ఎస్ఎస్సి జిడి కానిస్టేబుల్ రిక్రూట్మెంట్ 2021: 10 వ పాస్ తో పారామిలిటరీలో ఉద్యోగం పొందడానికి సువర్ణావకాశం, దరఖాస్తు ప్రక్రియ ఈ రోజు నుండి ప్రారంభమవుతుంది, మీకు మంచి జీతం లభిస్తుంది

0
144
ssc gd constable recruitment 2021

ఎస్‌ఎస్‌సి జిడి కానిస్టేబుల్ రిక్రూట్‌మెంట్ 2021: అభ్యర్థులను దరఖాస్తు చేసే ముందు, ఈ ప్రత్యేక విషయాలను జాగ్రత్తగా చదవండి

ఎస్‌ఎస్‌సి జిడి కానిస్టేబుల్ రిక్రూట్‌మెంట్ 2021: ఎస్‌ఎస్‌సి జిడి కానిస్టేబుల్ రిక్రూట్‌మెంట్ 2021 పరీక్షల దరఖాస్తు ప్రక్రియను స్టాఫ్ సెలక్షన్ కమిషన్ (ఎస్‌ఎస్‌సి) ఈ రోజు నుంచి ప్రారంభించవచ్చు, అంటే మార్చి 25 గురువారం. ఆసక్తి మరియు అర్హత గల అభ్యర్థులు బోర్డర్ సెక్యూరిటీ ఫోర్స్ (బిఎస్ఎఫ్), సెంట్రల్ ఇండస్ట్రియల్ సెక్యూరిటీ ఫోర్స్ (సిఐఎస్ఎఫ్), సెంట్రల్ రిజర్వ్ పోలీస్ ఫోర్స్ (సిఆర్పిఎఫ్), ఇండో-టిబెటన్ బోర్డర్ పోలీస్ (ఐటిబిపి), సాశాస్త్రా సీమా బాల్ (ఎస్ఎస్బి), నేషనల్ ఇన్వెస్టిగేషన్ ఏజెన్సీ (ఎన్ఐఏ) మరియు సెక్రటేరియట్. సెక్యూరిటీ ఫోర్స్ (ఎస్ఎస్ఎఫ్) మరియు అస్సాం రైఫిల్స్‌లో రైఫిల్‌మన్ (జనరల్ డ్యూటీ) నియామకం కోసం, మీరు ఎస్‌ఎస్‌సి యొక్క అధికారిక వెబ్‌సైట్ ssc.nic.in (ఎస్‌ఎస్‌సి జిడి కానిస్టేబుల్ రిక్రూట్‌మెంట్ 2021) కు వెళ్లి దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చు. ఇందుకోసం ఆగస్టు 2 నుంచి ఆగస్టు 25 వరకు (ఎస్‌ఎస్‌సి జిడి కానిస్టేబుల్ రిక్రూట్‌మెంట్ 2021) కంప్యూటర్ ఆధారిత పరీక్ష కూడా నిర్వహించబడుతుంది. ఇది కూడా చదవండి – బీహార్ పోలీసు నియామకం 2021: రేపు బీహార్ పోలీసులలో ఈ పోస్టులకు 12 వ పాస్ కోసం దరఖాస్తు చేసుకోవడానికి చివరి తేదీ, ఈ ప్రత్యక్ష లింక్ ద్వారా దరఖాస్తు చేసుకోండి

SSC GD Constable Recruitment 2021

ఇది కాకుండా, అభ్యర్థులు ఈ లింక్‌పై క్లిక్ చేయడం ద్వారా నేరుగా ఈ పోస్టులకు దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చు https://ssc.nic.in/Portal/Apply. అలాగే, ఈ లింక్‌పై క్లిక్ చేయడం ద్వారా https://ssc.nic.in/SSCFileServer/PortalManagement/UploadedFile, మీరు ఈ పోస్ట్‌లకు సంబంధించిన అధికారిక నోటిఫికేషన్‌లను చూడవచ్చు (SSC GD కానిస్టేబుల్ రిక్రూట్‌మెంట్ 2021). ఎస్‌ఎస్‌సి విడుదల చేసిన పరీక్షల క్యాలెండర్ ప్రకారం అభ్యర్థులు ఈ పోస్టులకు (ఎస్‌ఎస్‌సి జిడి కానిస్టేబుల్ రిక్రూట్‌మెంట్ 2021) 10 మే 2021 వరకు దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చు. 10 వ తరగతి పాస్ అభ్యర్థులు ఈ నియామకానికి అర్హులు (ఎస్ఎస్సి జిడి కానిస్టేబుల్ రిక్రూట్మెంట్ 2021). కంప్యూటర్ బేస్డ్ టెస్ట్, ఫిజికల్ ఎఫిషియెన్సీ టెస్ట్, ఫిజికల్ స్టాండర్డ్ టెస్ట్, మెడికల్ టెస్ట్ ఆధారంగా అభ్యర్థులను ఎంపిక చేస్తారు. ఇది కూడా చదవండి – SAI రిక్రూట్మెంట్ 2021: పరీక్ష లేకుండా SAI లో ఉద్యోగం పొందవచ్చు, రేపు దరఖాస్తు చేసుకోవడానికి చివరి తేదీ, 60 వేలకు జీతం లభిస్తుంది

2018 సంవత్సరంలో 60210 ఖాళీలను భర్తీ చేయడానికి ఎస్‌ఎస్‌సి జిడి కానిస్టేబుల్‌ను నియమించారు. దీని ఫలితం 2021 జనవరి నెలలో ప్రకటించబడింది, ఇందులో కానిస్టేబుల్ (జిడి) మరియు రైఫిల్మన్ (జిడి) పోస్టులకు మొత్తం 55915 మంది అభ్యర్థులు (మగ -47582, ఫిమేల్ -8333) ఎంపికయ్యారు. ఇది కూడా చదవండి – బిపిఎస్‌సి ఎల్‌డిసి రిక్రూట్‌మెంట్ 2021: బిపిఎస్‌సిలో ఈ పోస్టులకు 12 వ పాస్ కోసం ఖాళీ మిగిలి ఉంది, త్వరలో దరఖాస్తు చేసుకోండి, జీతం 63 వేల వరకు ఉంటుంది

ఎస్‌ఎస్‌సి జిడి కానిస్టేబుల్ రిక్రూట్‌మెంట్ 2021 కోసం ఖాళీ వివరాలు

కానిస్టేబుల్ (జిడి)
రైఫిల్మన్ (జిడి)

ఎస్‌ఎస్‌సి జిడి కానిస్టేబుల్ రిక్రూట్‌మెంట్ 2021 జీతం

21700- 69100 / – అభ్యర్థులకు జీతం. ఇవ్వబడుతుంది.

ఎస్‌ఎస్‌సి జిడి కానిస్టేబుల్ రిక్రూట్‌మెంట్ 2021 కోసం అర్హత ప్రమాణాలు

అభ్యర్థికి గుర్తింపు పొందిన బోర్డు / విశ్వవిద్యాలయం నుండి మెట్రిక్యులేషన్ లేదా 10 వ తరగతి పాస్ ఉండాలి.

ఎస్‌ఎస్‌సి జిడి కానిస్టేబుల్ రిక్రూట్‌మెంట్ 2021 వయోపరిమితి

అభ్యర్థుల వయస్సు 18 నుంచి 23 సంవత్సరాల మధ్య ఉండాలి.

ఎస్‌ఎస్‌సి జిడి కానిస్టేబుల్ రిక్రూట్‌మెంట్ 2021 ఎంపిక ప్రక్రియ

అభ్యర్థుల ఎంపిక కంప్యూటర్ బేస్డ్ ఎగ్జామినేషన్ ఆధారంగా నిర్వహించబడుతుంది, అంటే సిబిటి.

ఎస్‌ఎస్‌సి జిడి కానిస్టేబుల్ రిక్రూట్‌మెంట్ 2021 కోసం పరీక్షా సరళి

ఈ నియామక పరీక్షలో జనరల్ ఇంటెలిజెన్స్ అండ్ రీజనింగ్, జనరల్ నాలెడ్జ్ అండ్ జనరల్ అవేర్‌నెస్, ఎలిమెంటరీ మ్యాథమెటిక్స్ మరియు హిందీ, ఇంగ్లీష్‌కు సంబంధించిన ప్రశ్నలు 25 మార్కులు (ప్రతి అంశంలో) అడుగుతారు. దీనితో పాటు, పరీక్షను పరిష్కరించడానికి 1:30 గంటల సమయం ఇవ్వబడుతుంది.

Leave a Reply