Home Beauty & Skin Care Get Gorgeous Skin and Hair :

Get Gorgeous Skin and Hair :

0
Get Gorgeous Skin and Hair :
Get Gorgeous Skin and Hair

Get Gorgeous Skin and Hair : చాలా మంది మంచి చర్మం మరియు జుట్టుతో పుడతారు. విచారకరమైన విషయం ఏమిటంటే, వారిలో చాలా మంది తమను తాము చూసుకునే ప్రయత్నంలో పెట్టకుండా, నిర్లక్ష్యం కారణంగా ఓవర్ టైం నాశనం చేస్తారు.

నేను వందలాది మంది యువతులను వారి చర్మం మరియు జుట్టు సమస్యలకు తీరని పరిష్కారాల కోసం చూస్తున్నాను మరియు నా మేజిక్ మంత్రదండం వేవ్ చేసి, వారి సమస్యలను రాత్రిపూట పరిష్కరించుకుంటాను మరియు వాటిని మారుస్తానని ఆశిస్తున్నాను.

నేను బాధ్యత వహించటానికి ఇష్టపడతాను కాని నిజం ఏమిటంటే ప్రకృతి రాత్రిపూట వికసించదు. ఒక మొక్క యొక్క అతిచిన్న విత్తనం కూడా వికసించి, దాని వైభవాన్ని చూపించే ముందు నాటడం, పెంచి పోషించడం అవసరం. మేము “ఇన్‌స్టా” లేదా తక్షణ ఎంపికల ప్రపంచంలో నివసిస్తున్నప్పటికీ, కొన్ని విషయాలను దానితో ఆడలేము.

చాలా మంది మంచి చర్మం మరియు జుట్టుతో పుడతారు. విచారకరమైన విషయం ఏమిటంటే, వారిలో చాలా మంది తమను తాము చూసుకునే ప్రయత్నంలో పెట్టకుండా, నిర్లక్ష్యం కారణంగా ఓవర్ టైం నాశనం చేస్తారు.

నేను వందలాది మంది యువతులను వారి చర్మం మరియు జుట్టు సమస్యలకు తీరని పరిష్కారాల కోసం చూస్తున్నాను మరియు నా మేజిక్ మంత్రదండం వేవ్ చేసి, వారి సమస్యలను రాత్రిపూట పరిష్కరించుకుంటాను మరియు వాటిని మారుస్తానని ఆశిస్తున్నాను. Get Gorgeous Skin and Hair

నేను బాధ్యత వహించటానికి ఇష్టపడతాను కాని నిజం ఏమిటంటే ప్రకృతి రాత్రిపూట వికసించదు. ఒక మొక్క యొక్క అతిచిన్న విత్తనం కూడా వికసించి, దాని వైభవాన్ని చూపించే ముందు నాటడం, పెంచి పోషించడం అవసరం. మేము “ఇన్‌స్టా” లేదా తక్షణ ఎంపికల ప్రపంచంలో నివసిస్తున్నప్పటికీ, కొన్ని విషయాలను దానితో ఆడలేము.

ఇక్కడ కొన్ని INSTA వంటకాలు (మాయా మరియు సహజమైనవి) పని చేస్తాయి మరియు చనిపోయిన చర్మం మరియు జుట్టుకు కొన్ని అద్భుతమైన ఫలితాలను ఇస్తాయి. కాబట్టి మేల్కొలపండి మరియు ఈ మంత్రాలను మీ పండుగ రూపంలోకి చొప్పించండి.

Get Gorgeous Skin and Hair
Get Gorgeous Skin and Hair

1. నీరసమైన, జిడ్డుగల మరియు కలయిక చర్మం కోసం :

ఐస్‌డ్ పెరుగుతో చర్మాన్ని మసాజ్ చేసి దానితో పాటు కొంత చక్కెర చల్లుకోండి. ఇప్పుడు నారింజ భాగాలను తీసుకొని, కణికలు కరిగే వరకు మెత్తగా స్క్రబ్ చేయండి. ముఖాన్ని ఐస్‌డ్ వాటర్‌తో కడిగి తేడా చూడండి.

2. నీరసంగా, అలసిపోయిన మరియు పొడి చర్మం కోసం

బొప్పాయితో చర్మాన్ని మసాజ్ చేయండి. అప్పుడు ఓట్స్ మరియు తేనెను కొద్దిగా చల్లటి పాలతో కలిపి స్క్రబ్ తయారు చేసి చర్మాన్ని స్క్రబ్ చేయండి. మంచు చల్లటి పాలు మరియు నీటితో కడిగి, పొడిగా ఉంచండి.

3. జుట్టుతో బాధపడుతున్నారా?

ఈ సరళమైన, శీఘ్రంగా మరియు సులభంగా తయారు చేయగల స్ప్రేని ప్రయత్నించండి. రెండు నిమ్మకాయ ముక్కలు తీసుకొని రెండు కప్పుల నీటిలో ఆవేశమును అణిచిపెట్టుకోండి. స్ప్రిట్జ్ బాటిల్‌లో ద్రవాన్ని పోసి మీ జుట్టు మీద పిచికారీ చేయాలి. అద్భుతమైన నేచురల్ షీన్ ఉండటమే కాకుండా స్టాటిక్ మరియు ఫ్లై హెయిర్ హెయిర్ పోతుంది!

4. సహజ జుట్టు రంగు కోసం

మీ జుట్టులో గోధుమరంగు రంగు ఉంటే మరియు గోరింటాకు లేదా రంగు వేయడానికి సమయం లేకపోతే, కిచెన్ షెల్ఫ్ నుండి రోజ్మేరీ యొక్క కొన్ని మొలకలు తీసుకొని 2 కప్పుల నీటితో పాటు 2 స్పూన్ల బ్లాక్ టీలో ఆవేశమును అణిచిపెట్టుకోండి. సగం పరిమాణానికి. 1 / 4cup షాంపూతో కలపండి మరియు మీరు షాంపూ చేసిన ప్రతిసారీ, ఈ మిశ్రమాన్ని ఉపయోగించండి. మీ జుట్టులో షాంపూని సుమారు 15 నిమిషాలు వదిలి, దానిలో తేడా చూడండి.

5. మృదువైన వెనుక కోసం

తక్కువ బ్యాక్ బ్లౌజ్, బ్యాక్‌లెస్ డ్రెస్ లేదా చోలి ధరించాలని ఆలోచిస్తున్నారా, కానీ మృదువైన వీపును చూపించడానికి బాడీ స్క్రబ్ కోసం లోపలికి వెళ్ళడానికి సమయం లేదా? శీఘ్ర గృహ నివారణ ఇక్కడ ఉంది. 1 కప్పు సముద్రపు ఉప్పు తీసుకొని అర కప్పు ఆలివ్ నూనెతో కలపండి. 5 చుక్కల గంధపు నూనె వేసి బాగా కలపాలి. ఒక కూజాలో నిల్వ చేసి, మీ శరీరంలోని ప్రాంతాలను స్క్రబ్ చేయండి. తడి తువ్వాలతో తుడిచివేయండి. Get Gorgeous Skin and Hair

6. కంటి సంచులు మరియు చీకటి వలయాలతో వ్యవహరించడం

ఉపయోగించిన చమోమిలే టీ సంచులను తీసుకొని వాటిని ఫ్రీజర్‌లో భద్రపరుచుకోండి. సగం దోసకాయను కరిగించి, కంటి ప్రాంతం చుట్టూ మసాజ్ చేసి, ఆపై టీ బ్యాగ్‌లతో మీ కళ్ళపై 10 నిమిషాలు పడుకోండి. మీ కళ్ళు కనిపించే మరియు అనుభూతి చెందే విధానంలో మీకు తక్షణ తేడా కనిపిస్తుంది.

7. తక్షణ ఫేస్ లిఫ్ట్

మీ ముఖాన్ని ఐస్ వాటర్ తో కడగాలి లేదా ముఖం మీద ఒక స్పూన్ తేనెతో రుద్దండి మరియు ఐస్ క్యూబ్ చేయండి. గుడ్డు తెల్లగా కొట్టుకునే వరకు కొట్టండి మరియు మీ చర్మంపై బ్రష్ చేసి ఆరనివ్వండి. మీరు చర్మంలో సాగిన అనుభూతిని పొందుతారు. మంచుతో కూడిన చల్లటి నీటితో ముఖాన్ని కడగాలి.

8. అలసిపోయిన కళ్ళు?

పనిలో ఎక్కువ గంటలు, ఆపై షాపింగ్ చేయడం మరియు పండుగ సీజన్ కోసం విషయాలు నిర్వహించడం అలసిపోతుంది. ఈ అద్భుతమైన కంటి వాష్ తయారు చేయమని నేను మీకు సూచిస్తాను, ఇది మీకు తక్షణమే రిఫ్రెష్ అనిపిస్తుంది. ఒక గిన్నెలో ఐస్‌డ్ స్ప్రింగ్ వాటర్ తీసుకొని కొన్ని చుక్కల రోజ్ వాటర్, 2-3 చుక్కల తేనె వేసి అందులో ఒక కన్ను ముంచండి. మీరు కూడా మీ కన్ను కొద్దిగా తెరిచి మూసివేయవచ్చు. ద్రవాన్ని విసిరి, ఇతర కంటికి అదే నీటిని తయారు చేసి, ప్రక్రియను పునరావృతం చేయండి. దీని తరువాత, చల్లని మినరల్ వాటర్తో కళ్ళను స్ప్లాష్ చేయండి. కొంతకాలం కొంచెం ఎరుపు ఉండవచ్చు కానీ అది త్వరలోనే పోతుంది మరియు మీ కళ్ళు నిమిషాల్లో రిఫ్రెష్ అవుతాయి.

9. శీఘ్ర జుట్టు సంరక్షణ

మీ జుట్టు జిడ్డుగా ఉన్నప్పటికీ షాంపూ మరియు బ్లో చేయడానికి సమయం లేదా? బాగా, చెమట లేదు. టాల్కం మరియు ఆమ్లా పౌడర్‌ను మీ హెయిర్ బ్రష్‌పై చల్లి మీ తలపై వెంట్రుకలను తారుమారు చేసి, మెడ మెడ నుండి చిట్కాల వరకు బ్రష్ చేయండి. ఇప్పుడు మీ జుట్టును వెనక్కి విసిరేయండి మరియు వోయిలా మీకు నిమిషాల్లో బౌన్సీ ఆయిల్ లేని జుట్టు ఉంది!

check other posts

Leave a Reply

%d bloggers like this: