Home Bhakthi కోయంబత్తూరులోని సద్గురు యొక్క ఇషా యోగా ఫౌండేషన్‌లో మహాశివరాత్రి వేడుకలు

కోయంబత్తూరులోని సద్గురు యొక్క ఇషా యోగా ఫౌండేషన్‌లో మహాశివరాత్రి వేడుకలు

0
కోయంబత్తూరులోని సద్గురు యొక్క ఇషా యోగా ఫౌండేషన్‌లో మహాశివరాత్రి వేడుకలు

మానవ వ్యవస్థలో సహజంగా శక్తి పెరుగుదల ఉన్నందున మహాశివరాత్రి రాత్రి (మార్చి 11) గ్రహ స్థానాలు ఉన్నాయని సద్గురు చెప్పారు. ఈ కారణంగా, మేల్కొని, స్పృహతో ఉండి, రాత్రంతా వెన్నెముకను నిటారుగా ఉంచడం ప్రయోజనకరం.కావ్య కోసం, సంవత్సరంలో చీకటి రాత్రి అని కూడా పిలువబడే మహా శివరాత్రి పండుగ, అంతర్గత శాంతి మరియు ఆనందం అనే రెండు విషయాలకు పర్యాయపదంగా మారింది. “కొన్ని సంవత్సరాల క్రితం నా ఐటి ఉద్యోగంలో నేను విసుగు చెందినప్పుడు, ఈ ఆత్మ శోధిస్తున్న ప్రశ్న నాలో తలెత్తింది: ‘నేను సంతోషంగా లేను, నేను ఈ ఉద్యోగంలో ఎందుకు ఉన్నాను?’ నాకు నిజంగా సంతోషం కలిగించేది ఏమిటో తెలుసుకోవడానికి నేను ఉద్యోగం మానేశాను. , ”అన్నాడు బెంగళూరులో నివసించే కావ్య. ఇది కూడా చదవండి – హ్యాపీ మహా శివరాత్రి సందేశాలను ఫార్వార్డ్ చేయవద్దు, అవసరమైనవారికి సహాయం చేయండి:

వ్యవస్థాపకుడు-ఇషా ఫౌండేషన్, సద్గురు అందించే మహాశివరాత్రి సాధన యొక్క తన అనుభవాన్ని తన జీవితాన్ని ఎలా మార్చిందో కావ్య పంచుకున్నారు. “కేవలం మూడు రోజుల అభ్యాసాలను అనుసరించిన తరువాత, నా జీవితంలో మొదటిసారి, నేను నిశ్చలతను అనుభవించాను. ఇది చాలా తీవ్రంగా ఉంది, నేను దానిని పదాలుగా చెప్పలేను. రోజులు గడుస్తున్న కొద్దీ, అది మరింత తీవ్రంగా మరియు ఆనందంగా మారింది. ” ఇది కూడా చదవండి – హరిద్వార్ కుంభమేళా 2021: మహా శివరాత్రిపై మొదటి ‘షాహి’ స్నాన్ ఈ రోజు, 22 లక్షలకు పైగా భక్తులు గంగాలో హోలీ డిప్“మహాశివరాత్రి రాత్రి, చాలా ntic హించి, టీవీలో ఇషా యోగా సెంటర్‌లో మహాశివరాత్రి ఉత్సవాలను చూశాను. సద్గురు మార్గనిర్దేశం చేస్తున్న అర్ధరాత్రి ధ్యానం సమయంలో, నా జీవితంలో మొదటిసారి, శరీరానికి, మనసుకు మించిన క్షణాలు అనుభవించాను. ఇది మొత్తం ఆనందం, ”ఆమె ఇంకా చెప్పారు.

దేశంలో అతిపెద్ద మరియు అత్యంత పవిత్రమైన పండుగలలో ఒకటి, మహాశివరాత్రి ఒకరి శ్రేయస్సు కోసం ప్రకృతి శక్తులను గీయడానికి ఒక ప్రత్యేకమైన అవకాశాన్ని అందిస్తుంది. మానవ వ్యవస్థలో సహజంగా శక్తి పెరుగుదల ఉన్నందున మహాశివరాత్రి రాత్రి (మార్చి 11) గ్రహ స్థానాలు ఉన్నాయని సద్గురు చెప్పారు. ఈ కారణంగా, మేల్కొని, స్పృహతో ఉండి, రాత్రంతా వెన్నెముకను నిటారుగా ఉంచడం ప్రయోజనకరం.

ఈ పండుగ తనకు ఎంత ప్రత్యేకమైనదో తెలియజేయడానికి హైదరాబాద్‌లో నివసిస్తున్న అమృత విరుచుకుపడింది. “ఈసారి, ఈ కార్యక్రమానికి వాలంటీర్‌గా హాజరయ్యే అవకాశం నాకు లభించింది. ఈ అనుభవం నాకు ఆదియోగి మరియు సద్గురు దయలో నానబెట్టడానికి అవకాశం ఇస్తుంది. మహాశివరాత్రి సమయంలో నాకు లభించే శక్తి నాకు మరెక్కడా దొరకని నిశ్చల భావాన్ని ఇస్తుంది. ”

ధ్యానాలు, రంగులు, భక్తి గీతాల పఠనంతో, ఇషా యోగా కేంద్రంలో జరిగిన మహాశివరాత్రి వేడుకలు ఒక అద్భుతమైన ఆధ్యాత్మిక అనుభవం. సాధారణంగా, రాత్రిపూట జరిగే వేడుకల సందర్భంగా ప్రపంచవ్యాప్తంగా లక్షలాది మంది ప్రజలు తరలివస్తారు. ఏదేమైనా, కేంద్ర మరియు రాష్ట్ర ప్రభుత్వాలు జారీ చేసిన కోవిడ్ -19 ప్రోటోకాల్స్ ఫలితంగా పాల్గొనేవారు ఎక్కువగా ఆన్‌లైన్‌లో ఈ కార్యక్రమంలో పాల్గొంటారు. ఇషా యోగా సెంటర్‌లో జరిగే ఈ కార్యక్రమానికి హాజరయ్యేవారికి మెడికల్ స్క్రీనింగ్, సోషల్ డిస్టెన్సింగ్, మాస్క్‌లు ధరించడం, శానిటైజర్లు తీసుకెళ్లడం కూడా తప్పనిసరి. మీరు మార్చి 11, సాయంత్రం 6 నుండి ఉదయం 6 వరకు గ్రాండ్ ఈవెంట్ లైవ్ చూడవచ్చు.

Leave a Reply

%d bloggers like this: