Poco M2 launched

Poco M2 launched

0
97
Poco M2 launched
Poco M2 launched

Poco M2 launched 6.53-అంగుళాల డిస్ప్లేతో పోకో M2 రీలోడ్ చేయబడింది, ధరలు, లక్షణాలు మరియు మరిన్ని తనిఖీ చేయండి ఈ పరికరం పోకో ఎం 2 స్మార్ట్‌ఫోన్ యొక్క బడ్జెట్ వేరియంట్, దీనిని 2020 లో భారతదేశంలో చైనా స్మార్ట్‌ఫోన్ తయారీ సంస్థ ప్రారంభించింది.

వారాల పాటు టీసింగ్ చేసిన తరువాత, పోకో ఎట్టకేలకు తన ఎం 2 రీలోడెడ్ స్మార్ట్‌ఫోన్‌ను భారతీయ మార్కెట్లో విడుదల చేసింది. ఈ పరికరం పోకో ఎం 2 స్మార్ట్‌ఫోన్ యొక్క బడ్జెట్ వేరియంట్, దీనిని 2020 లో భారతదేశంలో చైనా స్మార్ట్‌ఫోన్ తయారీ సంస్థ ప్రారంభించింది.

ఇది బడ్జెట్ పరికరం కాబట్టి, M2 రీలోడెడ్ పరికరం పోకో M2 కన్నా కొంచెం తక్కువ అందిస్తుంది. సంస్థ గతంలో పోకో M2 ప్రోను ఆన్‌లైన్‌లో బాగా విక్రయించే శ్రేణిలో ప్రారంభించింది.

Price of Poco M2 Reloaded

పోకో తన సరికొత్త స్మార్ట్‌ఫోన్‌కు కేవలం 9,499 రూపాయల ధర నిర్ణయించింది. మీరు ప్రస్తుతం స్మార్ట్‌ఫోన్‌ను ఫ్లిప్‌కార్ట్‌లో కొనుగోలు చేయవచ్చు. స్మార్ట్ఫోన్ గ్రేష్ బ్లాక్ మరియు ఎక్కువగా బ్లూ కలర్ వేరియంట్లలో ప్రారంభించబడింది.

Poco M2 launched
Poco M2 launched

Features of Poco M2 Reloaded 

పోకో ఎం 2 రీలోడెడ్‌లో 6.53-అంగుళాల ఫుల్ హెచ్‌డి + ఐపిఎస్ ఎల్‌సిడి డిస్‌ప్లే ఉంది, ఇది వాటర్‌డ్రాప్ నాచ్ ఉందని పేర్కొంది. స్మార్ట్ఫోన్లో కొత్త ఫీచర్లు వెనుక-మౌంటెడ్ ఫింగర్ ప్రింట్ స్కానర్, యుఎస్బి టైప్-సి పోర్ట్ మరియు ఐఆర్ బ్లాస్టర్. ఆండ్రాయిడ్ 10 తో విడుదలైన ఎం 2 కి భిన్నంగా, స్మార్ట్ఫోన్ ఆండ్రాయిడ్ 11 లో ఎంఐయుఐ 12 తో నడుస్తుంది.

ఈ స్మార్ట్‌ఫోన్ 4 జీబీ ర్యామ్‌తో పనిచేస్తుంది మరియు 64 జీబీ స్టోరేజ్‌తో వస్తుంది. పోల్చితే, పోకో ఎం 2 6 జిబి ర్యామ్ / 64 జిబి స్టోరేజ్ మరియు 6 జిబి ర్యామ్ / 128 జిబి స్టోరేజ్ అనే రెండు వేరియంట్లలో ప్రారంభించబడింది. M2 రీలోడెడ్ యొక్క ఇతర లక్షణాలు చాలావరకు పోకో M2 కు సమానంగా ఉంటాయి.

సరికొత్త స్మార్ట్‌ఫోన్ ఆక్టా-కోర్ మీడియాటెక్ హెలియో జి 80 SoC చేత శక్తినిస్తుంది మరియు పోకో M2 లో అందించబడిన ఇలాంటి కెమెరా అమరికతో వస్తుంది. వెనుకవైపు, 13 మెగాపిక్సెల్ ప్రాధమిక కెమెరా, 8 మెగాపిక్సెల్ అల్ట్రా-వైడ్ లెన్స్, 5 మెగాపిక్సెల్ మాక్రో లెన్స్ మరియు 2 మెగాపిక్సెల్ డెప్త్ సెన్సార్‌తో సహా నాలుగు వెనుక కెమెరాలు ఉన్నాయి. మీ పిక్చర్-పర్ఫెక్ట్ సెల్ఫీల కోసం, పోకో ముందు 8 మెగాపిక్సెల్‌ను అందించింది.

బ్యాటరీ బ్యాకప్‌లోకి వస్తున్న పోకో ఎం 2 రీలోడెడ్ 5,000 ఎంఏహెచ్ బ్యాటరీతో వస్తుంది. ఈ పరికరంతో పాటు 18W ఫాస్ట్ ఛార్జర్‌ను కంపెనీ అందిస్తోంది.

check other posts

Leave a Reply