సా రే గా మా పా తదుపరి singing icon గా యసస్వి కొండేపుడి

0
106

తన MBBS ను అనుసరిస్తున్న కాకినాడ కుర్రవాడు యసస్వి కొండేపుడి జీ తెలుగు యొక్క సా రే గా మా పా – ది నెక్స్ట్ సింగింగ్ ఐకాన్ విజేతగా అవతరించాడు. మార్చి 21 న జరిగిన లైవ్ ఈవెంట్‌లో యాసస్వి భరత్ రాజ్, ప్రజ్ఞ నయని, పవన్ కళ్యాణ్, వెంకట చైతన్యలను ఓడించి rop 5 లక్షల ట్రోఫీ, ప్రైజ్ మనీని గెలుచుకుంది. భరత్ రాజ్ మొదటి రన్నరప్.

30 వారాలకు పైగా పరుగులు తీసిన ఈ రియాలిటీ షో గాయకులు సిడ్ శ్రీరామ్, సునీతా, కల్పన, బాబా సెహగల్‌తో పాటు రానా దగ్గుబాటి, జోయా హుస్సేన్ పాల్గొన్న సంగీత కార్యక్రమంతో ముగిసింది. ఈ ప్రదర్శనను ప్రదీప్ మాచిరాజు హోస్ట్ చేసిన రానా, యాసస్వికి ట్రోఫీ మరియు నగదు బహుమతిని ఇచ్చాడు.

యాసస్వి గెలుపును ఒక కల నిజమని పిలుస్తాడు. “ఈ వార్త ఇంకా మునిగిపోలేదు; నేను ట్రోఫీని ఇంటికి తీసుకువెళుతున్నాను మరియు నా జీవితమంతా జ్ఞాపకాలు మరియు సంగీత మార్గదర్శకాలను ఎంతో ఆదరిస్తాను, ”అని ఆయన చెప్పారు.

మహమ్మారి మరియు లాక్డౌన్ల సమయంలో సా రే గా మా పా – నెక్స్ట్ సింగింగ్ ఐకాన్ పట్టుకోవడం గురించి వ్యాఖ్యానిస్తూ, అనురాధ గుడూర్ – తెలుగు క్లస్టర్ హెడ్, “మహమ్మారి అనేక సవాళ్లను ఎదుర్కొంది, కాని సంగీత సీజన్ ఇవ్వడానికి మేము వాటిని అధిగమించాము.”

Leave a Reply