Home Current Affairs World Cocktail Day:

World Cocktail Day:

0
World Cocktail Day:
Calendar for each day on may 13. Greeting card. Holiday - World Cocktail Day. Icon in the linear style

World Cocktail Day : ప్రపంచ కాక్టెయిల్ దినోత్సవం: కాక్టెయిల్స్ తయారు చేయడం ఒక కళ కావచ్చు, కానీ సరైన పదార్ధాలతో మీరు కూడా నిపుణులు కావచ్చు. మరింత తెలుసుకోవడానికి చదవండి.

మేము అనూహ్యంగా కష్ట సమయాల్లో జీవిస్తున్నాము మరియు జరుపుకునే ఏ కారణం అయినా మనం పట్టుకోవాలి. మరియు చాలా రోజుల పని తర్వాత, మనలో చాలా మంది రుచికరమైన ఆహారం మరియు చేతిలో పానీయంతో మా అభిమాన ప్రదర్శనలలో అతిగా కూర్చుని ఉండటానికి ఇష్టపడతారు.

మీరు ప్రతిరోజూ ఒకే ఆహారాన్ని తినడం మరియు ఒకే పానీయాలపై సిప్ చేస్తుంటే ఇది కూడా మార్పులేనిది. మీరు రకాన్ని ఇష్టపడుతున్నారని మాకు తెలుసు కాబట్టి, మీ కోసం మా ఉత్తమ కాక్టెయిల్స్ జాబితాను రూపొందించడానికి ప్రపంచ కాక్టెయిల్ డే సరైన సందర్భం అని మేము భావించాము. మీ వేసవి విందులను పెంచడానికి కొన్ని ఖచ్చితమైన వంటకాలను చూడండి.

World Cocktail Day
World Cocktail Day

మీ కోసం క్లాసిక్ కాక్టెయిల్ :

డెవిల్ మార్టిని

మార్టిని అంతిమ కాక్టెయిల్. వాస్తవానికి, ప్రపంచంలో కేవలం ఒక కాక్టెయిల్ ఉంటే, అది మార్టిని అయి ఉండాలి. వోడ్కా, పొగాకు సాస్, చక్కెర మరియు వోర్సెస్టర్‌షైర్ సాస్‌ల మిశ్రమం – డెవిల్ మార్టినితో జేమ్స్ బాండ్‌కు ఇష్టమైన సరదా ట్విస్ట్‌ను జోడించండి. కొంచెం సున్నం రసం కూడా కలపండి, మరియు మీకు విందు కోసం సరైన కాక్టెయిల్ ఉంది. World Cocktail Day

మోజిటో

క్లాసిక్ కాక్టెయిల్ యొక్క ఈ సులభమైన రెసిపీతో ఈ వేసవిలో వేడిని కొట్టడానికి కొన్ని వైట్ రమ్, కొంచెం చక్కెర సిరప్, సున్నం మరియు పుదీనా యొక్క సూచనతో సోడా. ఈ వేసవిలో హాటెస్ట్ రోజులకు ఈ రెసిపీని బుక్‌మార్క్ చేయండి.

కైపిరోస్కా

సున్నం, వోడ్కా మరియు చక్కెర అనే మూడు పదార్థాలు అవసరమయ్యే ఈ సాధారణ కాక్టెయిల్‌తో లాగ్ రోజు తర్వాత నిలిపివేయండి. అదనపు తాజాదనం కోసం, కొన్ని పుదీనా ఆకులను జోడించండి. ఇది తయారు చేయడం చాలా సులభం. నిజానికి, మీరు ఉపయోగించే గాజులో పానీయం తయారు చేసుకోవచ్చు. బ్రెజిల్‌లో ప్రాచుర్యం పొందిన ఈ పానీయాన్ని ఎలా తయారు చేయాలో ఇక్కడ ఉంది.

లాంగ్ ఐలాండ్ ఐస్ టీ

వేసవిలో ఒక మట్టి బీర్ చాలా బరువుగా అనిపించినప్పుడు, రోజును ఆదా చేయడానికి ఈ ఆల్కహాలిక్ డ్రింక్ చూడండి. జిన్, టేకిలా, వోడ్కా మరియు రమ్ అనే నాలుగు మద్యం మిశ్రమంతో తయారు చేయబడినందున ఇది చాలా శక్తివంతమైనదని జాగ్రత్త వహించండి. మీరు చూడగలిగే ఉత్తమ కాక్టెయిల్స్‌లో ఇది ఒకటి.

బ్లడీ మేరీ

టమోటా రసం మరియు వోడ్కాతో ఒక కాక్టెయిల్ తయారు చేస్తారు. ఇది వోర్సెస్టర్ సాస్, టాబాస్కో మరియు నిమ్మరసంతో రుచికోసం చేస్తుంది, ఇది కాక్టెయిల్‌కు దాని కారంగా ఉండే పదాలను ఇస్తుంది. రెసిపీ కోసం. World Cocktail Day

సాంగ్రియా

సాంగ్రియా చేయడానికి తప్పు పదార్ధం లేదు. దీన్ని మసాలా చేయడానికి, మీకు ఇష్టమైన పండ్లు, మద్యం మరియు సుగంధ ద్రవ్యాలు జోడించవచ్చు. మీరు ఏమి జోడించినా, ఇది ఎల్లప్పుడూ రుచికరమైన రుచిగా ఉంటుంది. ఈ తాజా ఫ్రూట్ వైన్ కాక్టెయిల్ స్పెయిన్ నుండి ఉద్భవించింది. మీకు కావలసిందల్లా, మీకు నచ్చిన ఫలాలతో పాటు, కొన్ని రెడ్ వైన్. ఎప్పుడైనా ఆనందించండి, ఇది ఎండ బ్రంచ్ లేదా శృంగార సాయంత్రం కావచ్చు.

మార్గరీట

ఇది క్లాస్సియెస్ట్ కాక్టెయిల్స్లో ఒకటి. సాల్టెడ్ రిమ్‌తో ఉన్న మార్గరీట అన్ని కాలాలలోనూ అత్యంత ప్రాచుర్యం పొందిన కాక్టెయిల్స్‌లో ఒకటి. ఇది టేకిలా, సున్నం మరియు చక్కెర మిశ్రమం. మీకు నోటి సోడియం వద్దు, మీరు మీ గాజు అంచుపై ఉప్పు వేయవలసిన దశను దాటవేయవచ్చు.

check other posts

Leave a Reply

%d bloggers like this: