Today’s Stock Markets 26/08/2021 :

0
79

Today’s Stock Markets 26/08/2021 – సెన్సెక్స్, నిఫ్టీ ఎండ్ ఆన్ ఫ్లాట్ నోట్ సెకండ్ స్ట్రెయిట్ సెషన్ కోసం. రిలయన్స్, ఐసిఐసిఐ బ్యాంక్, యాక్సిస్ బ్యాంక్ మరియు హెచ్‌సిఎల్ టెక్ లాభాలు భారతీ ఎయిర్‌టెల్, ఇన్ఫోసిస్, స్టేట్ బ్యాంక్ ఆఫ్ ఇండియా, ఐటిసి మరియు మారుతి సుజుకీలలో నష్టాలతో భర్తీ చేయబడ్డాయి.

రిలయన్స్ ఇండస్ట్రీస్, ఐసిఐసిఐ బ్యాంక్, యాక్సిస్ బ్యాంక్, హిందుస్థాన్ యునిలివర్ మరియు హెచ్‌సిఎల్ టెక్నాలజీస్‌లో భారతీ ఎయిర్‌టెల్, ఇన్ఫోసిస్, స్టేట్ బ్యాంక్ ఆఫ్ ఇండియా, ఐటిసి మరియు మారుతి నష్టాలను అధిగమించడంతో భారత ఈక్విటీ బెంచ్‌మార్క్‌లు గురువారం వరుసగా రెండో సెషన్‌లో ముగిశాయి. సుజుకి.

బెంచ్‌మార్క్‌లు రేంజ్‌బౌండ్ ఫ్యాషన్‌లో ట్రేడ్ చేయబడ్డాయి, ఇందులో నిఫ్టీ 50 ఇండెక్స్ ఇంట్రాడే గరిష్ట స్థాయి 16,683.70 మరియు 16,603.40 కనిష్ట స్థాయిని తాకింది, ఎందుకంటే ఆగస్టులో ఫ్యూచర్స్ మరియు ఆప్షన్ కాంట్రాక్ట్‌ల గడువు ముగిసింది. Today’s Stock Markets 26/08/2021

సెన్సెక్స్ 5 పాయింట్లు పెరిగి 55,949 వద్ద, నిఫ్టీ 50 సూచీ 2 పాయింట్లు పుంజుకుని రికార్డు స్థాయిలో అత్యధికంగా 16,637 వద్ద ముగిశాయి.

Today's Stock Markets 26/08/2021
Today’s Stock Markets 26/08/2021

బిఎస్‌ఇ సంకలనం చేసిన 19 సెక్టార్ గేజ్‌లలో పన్నెండు ఎస్ అండ్ పి బిఎస్‌ఇ ఎనర్జీ ఇండెక్స్ 1 శాతం లాభంతో ముగిసింది, పవర్, రియల్టీ, క్యాపిటల్ గూడ్స్, ఇండస్ట్రియల్స్ మరియు ఎఫ్‌ఎంసిజి సూచీలు 0.4-0.9 శాతం మధ్య పెరిగాయి.

మరోవైపు, టెలికాం, మెటల్, హెల్త్‌కేర్ మరియు ఆటో ఇండెక్స్‌లు దిగువన ముగిశాయి.

S&P BSE మిడ్‌క్యాప్ మరియు S&P స్మాల్‌క్యాప్ ఇండెక్స్‌లు 0.3 శాతం చొప్పున పెరిగినందున మిడ్ మరియు స్మాల్ క్యాప్ షేర్లు స్వల్పంగా కొనుగోలు చేశాయి.

బ్రిటానియా ఇండస్ట్రీస్ నిఫ్టీ గెయినర్‌లో అగ్రస్థానంలో ఉంది, స్టాక్ 2.7 శాతం పెరిగి ₹ 3,495 కి చేరుకుంది.

టాటా కన్స్యూమర్ ప్రొడక్ట్స్, భారత్ పెట్రోలియం, HDFC లైఫ్, రిలయన్స్ ఇండస్ట్రీస్, మహీంద్రా అండ్ మహీంద్రా, HCL టెక్నాలజీస్, యాక్సిస్ బ్యాంక్ మరియు ICICI బ్యాంక్ కూడా 0.9-2.2 శాతం మధ్య పెరిగాయి.

ఫ్లిప్‌సైడ్‌లో భారతీ ఎయిర్‌టెల్, జెఎస్‌డబ్ల్యూ స్టీల్, మారుతి సుజుకి, స్టేట్ బ్యాంక్ ఆఫ్ ఇండియా, హిందాల్కో, పవర్ గ్రిడ్, ఎన్‌టిపిసి, సన్ ఫార్మా మరియు టాటా స్టీల్ నష్టపోయాయి.

check Today’s Stock Markets 18/08/2021 :

Leave a Reply