0
Today's Stock Markets

Today’s Stock Markets 02/09/2021 – TCS, రిలయన్స్ నేతృత్వంలోని ఒక రోజు విరామం తర్వాత నిఫ్టీ రికార్డ్ బ్రేకింగ్ ర్యాలీని తిరిగి ప్రారంభించింది. రిలయన్స్ ఇండస్ట్రీస్, టాటా కన్సల్టెన్సీ సర్వీసెస్, హిందుస్థాన్ యూనిలీవర్, హెచ్‌డిఎఫ్‌సి, ఐసిఐసిఐ బ్యాంక్ మరియు కోటక్ మహీంద్రా బ్యాంక్ సెన్సెక్స్‌లో టాప్ మూవర్లలో ఉన్నాయి.

రిలయన్స్ ఇండస్ట్రీస్, టాటా కన్సల్టెన్సీ సర్వీసెస్, హిందుస్తాన్ యూనిలీవర్, హెచ్‌డిఎఫ్‌సి, ఐసిఐసిఐ బ్యాంక్ మరియు కోటక్ మహీంద్రా బ్యాంక్‌ల లాభాల కారణంగా గత సెషన్‌లో ఒకరోజు విరామం తర్వాత భారతీయ ఈక్విటీ బెంచ్‌మార్క్‌లు రికార్డు స్థాయిని పునరుద్ధరించాయి.

సెన్సెక్స్ 554 పాయింట్ల వరకు పెరిగింది మరియు నిఫ్టీ 50 ఇండెక్స్ 17,245.50 గరిష్ట స్థాయిని తాకింది. ఆర్థిక పునరుద్ధరణ చుట్టూ ఉన్న ఆశావాదం రిస్క్ ఆస్తుల కోసం పెట్టుబడిదారుల సెంటిమెంట్‌ను పెంచింది, విశ్లేషకులు చెప్పారు. Today’s Stock Markets 02/09/2021

సెన్సెక్స్ 514 పాయింట్లు పుంజుకుని రికార్డు స్థాయిలో 57,852.54 వద్ద ముగిసింది మరియు నిఫ్టీ 50 సూచీ 158 పాయింట్లు పెరిగి 17,234 వద్ద ఆల్ టైమ్ గరిష్టానికి చేరుకుంది.

Today's Stock Markets 02/09/2021
Today’s Stock Markets 02/09/2021

నేషనల్ స్టాక్ ఎక్స్ఛేంజ్ ద్వారా సంకలనం చేయబడిన 15 సెక్టార్ గేజ్‌లలో 13 నిఫ్టీ కన్స్యూమర్ డ్యూరబుల్స్ ఇండెక్స్ దాదాపు 2 శాతం లాభంతో అధిక స్థాయిలో ముగిశాయి.

నిఫ్టీ రియాల్టీ, ప్రైవేట్ బ్యాంక్, ఫార్మా, ఇన్ఫర్మేషన్ టెక్నాలజీ మరియు FMCG ఇండెక్స్‌లు కూడా 1-1.65 శాతం మధ్య పెరిగాయి.

మరోవైపు, పిఎస్‌యు బ్యాంక్ మరియు ఆటో సూచీలు దిగువన ముగిశాయి.

నిఫ్టీ మిడ్‌క్యాప్ 100 మరియు నిఫ్టీ స్మాల్‌క్యాప్ 100 ఇండెక్స్‌లు 1 శాతం పెరిగినందున మిడ్ మరియు స్మాల్ క్యాప్ షేర్లు కూడా బలమైన కొనుగోలు ఆసక్తిని చూశాయి.

హెచ్‌డిఎఫ్‌సి లైఫ్ అగ్రశ్రేణి నిఫ్టీ గెయినర్‌లలో ఒకటి, షేర్లకు ప్రాధాన్యత కేటాయింపును పరిగణనలోకి తీసుకోవడానికి దాని బోర్డు సమావేశానికి ఒక రోజు ముందు స్టాక్ దాదాపు 6 శాతం పెరిగి రికార్డు స్థాయిలో అత్యధికంగా ₹ 760 వద్ద ముగిసింది.

శ్రీ సిమెంట్స్, సిప్లా, TCS, హిందుస్థాన్ యూనిలీవర్, కోటక్ మహీంద్రా బ్యాంక్, అల్ట్రాటెక్ సిమెంట్, నెస్లే ఇండియా, బ్రిటానియా ఇండస్ట్రీస్, SBI లైఫ్, డాక్టర్ రెడ్డీస్ ల్యాబ్స్, విప్రో, JSW స్టీల్ మరియు టైటాన్ కూడా 1-3.5 శాతం మధ్య పెరిగాయి.

సెప్టెంబరులో తన ఆటోమోటివ్ డివిజన్ ప్లాంట్లలో దాదాపు 7 రోజులపాటు ‘ప్రొడక్షన్ డేస్’ పాటించనున్నట్లు కంపెనీ ప్రకటించడంతో మహీంద్రా అండ్ మహీంద్రా దాదాపు 2 శాతం క్షీణించి ₹ 755 వద్ద ముగిసింది. Today’s Stock Markets 02/09/2021

ఓఎన్జీసీ, బజాజ్ ఆటో, దివీస్ ల్యాబ్స్, టాటా మోటార్స్, ఇండియన్ ఆయిల్, బజాజ్ ఫిన్ సర్వ్, హిందాల్కో, హీరో మోటోకార్ప్, బజాజ్ ఫైనాన్స్ మరియు భారతీ ఎయిర్‌టెల్ నష్టపోయాయి.

check Today’s Stock Markets 18/08/2021 :

Leave a Reply

%d bloggers like this: