Indian Recipes That You Can Make In Just 30 Minutes:

0
Indian Recipes That You Can Make In Just 30 Minutes:
Indian Recipes That You Can Make In Just 30 Minutes

Indian Recipes That You Can Make In Just 30 Minutes: మీరు కేవలం 30 నిమిషాల్లో తయారు చేయగల 7 భారతీయ కూరలు. ఈ వంటకాలు బిజీగా లేదా సోమరితనం ఉన్నవారికి సరైన ఎంపికలు. తనిఖీ చేయండి.

లాక్డౌన్ సమయంలో, వంట అనేది మనలో చాలా మందికి వినోదానికి సరైన రీతి. ఏదేమైనా, జనాభాలో ఎక్కువ భాగం, ఇంటి నుండి తీవ్రమైన పనితో గారడీ చేసేటప్పుడు భోజనం వండటం చాలా డిమాండ్ చేసే పని.

పరిమిత వనరులు మరియు చేతిలో సమయం ఉన్నందున, కొన్నిసార్లు ప్రజలు భోజనం నుండి తప్పుకుంటారు లేదా రెస్టారెంట్ల నుండి క్రమం తప్పకుండా ఆర్డర్ చేస్తారు, ఈ రెండూ దీర్ఘకాలంలో మంచి ఆలోచనలు కావు.

కేవలం 30 నిమిషాల్లో ఇంటి ఆహారం యొక్క అన్ని వెచ్చదనం మరియు మంచితనాన్ని ఇచ్చే కొన్ని వంటకాలను మేము మీకు చెబితే? అవును, మీరు సరిగ్గా చదవండి. పనిలో బిజీగా ఉన్న వారంలో మీరు ఆస్వాదించగల అటువంటి భారతీయ వంటకాల జాబితా మా వద్ద ఉంది.

Indian Recipes That You Can Make In Just 30 Minutes
Indian Recipes That You Can Make In Just 30 Minutes

మీరు కేవలం 30 నిమిషాల్లో తయారు చేయగల 7 భారతీయ వంటకాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి:

సాంబార్ ఇన్ ఎ మైక్రోవేవ్

సాంబార్ వంటి సాంప్రదాయ వంటకాలకు మీ అవిభక్త శ్రద్ధ మరియు సమయం అవసరమని మీరు అనుకుంటే, మిమ్మల్ని ఆశ్చర్యపరిచేందుకు మేము ఇక్కడ ఉన్నాము.

అనేక గృహాలలో ప్రధానమైన ఐకానిక్ దక్షిణ భారత కూర – కొన్నిసార్లు మూడు భోజనాలకు కూడా – ఈ సులభమైన రెసిపీని ఉపయోగించి మైక్రోవేవ్‌లో తయారు చేయవచ్చు. మరియు మేము వాగ్దానం చేసినట్లుగా, మీకు కేవలం 30 నిమిషాల్లో ఓదార్పు మరియు రుచిగల సాంబార్ గిన్నె ఉంటుంది.

టొమాటో పన్నీర్

30 నిమిషాల లోపు భారతీయ కూరను రుచులు మరియు జింగ్‌తో కూడా లోడ్ చేయవచ్చు మరియు ఈ రెసిపీ దీనికి రుజువు. కాటేజ్ చీజ్, టొమాటో హిప్ పురీ, తేలికపాటి సుగంధ ద్రవ్యాలు మరియు ఆలివ్ ఆయిల్ వంటి పదార్ధాల మంచితనంతో టొమాటో పన్నీర్ నిండి ఉంటుంది.

మంచి భాగం ఏమిటంటే ఇది తక్కువ కేలరీల వంటకం. ఈ వంటకాన్ని ప్రయత్నించడానికి మీకు ఏమైనా మంచి కారణం అవసరమా?

ఆలు తమటార్ కా Jhol:

బంగాళాదుంపలు మరియు టమోటాలు ప్రపంచవ్యాప్తంగా ప్యాంట్రీలలో స్థిరమైన స్థానాన్ని కలిగి ఉన్న పదార్థాలు. కాబట్టి, మీ కిరాణా సంచిని చూడటానికి మీరు ఇబ్బంది పడలేని పరిస్థితిలో మిమ్మల్ని మీరు కనుగొంటే, ఈ రెసిపీ మీ రక్షణకు రావచ్చు. మీరు సాహసోపేత అనుభూతి చెందుతుంటే, మేము రెసిపీలో సూచించినట్లు మీరు వేయించిన పన్నీర్‌ను డిష్‌లో చేర్చవచ్చు.

గ్రీన్ ఫిష్ కర్రీ:

30 నిమిషాల కాలపరిమితిలో శాఖాహార వంటకాలు మాత్రమే తయారు చేయవచ్చని మీరు అనుకుంటే, మీ కోసం మాకు వార్తలు ఉన్నాయి. మనోహరమైన ఆకుపచ్చ చేపల కూర మీరు అరగంటలో బాగా తయారు చేయగల వంటకం మరియు దాని రుచి మీరు బహుళ సహాయాల కోసం మాత్రమే చేరుతుంది. Indian Recipes That You Can Make In Just 30 Minutes

వెన్న పన్నీర్:

వెన్న పన్నీర్ ఒక ప్రసిద్ధ భారతీయ కూర, ఇది దేశవ్యాప్తంగా వివిధ శైలులలో పునర్నిర్మించబడింది. కానీ ఇది చాలా కాలంగా ఉన్నందున అది తయారు చేయడం కఠినంగా ఉండాలి అని కాదు. ఈ సరళమైన వంటకం మీకు ఎప్పుడైనా వెన్న పన్నీర్ యొక్క పైపింగ్ వేడి గిన్నె ఉందని నిర్ధారిస్తుంది. క్రీము గ్రేవీని బియ్యం లేదా రోటిస్‌తో బాగా ఆనందిస్తారు.

కుక్కాడ్ ol ోల్:

మీరు కోడి ప్రియులందరూ, మీ కోసం మాకు ప్రత్యేకమైనది ఉంది. ఈ చికెన్ రెసిపీ రెండు ప్రత్యేక భారతీయ వంటకాల మంచితనాన్ని మిళితం చేస్తుంది. కుక్కాడ్ h ోల్ బెంగాలీ ఆహారం యొక్క గొప్పతనాన్ని మరియు పంజాబీ వంటకాల యొక్క ఇర్రెసిస్టిబుల్ రుచులను కలిపిస్తుంది. మరియు దీనిని అరగంటలో ఉడికించాలి. మాకు విజేత ఉంది, ఏమి చెప్పాలి?

చేపాలా ఇగురు (ఫిష్ కర్రీ):

ఆంధ్రప్రదేశ్‌కు చెందిన చేపాలా ఇగురు సరైన స్పైసి ఫిష్ కర్రీ రెసిపీ, మీరు కొంచెం తెల్ల బియ్యంతో జత చేసి రోజుకు పిలుస్తారు. డిష్ యొక్క గొప్ప రుచులు చాలా తక్కువ పదార్ధాలను ఉపయోగించి సృష్టించబడతాయి, ఇది ‘అండర్ 30 నిమిషాల’ రెసిపీని కూడా చేస్తుంది. కూరను కొన్ని కొత్తిమీరతో అలంకరించాలని మేము సిఫార్సు చేస్తున్నాము

ఏడు రుచికరమైన శాఖాహారం మరియు మాంసాహార కూర ఎంపికలతో క్షణంలో తయారు చేయవచ్చు, మీరు ఈ వారం తిరిగి కూర్చుని విశ్రాంతి తీసుకోవచ్చు. మీరు మొదట ఏ రెసిపీని ప్రతిబింబించబోతున్నారో మాకు చెప్పండి.

check other posts

Leave a Reply

%d bloggers like this: