కాన్సెప్ట్: ఆపిల్ ఉత్తమమైన హోమ్‌పాడ్, apple tv మరియు ఐప్యాడ్‌లను మిళితం చేసి ఖచ్చితమైన స్మార్ట్ డిస్‌ప్లేను సృష్టించగలదు

0
147

నా సహోద్యోగి జాక్ హాల్ నిన్న గుర్తించినట్లుగా, ఆపిల్ హోమ్ స్ట్రాటజీ ఒక రకమైన గజిబిజి. కస్టమర్ల ఇళ్లలో కంపెనీ ఏమి సాధించాలనుకుంటుందో దాని గురించి సంభాషణకు ఇది నిజంగా హామీ ఇస్తుంది. ఆపిల్ టీవీ మరియు హోమ్‌పాడ్ రెండూ విచిత్రమైన రాష్ట్రాల్లో ఉన్నందున, రెండు ఉత్పత్తి శ్రేణులు ఎలా కలిసిపోతాయో imagine హించటం విలువైనదిగా నాకు అనిపించింది. హోమ్‌పాడ్ టీవీని నమోదు చేయండి…

ఇంటిలోని స్మార్ట్ డిస్ప్లేలు స్మార్ట్ హోమ్ కథలో ఒక ముఖ్యమైన అంశంగా మారాయి. ఇది గూగుల్ నెస్ట్ హబ్ అయినా లేదా అమెజాన్ ఎకో షో అయినా, ఆపిల్ యొక్క ప్రధాన పోటీదారులు ఇద్దరూ తమకు ప్రదర్శనను జోడించడం ద్వారా ఖరీదైన హోమ్ స్పీకర్లను విక్రయించవచ్చని కనుగొన్నారు.

హోమ్‌కిట్ కోసం అద్భుతమైన స్మార్ట్ డిస్‌ప్లేను సృష్టించడానికి అవసరమైన అన్ని ప్రధాన విషయాలను ఆపిల్ ఇప్పటికే కలిగి ఉంది. ఇది 10. 329 ఐప్యాడ్ నుండి అదే 10.2 ″ రెటినా డిస్ప్లే ప్యానెల్‌తో ప్రారంభమవుతుంది. ఇది మరింత సరసమైనది మరియు ఖచ్చితంగా ఐప్యాడ్ ప్రో యొక్క ప్రదర్శన వలె ఎక్కడా సమీపంలో లేదు, కానీ ఇది ఇప్పటికీ చాలా బాగుంది. మరియు మీరు ఎక్కువసేపు దాన్ని చూడటం లేదు కాబట్టి, సంపూర్ణ ఉత్తమమైన ప్రదర్శనను కలిగి ఉండటం నిజంగా అవసరం లేదు. సర్దుబాటు కోణాలతో ఆ ప్రదర్శనను చిన్న ఐమాక్ స్టైల్ పాదానికి మౌంట్ చేయండి మరియు మీకు ఖచ్చితమైన హోమ్ స్మార్ట్ డిస్ప్లే ఉంది.

గడియార ముఖాలు మరియు స్క్రీన్‌సేవర్‌లు

స్మార్ట్ ప్రదర్శన ఉపయోగంలో లేనప్పుడు, ఇది అందమైన గడియారం మరియు / లేదా మీరు ఎంచుకున్న సంబంధిత సమాచారాన్ని చూపిస్తుంది. అందమైన గడియారాలను ఎలా తయారు చేయాలో ఆపిల్‌కు ఇప్పటికే తెలుసు. ఆపిల్ వాచ్‌ను ఇంత అందమైన టైమ్‌పీస్‌గా మార్చే అదే వాచ్ ఫేస్‌లను వారు పెద్ద డిస్ప్లేకి విస్తరించవచ్చు. ఫిట్నెస్ రింగుల మాదిరిగా కొన్ని సమస్యలు జంప్ చేయగలవు.

ఆపిల్ వాచ్ మాదిరిగానే, మీరు మీ గడియార ముఖాన్ని మార్చడానికి నొక్కండి మరియు పట్టుకోవచ్చు. ప్రస్తుత స్మార్ట్ డిస్ప్లేలు ఉపయోగించే పరిష్కారాల కంటే ఇది చాలా సులభం. సాధారణంగా మీరు సెట్టింగుల ద్వారా తీయాలి.

టీవీఓఎస్‌లోని స్క్రీన్‌సేవర్‌లు ప్లాట్‌ఫామ్‌లో నిజంగా ప్రియమైన భాగం మరియు అవి అద్భుతమైన డిజిటల్ గడియార నేపథ్యాల కోసం తయారుచేస్తాయి. ఇది రాత్రిపూట నగరం మీద పగటిపూట లేదా పగటిపూట కొన్ని శిఖరాలపైకి వెళుతున్నా, ప్రదర్శన మీకు కావలసినప్పుడు అందమైన దృశ్యాలను ప్రదర్శిస్తుంది.

చిన్న ప్రదర్శనలలో tvOS


ఈ కథలో tvOS ఒక ముఖ్యమైన భాగం. హోమ్‌పాడ్ మరియు హోమ్‌పాడ్ మినీ ఇప్పటికే హోమ్‌కిట్ మద్దతుతో టీవోఎస్ యొక్క వేరియంట్‌లను అమలు చేస్తాయి. ఆపిల్ ఇప్పటికే ఉన్న టీవోఎస్ ఇంటర్‌ఫేస్‌ను తీసుకొని చిన్న డిస్ప్లేల కోసం ఆప్టిమైజ్ చేయగలదు. అనుభవాన్ని మెరుగుపరచడానికి నేను చేసే కొన్ని కీలక మార్పులు ఉన్నాయి. ఈ మార్పులు చాలావరకు టచ్ ఇన్పుట్ అవసరం చుట్టూ తిరుగుతాయి.

నాలుగు వరుస అనువర్తనాలను కలిగి ఉన్న ప్రతి అడ్డు వరుసతో మీ అనువర్తనాలను దాని క్రింద బహిర్గతం చేయడానికి మీరు గడియారంలో స్వైప్ చేస్తారు. ఆపిల్ టీవీలో కనిపించే ఫీచర్ చేసిన చిత్రాలకు బదులుగా, వాతావరణం మరియు క్యాలెండర్ వంటి విభిన్న చూపుల మధ్య అడ్డంగా స్వైప్ చేసే సామర్థ్యంతో గడియారం అక్కడే ఉంటుంది.స్మార్ట్ డిస్‌ప్లేను చుట్టుముట్టడానికి tvOS కి కొన్ని కొత్త అనువర్తనాలు అవసరం. మొదటిది క్రొత్త హోమ్ అనువర్తనం. ప్రస్తుతం టీవీఓఎస్ కొత్త నియంత్రణ కేంద్రంలో హోమ్‌కిట్ నియంత్రణలను కలిగి ఉంది. కానీ ఇలాంటి ఉత్పత్తిలో అంకితమైన అనువర్తనం చాలా ముఖ్యమైనది. ఇది పెద్ద బటన్లను చూపించాల్సిన అవసరం ఉంది మరియు సులభంగా తాకగల టోగుల్‌లను కలిగి ఉంటుంది.

మీడియా ప్లేబ్యాక్ మరియు సిరి

స్మార్ట్ డిస్ప్లేల విషయానికి వస్తే, ఆడియో చాలా ముఖ్యమైనది. మీకు కావలసిన వీడియో లేదా ఆడియోను ప్లే చేయడానికి మీరు సిరిని ఉపయోగించవచ్చు. సంగీతం మరియు పాడ్‌కాస్ట్‌ల కోసం అదే గొప్ప అనువర్తనాలు ఆపిల్ టీవీ నుండి వస్తాయి. మీరు అందమైన ఆల్బమ్ కళాకృతిని అలాగే సాహిత్యాన్ని చూడవచ్చు. టీవీఓఎస్‌లో లభించే అన్ని యాప్‌లను హోమ్‌పాడ్ టీవీలోని యాప్ స్టోర్ నుంచి కూడా డౌన్‌లోడ్ చేసుకోవచ్చు. ప్రతి సేవ ఇప్పటికే మొదటి రోజు వెళ్ళడానికి సిద్ధంగా ఉంటుంది.

ఐప్యాడ్ ప్రోలో అద్భుతమైన క్వాడ్ స్పీకర్లు ఉన్నాయి. అల్యూమినియం బేస్ మరియు బ్యాటరీ అవసరం లేకపోవడం వల్ల, ఒక టన్ను అదనపు స్థలం తెరుచుకుంటుంది. 12.9 ఐప్యాడ్ ప్రోలోని అదే అద్భుతమైన స్పీకర్లు సైద్ధాంతికంగా ఒక చిన్న పరికరం లోపలికి సరిపోతాయి మరియు ఇప్పటికీ అదే విజృంభిస్తున్న ధ్వనిని అందిస్తాయి.

ఏ స్థలంలోనైనా మరింత మెరుగైన సరౌండ్ సౌండ్ ఆడియో అనుభవాన్ని సృష్టించడానికి మీరు హోమ్‌పాడ్ టీవీని హోమ్‌పాడ్ మినిస్‌తో జత చేయవచ్చు.

ఫేస్‌టైమ్ మరియు ట్రూడెప్త్ ప్రొఫైల్‌లు

ఫేస్‌టైమ్ మరియు ఫేస్‌టైమ్ ఆడియో కాల్‌లకు కూడా ఇవి గొప్పవి. కెమెరా మరియు / లేదా మైక్రోఫోన్ ఎప్పుడు ఉన్నాయో సూచించడానికి డిస్ప్లే పైన ఉన్న కెమెరా ప్రస్తుతం మాక్‌బుక్స్‌లో అదే LED ని పొందుతుంది. ఇంకా మంచిది, అవి ట్రూడెప్త్ కెమెరా మాడ్యూల్‌ను కలిగి ఉంటే, హోమ్‌పాడ్ టీవీ కుటుంబ సభ్యుడు పరికరాన్ని ఏమి ఉపయోగిస్తుందో చెప్పగలదు మరియు విభిన్న ప్రొఫైల్‌లను చూపిస్తుంది. tvOS ఇప్పటికే వివిధ ప్రొఫైల్స్ కోసం మౌలిక సదుపాయాలను కలిగి ఉంది.

ముగింపు

ఈ ఉత్పత్తి ఖచ్చితంగా అధిక ప్రీమియం పరికరం. ఇది అసలు హోమ్‌పాడ్ కంటే ఖరీదైనది. కానీ వినియోగదారులు అధిక ధర వద్ద కూడా, ప్రదర్శనతో పరికరం నుండి బయటపడుతున్న విలువను బాగా అర్థం చేసుకుంటారు.

ఆపిల్ నుండి ఇలాంటి ఉత్పత్తితో చేయగలిగే చాలా విభిన్న విషయాలు ఉన్నాయి. ఇది మీ డెస్క్‌పై చిన్న సైడ్‌కార్ డిస్ప్లేగా పనిచేస్తుంది. ఆపిల్ ఆర్కేడ్ నుండి ఆటలతో ఇది మీరు నియంత్రికతో జత చేయగల చిన్న మౌంటెడ్ గేమింగ్ టాబ్లెట్ కావచ్చు. అవకాశాలు అంతులేనివి.

 

 

Leave a Reply