The best electric bike మోడల్స్

0
86
ULTRAVIOLETTE F77
ULTRAVIOLETTE F77

The best electric bike భారతదేశంలోని ఉత్తమ ఎలక్ట్రిక్ బైకుల జాబితా ఇక్కడ ఉంది. ఈ అగ్రశ్రేణి ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్ల ధరలు, లక్షణాలు, లక్షణాలు మరియు మరిన్ని చూడండి.

అథర్ 450

అథర్ 450
అథర్ 450

అథర్ 450 దేశంలో AI- ప్రారంభించబడిన మరియు ఫీచర్-రిచ్ ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్. ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్ సొగసైన మరియు ఏరోడైనమిక్ ప్రొఫైల్‌తో కూడిన ఆధునిక డిజైన్‌ను కలిగి ఉంది.

ఇంటర్నెట్ కనెక్టివిటీ, స్మార్ట్‌ఫోన్ జత, ఏడు అంగుళాల టచ్‌స్క్రీన్ ఇన్స్ట్రుమెంట్ డిస్ప్లే, నావిగేషన్, ఓవర్-ది-ఎయిర్ సాఫ్ట్‌వేర్ నవీకరణలు, రివర్స్ అసిస్ట్, జియో-ఫెన్సింగ్ మరియు జాబితా కొనసాగుతుంది.The best electric bike

ఈథర్ 450 వేరు చేయగలిగిన లిథియం-అయాన్ 2.4 కిలోవాట్ల బ్యాటరీతో పనిచేస్తుంది, ఇది నీరు మరియు డస్ట్ ప్రూఫ్ కోసం IP67 గా రేట్ చేయబడింది. బ్యాటరీ 5.4 కిలోవాట్ల గరిష్ట శక్తిని ఉత్పత్తి చేసే బిఎల్‌డిసి మోటారుతో జత చేయబడింది.

స్కూటర్ ఒకే ఛార్జీపై 75 కిలోమీటర్ల వాస్తవిక గరిష్ట పరిధిని అందిస్తుంది. ఈథర్ 450 0 నుండి 80 శాతం వరకు ఛార్జ్ చేయడానికి రెండు గంటలు పడుతుంది. వేగవంతమైన ఛార్జర్‌ను ఉపయోగించి, బ్యాటరీలను 1 కి.మీ / నిమి చొప్పున రసం చేస్తుంది ఉత్తమ ఎలెక్ట్రిక్ బైక్

రివాల్ట్ RV400

రివాల్ట్ RV400
రివాల్ట్ RV400

రివాల్ట్ RV400 భారత మార్కెట్లో మొదటి AI- ప్రారంభించబడిన ఎలక్ట్రిక్ మోటార్ సైకిల్. రివాల్ట్ ఆర్‌వి 400 ఎలక్ట్రిక్ మోటార్‌సైకిల్ రెండు వేరియంట్లలో అందించబడుతుంది: స్టాండర్డ్ మరియు ప్రీమియం మరియు ఒకే ఛార్జీలో గరిష్టంగా 150 కిలోమీటర్లు.The best electric bike

రెండు మోటార్ సైకిళ్ళు అనేక లక్షణాలను, AI- ప్రారంభించబడిన సాంకేతికత మరియు ప్రత్యేకమైన చెల్లింపు మరియు నిర్వహణ పథకాలను అందిస్తున్నాయి.

రివాల్ట్ RV 300

రివాల్ట్ RV 300
రివాల్ట్ RV 300

రివాల్ట్ RV 300 ఎలక్ట్రిక్ మోటారుసైకిల్ బ్రాండ్ యొక్క శ్రేణిలో ప్రవేశ-స్థాయి మోడల్. ఇది దాని పెద్ద తోబుట్టువులుగా చాలా లక్షణాలను మరియు పరికరాలను అందిస్తుంది.

ఏదేమైనా, ఇది చిన్న ఎలక్ట్రిక్ మోటారుతో వస్తుంది మరియు ప్రయాణికుల విభాగం వైపు మరింత లక్ష్యంగా ఉంటుంది. ఇది ఒకే ఛార్జీపై 180 కిలోమీటర్ల పరిధిని కలిగి ఉంది మరియు మూడు-రైడింగ్ మోడ్‌లతో కూడా వస్తుంది. ఉత్తమ ఎలెక్ట్రిక్ బైక్

ULTRAVIOLETTE F77

ULTRAVIOLETTE F77
ULTRAVIOLETTE F77

ULTRAVIOLETTE F77 ఎలక్ట్రిక్ మోటారుసైకిల్ విమాన రూపకల్పన నుండి దాని డిజైన్ ప్రేరణను పొందుతుంది. మోటారుసైకిల్ ఆధునిక రూపాన్ని కలిగి ఉంది మరియు వీధుల్లో చూసినప్పుడు హెడ్-టర్నర్‌గా ఉంటుంది.

ఇంటర్నెట్ కనెక్టివిటీ, స్మార్ట్‌ఫోన్ అప్లికేషన్, పూర్తి-డిజిటల్ ఇన్‌స్ట్రుమెంట్ క్లస్టర్, ఎబిఎస్, పునరుత్పత్తి బ్రేకింగ్ మరియు మరిన్ని. The best electric bike

మోటారుసైకిల్‌లో 4.2 కిలోవాట్ల మూడు బ్యాటరీలు ఉన్నాయి, వీటిలో ప్రతి ఎలక్ట్రిక్ మోటారు 33.5 బిహెచ్‌పి మరియు 90 ఎన్ఎమ్ టార్క్ ఉత్పత్తి చేస్తుంది. చైన్-డ్రైవ్ సెటప్ ద్వారా శక్తిని వెనుక చక్రాలకు పంపుతారు.

ఎఫ్ 77 2.9 సెకన్లలో 0 నుండి 100 కిలోమీటర్ల వేగంతో చేరుకోగలదని మరియు 147 కిలోమీటర్ల వేగంతో చేరుకోగలదని కంపెనీ పేర్కొంది. అతినీలలోహిత F77 దాని 3 బ్యాటరీల నుండి ఒకే ఛార్జ్ నుండి 150 కిలోమీటర్ల రైడింగ్ పరిధిని కలిగి ఉంది.

50 నిమిషాల్లో బ్యాటరీలను 0 నుండి 80 శాతం వరకు తీసుకునే ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ కూడా ఇందులో ఉంది. ఉత్తమ ఎలెక్ట్రిక్ బైక్

OKINAWA I-PRAISE

OKINAWA I-PRAISE
OKINAWA I-PRAISE

OKINAWA I-PRAISE అనేది బ్రాండ్ అందించే ఫీచర్ ప్యాక్డ్ ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్. రైడింగ్ గణాంకాలు, బ్యాటరీ ఛార్జ్ స్థితి, జియో-ఫెన్సింగ్ మరియు మరిన్నింటిని తెలుసుకోవడానికి కంపెనీ నుండి మొబైల్ అప్లికేషన్‌తో స్కూటర్ వస్తుంది. The best electric bike

ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్‌లోని ఇతర ఫీచర్లు, యాంటీ-తెఫ్ట్ అలారంతో సెంట్రల్ లాకింగ్, కీలెస్ ఎంట్రీ, మొబైల్ ఛార్జింగ్ యుఎస్‌బి పోర్ట్, స్పీడ్ అలర్ట్స్ మరియు రీజెనరేటివ్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్. ఈ స్కూటర్ వేరు చేయగలిగిన లిథియం-అయాన్ 3.3 కిలోవాట్ల బ్యాటరీతో పనిచేస్తుంది, 1,000W హబ్ మౌంట్, జలనిరోధిత మోటారు.

ఒకినావా ఐ-ప్రశంసలు ఒకే ఛార్జీపై 160 కిలోమీటర్ల పరిధిని అందిస్తుంది. 100% ఛార్జీని చేరుకోవడానికి ఛార్జ్ సమయాలు 3 నుండి 4 గంటల మధ్య రేట్ చేయబడతాయి ఉత్తమ ఎలెక్ట్రిక్ బైక్

ఒకినావా లైట్

ఒకినావా లైట్ The best electric bike
ఒకినావా లైట్

ఒకినావా లైట్ భారతదేశంలో బ్రాండ్ లైనప్‌లోకి ప్రవేశించిన తాజా వ్యక్తి. స్కూటర్ ఆధునిక మరియు ఫంకీ డిజైన్‌ను కలిగి ఉంది, ఇది యువ కొనుగోలుదారులను ఆకట్టుకుంటుంది.

లైట్ స్కూటర్ ఫీచర్లు, స్టార్ట్ / స్టాప్ పుష్ బటన్, ఆటో హ్యాండిల్ లాక్ ఫంక్షన్, ఆటో మోటర్ లాక్ ఫంక్షన్, బ్యాటరీ లాక్ ఫంక్షన్‌తో వేరు చేయగలిగిన బ్యాటరీ, మొబైల్ ఛార్జింగ్ ఫంక్షన్, రిమోట్ సీట్ ఓపెన్ మరియు మరిన్ని.

ఈ స్కూటర్ వేరు చేయగలిగిన లిథియం-అయాన్ 1.25 కిలోవాట్ల బ్యాటరీతో పనిచేస్తుంది, 250W హబ్ మౌంట్, వాటర్‌ప్రూఫ్ (బిఎల్‌డిసి) మోటారుతో. ఒకినావా లైట్ ఒకే ఛార్జీపై 50 నుండి 60 కిలోమీటర్ల పరిధిని అందిస్తుంది. The best electric bike

ఛార్జింగ్ సమయాలు పూర్తి ఛార్జ్ కోసం 4 నుండి 5 గంటల మధ్య రేట్ చేయబడతాయి ఉత్తమ ఎలెక్ట్రిక్ బైక్

ఒకినావా రిడ్జ్

ఒకినావా రిడ్జ్ The best electric bike
ఒకినావా రిడ్జ్

ఒకినావా రిడ్జ్ ప్లస్ భారతదేశంలో బ్రాండ్ లైనప్‌లోకి ప్రవేశించిన తాజా వ్యక్తి. ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్ మొబైల్ అప్లికేషన్ ద్వారా మొబైల్ కనెక్టివిటీని కలిగి ఉంటుంది.

కనెక్ట్ చేయబడిన లక్షణాలలో రైడింగ్ గణాంకాలు, బ్యాటరీ ఛార్జ్ స్థితి, జియో-ఫెన్సింగ్, నా స్కూటర్‌ను కనుగొనండి మరియు మరిన్ని ఉన్నాయి.

ఈ స్కూటర్ వేరు చేయగలిగిన లిథియం-అయాన్ 1.75 కిలోవాట్ల బ్యాటరీతో పనిచేస్తుంది, 800W హబ్ మౌంట్, వాటర్‌ప్రూఫ్ (బిఎల్‌డిసి) మోటారుతో. ఒకినావా రిడ్జ్ ప్లస్ ఒకే ఛార్జీపై 90 నుండి 100 కిలోమీటర్ల దావా వేసిన పరిధిని అందిస్తుంది.

ఛార్జింగ్ సమయాలు పూర్తి ఛార్జ్ కోసం 2 నుండి 3 గంటల మధ్య రేట్ చేయబడతాయి ఉత్తమ ఎలెక్ట్రిక్ బైక్

హీరో ఎలక్ట్రిక్ డాష్

హీరో ఎలక్ట్రిక్ డాష్ The best electric bike
హీరో ఎలక్ట్రిక్ డాష్

హీరో ఎలక్ట్రిక్ డాష్ ఆధునికంగా కనిపిస్తుంది మరియు చాలా ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్లతో పోలిస్తే ప్రొఫైల్‌లో విస్తృతంగా ఉంటుంది. The best electric bike

ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్ ఫీచర్లు, ఎల్‌ఇడి హెడ్‌ల్యాంప్స్, ఎల్‌ఇడి డిఆర్‌ఎల్‌లు, రిమోట్ బూట్ ఓపెనింగ్, యుఎస్‌బి ఛార్జింగ్ పోర్ట్, పెద్ద సీటు మరియు 145 ఎంఎం గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్. హీరో ఎలక్ట్రిక్ డాష్ 48V 28Ah లిథియం-అయాన్ బ్యాటరీతో పనిచేస్తుంది, 250W మోటారుతో జత చేయబడింది.

ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్ ఒకే ఛార్జీపై 60 కిలోమీటర్ల పరిధిని అందిస్తుంది. పూర్తి ఛార్జ్ కోసం 4 గంటలు రేట్ చేసే ఛార్జింగ్ సమయాలతో ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ టెక్నాలజీని డాష్ కలిగి ఉంది. ఉత్తమ ఎలెక్ట్రిక్ బైక్

Check out my page : science and technology

Leave a Reply