ఇండియా మేడ్ 2021 జీప్ రాంగ్లర్ రూ .53.90 లక్షలు, రూబికాన్ ధర రూ .57.90 లక్షలు

0
82

2021 మేడ్-ఇన్-ఇండియా జీప్ రాంగ్లర్ యొక్క ప్రీ-బుకింగ్స్ ఫిబ్రవరి 23 న దేశంలోని బ్రాండ్ యొక్క 26 డీలర్‌షిప్‌లలో ప్రారంభించబడ్డాయి.

జీప్ బ్రాండ్ సమగ్ర గో-లోకల్ స్ట్రాటజీని ప్రకటించిన ఒక నెల తరువాత, జీప్ ఇండియా నేడు దేశంలో స్థానికంగా సమావేశమైన రాంగ్లర్‌ను ప్రారంభించింది. మేడ్-ఇన్-ఇండియా 2021 జీప్ రాంగ్లర్ ధరలు రూ .53.90 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్) నుండి ప్రారంభమవుతాయి. కొత్త రాంగ్లర్ రెండు వేరియంట్లలో లభిస్తుంది – రాంగ్లర్ అన్‌లిమిటెడ్ మరియు ఆఫ్-రోడ్ ఫోకస్ రాంగ్లర్ రూబికాన్ ధర 57.90 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్). స్థానికంగా సమావేశమైన 2021 జీప్ రాంగ్లర్ కోసం ఉత్పత్తి ఫిబ్రవరి 23 న రంజంగావ్ జాయింట్ వెంచర్ తయారీ కేంద్రంలో ప్రారంభమైంది.

2021 Jeep Wranglerr

2021 జీప్ రాంగ్లర్ కోసం ప్రీ-బుకింగ్ ఫిబ్రవరి 23 న ప్రారంభమైంది, దేశవ్యాప్తంగా 26 డీలర్‌షిప్‌లలో స్థానిక ఉత్పత్తి ప్రారంభమైంది. జీప్ ఇండియా తన రాంగ్లర్ కొనుగోలుదారులకు ప్రత్యేకమైన క్యూరేటెడ్ ట్రైల్ అనుభవాన్ని కూడా అందిస్తోంది.

నాలుగు కొత్త జీప్ ఎస్‌యూవీల ఉత్పత్తికి 250 మిలియన్ డాలర్ల పెట్టుబడులు పెట్టారని ఎఫ్‌సిఎ ఇంతకుముందు భారతదేశంలో స్థానిక ఉత్పత్తి శ్రేణికి విస్తరిస్తున్నట్లు ప్రకటించింది. సరికొత్త లోకల్ వెహికల్ లైనప్‌లో 2021 మేడ్-ఇన్-ఇండియా జీప్ కంపాస్, స్థానికంగా ఉత్పత్తి చేయబడిన మరియు ప్రపంచ-మొదటి మూడు-వరుస జీప్ ఎస్‌యూవీ, అలాగే ఐకానిక్ జీప్ రాంగ్లర్ మరియు తదుపరి తరం గ్రాండ్ చెరోకీ ఫ్లాగ్‌షిప్ ఉన్నాయి. రంజాంగావ్‌లోని ఎఫ్‌సిఎ జాయింట్ వెంచర్ తయారీ కేంద్రంలో స్థానికంగా సమావేశమై ఉండాలి.

ఈ నాలుగు కొత్త ఉత్పత్తులు 2022 చివరి నాటికి భారతీయ రోడ్లపైకి వస్తాయి. 2021 జీప్ కంపాస్‌ను 2021 జనవరి 7 న భారతదేశంలో ఆవిష్కరించనున్నారు మరియు ఉత్పత్తి ఇప్పటికే ప్రారంభమైంది. లగ్జరీ ఏడు సీట్ల మిడ్-సైజ్ జీప్, హెచ్ 6 అనే సంకేతనామం 2022 లో ప్రారంభించబడుతుంది.

Leave a Reply