JEE Main April 2021 Postpone

0
105
JEE Main April 2021 Postpone
JEE Main April 2021 Postpone

JEE Main April 2021 Postpone: ఏప్రిల్ సెషన్‌కు జరగాల్సిన జెఇఇ మెయిన్ పరీక్ష వాయిదా వేయవచ్చు, ఇక్కడ చదవండి ఏప్రిల్ సెషన్‌కు జరగాల్సిన జెఇఇ మెయిన్ పరీక్షను వాయిదా వేయాలని డిమాండ్ మొదలైంది. సోషల్ మీడియాలో పరీక్షను వాయిదా వేయాలని విద్యార్థులు ప్రభుత్వానికి విజ్ఞప్తి చేస్తున్నారు.

కరోనా కారణంగా సెంట్రల్ బోర్డ్ ఆఫ్ సెకండరీ ఎడ్యుకేషన్ సహా చాలా రాష్ట్ర బోర్డులు కూడా పదవ మరియు పన్నెండవ బోర్డులను రద్దు చేశాయి లేదా వాయిదా వేశాయి.

కరోనా ఇన్ఫెక్షన్ కేసులు అకస్మాత్తుగా పెరగడంతో నీట్ పిజి పరీక్ష కూడా వాయిదా పడింది. వీటన్నిటి మధ్యలో, ఏప్రిల్ సెషన్‌కు జరగాల్సిన జెఇఇ మెయిన్ పరీక్షను వాయిదా వేయాలని డిమాండ్ ఉంది.

సోషల్ మీడియాలో పరీక్షను వాయిదా వేయాలని విద్యార్థులు ప్రభుత్వానికి విజ్ఞప్తి చేస్తున్నారు. ఇప్పుడు బిటెక్ మరియు బిఇ ప్రవేశానికి మూడవ సెషన్ కోసం జెఇఇ మెయిన్ 2021 పరీక్ష ఏప్రిల్ 27 మరియు ఏప్రిల్ 30 మధ్య జరగాలని ప్రతిపాదించబడింది.

నేషనల్ టెస్టింగ్ ఏజెన్సీ (ఎన్‌టిఎ) పరీక్షకు సంబంధించి ఎలాంటి నవీకరణలను విడుదల చేయలేదు. విద్యార్థులు పరీక్షకు ఎలాంటి రిస్క్ తీసుకోవచ్చని చెప్తారు, కాని తల్లిదండ్రులు దీనికి అంగీకరించరు.

JEE Main April 2021 Postpone
JEE Main April 2021 Postpone

ఇలాంటి పరిస్థితుల్లో జెఇఇ పరీక్షను వాయిదా వేయాలని ప్రభుత్వం విజ్ఞప్తి చేస్తోంది. జెఇఇ మెయిన్ ఏప్రిల్ 2021 ను విద్యార్థులు వాయిదా వేయాలన్న డిమాండ్‌కు ప్రధాన కారణం వివిధ రాష్ట్రాల్లో విధించిన వారాంతపు లాక్‌డౌన్. రెండవ ప్రధాన కారణం, దరఖాస్తుదారులు జెఇఇ ప్రధాన పరీక్షా కేంద్రానికి రావడానికి చాలా దూరం ప్రయాణించడం.

JEE మెయిన్ 2021 ఏప్రిల్ సెషన్‌ను వాయిదా
జెఇఇ మెయిన్ ఏప్రిల్ 2021 అడ్మిట్ కార్డ్
ఏప్రిల్ సెషన్‌కు జరగాల్సిన జెఇఇ మెయిన్ పరీక్ష స్థితి స్పష్టంగా వచ్చిన తర్వాత ఎప్పుడైనా అడ్మిట్ కార్డులు జారీ చేయవచ్చు. అడ్మిట్ కార్డు విడుదలకు సంబంధించి తాజా నవీకరణలు ఏవీ విడుదల కాలేదు. జెఇఇ మెయిన్ ఎగ్జామ్ 2021 హాల్ టికెట్‌ను నేషనల్ టెస్టింగ్ ఏజెన్సీ విడుదల చేస్తుంది.

ఏప్రిల్ సెషన్‌కు జరగాల్సిన జెఇఇ మెయిన్ పరీక్ష వాయిదా వేస్తే, నాల్గవ దశ పరీక్షతో మళ్లీ నిర్వహించవచ్చు. మే సెషన్ పరీక్ష మే 24 నుంచి 28 మధ్య జరుగుతుంది. రెండు సెషన్ల జెఇఇ మెయిన్ (ఫిబ్రవరి మరియు మార్చి) పరీక్షలను ఎన్‌టిఎ నిర్వహించింది మరియు ఫలితాలను కూడా ప్రకటించారు.

check other posts

Leave a Reply