Home Health Tips Neem and Aloe Vera, your skin care essentials

Neem and Aloe Vera, your skin care essentials

0
Neem and Aloe Vera, your skin care essentials
Neem and Aloe Vera

Neem and Aloe Vera : కలబందలో 75 క్రియాశీలక భాగాలు ఉన్నాయి: విటమిన్లు, ఎంజైములు, ఖనిజాలు, చక్కెరలు, లిగ్నిన్, సాపోనిన్లు, సాల్సిలిక్ ఆమ్లాలు మరియు అమైనో ఆమ్లాలు. వేప, ముఖ్యంగా ఆయిల్ ఫార్మాట్‌లో కొవ్వు ఆమ్లాలు (EFA) ఉంటాయి మరియు క్రిమిసంహారక కోటీన్‌లో ఎక్కువగా ఉంటాయి. ఈ రెండు నెలల కలయిక ఈ నెలల్లో మనకు సంబంధించిన అనేక చర్మ సమస్యలకు సహాయపడుతుంది.

ఫలితాలకు భరోసా ఇచ్చే, కానీ ఇవ్వడంలో విఫలమయ్యే ఖరీదైన చర్మ మరియు శరీర సంరక్షణ ఉత్పత్తులలో పెట్టుబడులు పెట్టడం విసిగిపోయిందా? మీ సమాధానం సరళమైన, చవకైన సహజ పదార్ధాలలో ఉంది, ఇది చాలా ప్రయోజనాలను కలిగి ఉంటుంది మరియు మీ చర్మాన్ని రసాయనాలతో లోడ్ చేయదు. Neem and Aloe Vera

ప్రతి సంవత్సరం గడిచేకొద్దీ భారతదేశంలో వేసవికాలం వేడెక్కుతోంది మరియు రుతుపవనాలు కొన్ని విధాలుగా మనపై ఉన్నాయి. వేడి వల్ల మన చర్మం కఠినంగా మరియు చర్మంగా మారుతుంది, చెమట మరియు గజ్జలు రంధ్రాలను మూసివేస్తాయి, చివరికి అసమాన స్కిన్ టోన్ వస్తుంది. మీరు మీ తదుపరి ‘ఖరీదైన-కాబట్టి-గొప్ప-గొప్ప’ ఉత్పత్తిని కొనుగోలు చేయడానికి ముందు, కొన్ని వినయపూర్వకమైన వేప మరియు కలబంద కోసం వంటగది తోటను తనిఖీ చేసే సమయం వచ్చింది.

కలబందలో 75 క్రియాశీలక భాగాలు ఉన్నాయి: విటమిన్లు, ఎంజైములు, ఖనిజాలు, చక్కెరలు, లిగ్నిన్, సాపోనిన్లు, సాల్సిలిక్ ఆమ్లాలు మరియు అమైనో ఆమ్లాలు. ఇందులో విటమిన్లు ఎ (బీటా కెరోటిన్), సి మరియు ఇ ఉన్నాయి, ఇవి యాంటీఆక్సిడెంట్లు. కాబట్టి ప్రాథమికంగా, ఇది మనం ఉపయోగించే బహుళ సీరమ్‌లు మరియు ముసుగుల శక్తితో ఒక రిఫ్రెష్ జెల్‌లోకి ప్యాక్ చేస్తుంది. వేప, ముఖ్యంగా ఆయిల్ ఫార్మాట్‌లో కొవ్వు ఆమ్లాలు (EFA) ఉంటాయి మరియు క్రిమిసంహారక కోటీన్‌లో ఎక్కువగా ఉంటాయి. Neem and Aloe Vera

ఈ రెండు నెలల కలయిక ఈ నెలల్లో మనకు సంబంధించిన అనేక చర్మ సమస్యలకు సహాయపడుతుంది.

Neem and Aloe Vera

చర్మాన్ని క్లియర్ చేయడం, రంధ్రాలను అన్‌లాగ్ చేయడం

మొటిమలు మరియు చర్మం విస్ఫోటనానికి కారణమయ్యే మన బ్యాక్టీరియా మరియు సూక్ష్మజీవులను క్లియర్ చేయడానికి వేప సహాయపడుతుంది; కలబందలోని మంచి ఆమ్లాలు చర్మ పునరుత్పత్తి మరియు మొత్తం సున్నితత్వానికి సహాయపడతాయి. కలిపినప్పుడు, ఈ మేజిక్ పదార్థాలు రంధ్రాలను క్లియర్ చేస్తాయి, చర్మాన్ని ఎండబెట్టకుండా లేదా ఫ్లాకీ పీల్స్ వదలకుండా బ్లాక్ హెడ్స్ / వైట్ హెడ్స్ తొలగించండి. సుదీర్ఘ ఉపయోగం చర్మం ప్రకాశవంతంగా, బిగువుగా మరియు మృదువుగా ఉంటుంది. Neem and Aloe Vera

కాలుష్య నిరోధకంగా పనిచేస్తుంది

కలబంద యొక్క యాంటీఆక్సిడెంట్ లక్షణాలు సూర్యరశ్మి మరియు తాన్ యొక్క ప్రభావాలను తారుమారు చేస్తాయి. చెమట మరియు గజ్జ వలన కలిగే చర్మంపై సూక్ష్మక్రిమి / గజ్జను తొలగించడానికి వేప సహాయపడుతుంది మరియు శోథ నిరోధక. అందువల్ల బాడీ వాష్ వంటి రోజువారీ చర్మం / పరిశుభ్రత ఉత్పత్తులలో ఉపయోగించినప్పుడు పర్యావరణ నష్టం నుండి శాశ్వత రక్షణ ఇస్తుంది. Neem and Aloe Vera

చైతన్యం నింపుతోంది

వేపలోని EFA నుండి వచ్చే కొల్లాజెన్ మరియు కలబందలోని యాంటీఆక్సిడెంట్లు చర్మం స్థితిస్థాపకతను పునరుద్ధరించడంలో సహాయపడతాయి, చర్మ ఆకృతిని మరియు రూపాన్ని మెరుగుపరుస్తాయి, చర్మంలో తేజస్సును తిరిగి ఇస్తాయి మరియు చర్మాన్ని ఉత్సాహంగా చూడటానికి దోహదపడతాయి. Neem and Aloe Vera

హైడ్రేటింగ్ 

అత్యంత క్లిష్టమైన వేసవి చర్మ సంరక్షణ అవసరం ఎల్లప్పుడూ జిడ్డుగల ముగింపు లేకుండా ఆర్ద్రీకరణ. మా వినయపూర్వకమైన కలబంద మరియు వేప ఈ ఫంక్షన్‌ను కూడా అందిస్తాయి! ఇది ముందు లేదా రోజువారీ స్నానాల సమయంలో ఉపయోగించినప్పుడు చర్మాన్ని తేమ చేస్తుంది మరియు మెరుగుపరుస్తుంది.

ఇప్పుడు మీకు ప్రయోజనాలు తెలుసు, ఈ వినయపూర్వకమైన పదార్ధాలను చేర్చడానికి సమయం ఆసన్నమైంది. మీకు అవి వెంటనే అందుబాటులో లేకపోతే, వాటిని కుండలలో నాటడం గురించి ఆలోచించండి. Neem and Aloe Vera

Leave a Reply

%d bloggers like this: