Home Uncategorized Sports ICC Test Player Rankings:

ICC Test Player Rankings:

0
ICC Test Player Rankings:
ICC Test Player Rankings

ICC Test Player Rankings: రవిచంద్రన్ అశ్విన్ రెండవ స్థానంలో, హసన్ అలీ మరియు షాహీన్ అఫ్రిది కెరీర్-బెస్ట్ స్పాట్స్ నమోదు. ఐసిసి టెస్ట్ ప్లేయర్ ర్యాంకింగ్స్: టెస్ట్ ఫార్మాట్‌లో టాప్ టెన్ జాబితాలో చోటు దక్కించుకున్న ఏకైక భారతీయ బౌలర్ రవిచంద్రన్ అశ్విన్.

పాకిస్తాన్ బౌలర్లు హసన్ అలీ, నౌమాన్ అలీ, షాహీన్ అఫ్రిది బుధవారం ఐసిసి పురుషుల టెస్ట్ ప్లేయర్ ర్యాంకింగ్స్‌లో కెరీర్‌లో అత్యుత్తమ స్థానాలు సాధించారు. ఒకే మ్యాచ్‌లో ఐదు వికెట్లు పడగొట్టిన తమ దేశం నుంచి తొలి త్రయం అయ్యారు.

రవిచంద్రన్ అశ్విన్ టెస్ట్ ఫార్మాట్‌లో మొదటి పది ఐసిసి ర్యాంకింగ్స్‌లో చోటు దక్కించుకున్న ఏకైక భారత బౌలర్ మరియు అతను తన రెండవ స్థానంలో నిలిచాడు.

జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా కూడా తన 11 వ స్థానంలో నిలిచారు. ఫాస్ట్ బౌలర్ హసన్ అలీ (మొదటి ఇన్నింగ్స్‌లో 5-27), లెఫ్ట్ ఆర్మ్ ఫాస్ట్ బౌలర్ షాహీన్ అఫ్రిది (రెండో ఇన్నింగ్స్‌లో 5-52), లెఫ్ట్ ఆర్మ్ స్పిన్నర్ నౌమన్ అలీ (రెండో ఇన్నింగ్స్‌లో 5-86) ముఖ్యమైన పాత్రలు పోషించారు.

ICC Test Player Rankings
ICC Test Player Rankings

హరారేలో జింబాబ్వేతో జరిగిన రెండో టెస్టులో ఇన్నింగ్స్, 147 పరుగుల తేడాతో పాకిస్తాన్ విజయం సాధించి 2-0తో సిరీస్ విజయం సాధించింది.

హసన్ ఆరు స్థానాల వరకు 14 వ స్థానానికి, షాహీన్ తొమ్మిది స్థానాలకు 22 వ స్థానానికి, నౌమాన్ 54 వ స్థానం నుండి 46 వ స్థానానికి చేరుకున్నారు. ఒక వైపు నుండి ముగ్గురు బౌలర్లు ఆరవ ఉదాహరణను నమోదు చేసిన తరువాత ఐదు వికెట్లు పడగొట్టారు. అదే టెస్ట్.

ఇది 28 సంవత్సరాలలో ఇదే మొదటి ఉదాహరణ, ఆస్ట్రేలియాకు చెందిన పాల్ రీఫెల్, షేన్ వార్న్ మరియు టిమ్ మే 1993 లో ఎడ్జ్‌బాస్టన్‌లో ఇంగ్లాండ్‌పై ఈ ఘనతను సాధించారు.

ఇంతలో, ఓపెనర్ అబిద్ అలీ 215 నాట్ అవుట్ మ్యాచ్ ప్రదర్శనలో బ్యాట్స్ మెన్లలో 38 స్థానాలు 40 వ స్థానానికి చేరుకోగా, అజార్ అలీ నాలుగు స్లాట్లు సాధించి 126 పరుగులు చేసి 16 వ స్థానానికి చేరుకున్నాడు. ఈ జాబితాలో నౌమన్ కూడా సంపాదించాడు, అతని శీఘ్ర 97 అతన్ని 35 స్థానాలను 116 వ స్థానానికి ఎత్తివేసింది. ICC Test Player Rankings

జింబాబ్వే కోసం, రెగిస్ చకబ్వా 33 మరియు 80 స్కోరు తర్వాత 16 స్లాట్లు సాధించి 81 వ స్థానానికి చేరుకోగా, ల్యూక్ జోంగ్వే 133 వ స్థానంలో ర్యాంకింగ్స్‌లోకి ప్రవేశించాడు.

ఫాస్ట్ బౌలర్ బ్లెస్సింగ్ ముజారాబానీ 82 పరుగులకు మూడు పరుగులు చేసి నాలుగు స్థానాలు 51 వ స్థానానికి చేరుకున్నాడు. టెండాయ్ చిసోరో 11 స్లాట్లు పెరిగి 110 వ స్థానానికి చేరుకుంది.

check other posts

Leave a Reply

%d bloggers like this: