యడమే కాక మీలోని సందిగ్ధత ని కూడా తొలగిస్తుంది. ఈ రోజు మీకు ప్రియమైన వారిని క్షమించడం మరచిపోకండి. మీ చుట్టాలందరికి దూరంగా ఈరోజు ప్రశాంతవంతమైన చోటుకి వెళతారు. ఈ రోజు మీ బెటర్ హాఫ్ తో పడకపై మీరు చాలా చక్కని సమయం గడుపుతారు. కానీ తన ఆరోగ్యమే పాడు కావచ్చు. మీతండ్రిగారు మీకొరకు ఒక ప్రత్యేకమైన బహుమతి తెస్తారు.
లక్కీ సంఖ్య: 7

మీన రాశి 

పూర్వాభాద్ర 4వ పాదం (దీ)
ఉత్తరాభాద్ర 1,2,3,4 పాదములు (దూ,ఞం,ఝ,థా)
రేవతీ 1,2,3,4 పాదములు (దే,దో,చా,చి)..
మీకు బోలెడంత ఎనర్జీ ఉన్నది, కానీ పని వత్తిడి వత్తిడి, మిమ్మల్ని చిరాకు పడేలాగ చేస్తుంది. ఈరోజు ఇంటికి సంబంధించిన చిన్నచిన్న వస్తువులమీద ఖర్చుచేస్తారు.ఇది మీయొక్క ఒత్తిడిని తగ్గ్గిస్తుంది. కుటుంబ సభ్యులతో శాంతి పూర్వకమైన మరియు ప్రశాంతమైన రోజును గడపండి.- ఎవరేనా మిమ్మలని సమస్యల పరిష్కారంకోసం కలిస్తే, వాటిని పెడచెవిన పెట్టండి, అవి మిమ్మల్ని చీకాకు పరచనివ్వకండి. మీ అంకితమైన తిరుగులేని ప్రేమకి అద్భుతాన్ని సృష్టించే శక్తిఉన్నది. మీరూపురేఖలను, వ్యక్తిత్వాన్ని, మెరుగు పరుచుకోవడానికి, చేసిన పరిశ్రమ మీకు సంతృప్తిని కలిగిస్తుంది. మీకో విషయం తెలుసా? మీ భాగస్వామి నిజమైన ఏంజెల్! నమ్మరా? కాస్త గమనించండి. ఈ రోజు మీకు ఈ వాస్తవం తెలిసిరావడం ఖాయం. మీరు బయటకువెళ్లి మీస్నేహితులతో లేక కుటుంబసభ్యులతో భోజనానికి వెళతారు.ఇదికొంచం ఖర్చుతో కూడుకున్నది.

Panchangam

శ్రీ గురుభ్యోనమః
శనివారం, డిసెంబర్ 11, 2021
శ్రీ ప్లవ నామ సంవత్సరం
దక్షిణాయనం – హేమంతఋతువు
మార్గశిర మాసం – శుక్ల పక్షం
తిథి:అష్టమి రా12.07 వరకు
వారం:శనివారం (స్థిరవాసరే)
నక్షత్రం:పూర్వాభాద్ర తె3.39ని. వరకు
యోగం:వజ్రం మ12.41 తదుపరి సిద్ధి
కరణం:విష్ఠి మ12.25 తదుపరి బవ రా12.07
వర్జ్యం:ఉ9.59 – 11.36
దుర్ముహూర్తం:ఉ6.24 – 7.51
అమృతకాలం:రా7.37 – 9.13
రాహుకాలం:ఉ9.00 – 10.30
యమగండ/కేతుకాలం:మ1.30 – 3.00
సూర్యరాశి:వృశ్చికం
చంద్రరాశి: కుంభం
సూర్యోదయం:6.23
సూర్యాస్తమయం:5.23
కాలభైరవాష్టమి

check World Vegan Day 2021

Leave a Reply

%d bloggers like this: