మీరు మీ ITR 2021 ను దాఖలు చేశారా? ఆదాయపు పన్ను శాఖ చెప్పేది ఇక్కడ ఉంది

1
122

మార్చి 31 తర్వాత ఐటిఆర్ దాఖలు చేయడం వల్ల ఆలస్య రుసుము ఛార్జీలు కనిపిస్తాయని, వడ్డీ రుసుమును నివారించడానికి పన్ను చెల్లింపుదారులను త్వరగా పూర్తి చేయాలని పన్నుల చెల్లింపుదారులను కోరారు. అంతేకాకుండా, ఒక వ్యక్తి తమ ఆదాయపు పన్ను రిటర్నులను incometaxindiaefiling.gov.in ద్వారా దాఖలు చేయవచ్చు మరియు పన్ను చెల్లింపుదారులు ఏదైనా ప్రశ్న విషయంలో 18001030025 కు కాల్ చేయవచ్చు లేదా రిటర్న్ దాఖలు చేసేటప్పుడు సమస్యలను ఎదుర్కొంటే.

your ITR 2021
your ITR 2021

మీరు మీ ఆదాయపు పన్ను రిటర్న్‌ను 2020-21కి దాఖలు చేశారా? మీరు తప్పిపోయినట్లయితే, మీరు వీలైనంత త్వరగా దాన్ని దాఖలు చేయాలి ఎందుకంటే మార్చి 31 లోపు ప్రతి ఒక్కరూ తమ పన్నులను దాఖలు చేయమని ఆదాయపు పన్ను భారతదేశం ఒక ముఖ్యమైన సందేశాన్ని పంపింది. ఇది ఇంకా ఆదాయపు పన్ను దాఖలు చేయని వారికి రిమైండర్.

మార్చి 31 తర్వాత ఐటిఆర్ దాఖలు చేయడం వల్ల ఆలస్య రుసుము ఛార్జీలు కనిపిస్తాయని, వడ్డీ రుసుమును నివారించడానికి పన్ను చెల్లింపుదారులను త్వరగా పూర్తి చేయాలని పన్నుల చెల్లింపుదారులను కోరారు.

“దీన్ని ఇగ్నూర్ చేయవద్దు! మీరు ఇంకా మీ ఆదాయపు పన్ను రిటర్న్ (ఐటిఆర్) ను దాఖలు చేయకపోతే, అలా చేయటానికి మీకు ఇదే చివరి అవకాశం. మీ ఐటిఆర్ ను 2020-2021 సంవత్సరానికి దాఖలు చేయడానికి చివరి తేదీ 2021 మార్చి 31,” అని ట్వీట్ చేశారు. ఆదాయపు పన్ను భారతదేశం.

అంతేకాకుండా, ఒక వ్యక్తి తమ ఆదాయపు పన్ను రిటర్నులను incometaxindiaefiling.gov.in ద్వారా దాఖలు చేయవచ్చు మరియు పన్ను చెల్లింపుదారులు ఏదైనా ప్రశ్న విషయంలో 18001030025 కు కాల్ చేయవచ్చు లేదా రిటర్న్ దాఖలు చేసేటప్పుడు సమస్యలను ఎదుర్కొంటే.

అలాగే, ఏప్రిల్ 1 నుండి, ఇపిఎఫ్ ఖాతాలో ఒకరి పెట్టుబడి ఆదాయపు పన్ను నుండి పూర్తిగా మినహాయించబడుతుంది.

1 COMMENT

Leave a Reply