Home science and technology కెమెరా ప్రోమోలో వన్‌ప్లస్ 9 డిజైన్‌ను అధికారికంగా వెల్లడించింది

కెమెరా ప్రోమోలో వన్‌ప్లస్ 9 డిజైన్‌ను అధికారికంగా వెల్లడించింది

0
కెమెరా ప్రోమోలో వన్‌ప్లస్ 9 డిజైన్‌ను అధికారికంగా వెల్లడించింది

హాసెల్‌బ్లాడ్ బ్రాండింగ్‌ను చూపించే పీట్ లా షేర్ చేసిన కెమెరా ప్రోమోలో వన్‌ప్లస్ 9 బ్యాక్ ప్యానెల్ సోమవారం వెల్లడైంది.

వన్‌ప్లస్ 9 సిరీస్ ఈ నెలాఖరులో ప్రారంభం కానుంది, వన్‌ప్లస్ వ్యవస్థాపకుడు మరియు సిఇఒ పీట్ లా, రాబోయే స్మార్ట్‌ఫోన్ రూపకల్పనను వెల్లడించే ట్వీట్‌ను పంచుకున్నారు. క్రింద పొందుపరిచిన ప్రోమో టీజర్ వెనుక భాగంలో హాసెల్‌బ్లాడ్ బ్రాండింగ్‌తో వన్‌ప్లస్ 9 సిరీస్ స్మార్ట్‌ఫోన్‌ను చూపిస్తుంది. లీక్‌ల ద్వారా వెళితే, టీజర్‌లో వెల్లడైన స్మార్ట్‌ఫోన్ ప్రో మోడల్ – వన్‌ప్లస్ 9 ప్రో అనిపిస్తుంది. అయితే, ధృవీకరణ పొందడానికి మేము మార్చి 23 వరకు వేచి ఉండాలి.

ఇప్పటికే కంపెనీ ప్రకటించినట్లుగా, వన్‌ప్లస్ 9 సిరీస్ మార్చి 23 న ప్రారంభించనుంది, మరియు వర్చువల్ లాంచ్ ఈవెంట్ రాత్రి 7:30 గంటలకు IST కి ప్రారంభమవుతుంది. సంస్థ తన వన్‌ప్లస్ 9 పరిధిలో 5 జి సపోర్ట్ ఉన్నట్లు ధృవీకరించింది.

ప్రోమో టీజర్ చంద్ర బంతిని వేర్వేరు ప్రదేశాల చుట్టూ కదులుతున్నట్లు చూపిస్తుంది మరియు కొత్త వన్‌ప్లస్ మరియు హాసెల్‌బ్లాడ్ భాగస్వామ్యం ఏ విధమైన చిత్రానికైనా గొప్పదని నొక్కి చెప్పడానికి ప్రయత్నిస్తుంది. వెనుక ప్యానెల్ ప్రోమో టీజర్ ముగింపు వైపు పూర్తిగా కనిపిస్తుంది మరియు సరికొత్త సిల్వర్ (లేదా గ్రేయిష్) కలర్ టోన్‌లో వచ్చే కొత్త వన్‌ప్లస్ 9 సిరీస్‌ను మేము నిర్ధారించగలము. విభిన్న రంగుల ప్రచారంలో కొత్త రంగు వేరియంట్ హైలైట్‌గా ఉంటుందని మేము ఆశిస్తున్నాము. అంతకుముందు సోమవారం, వన్‌ప్లస్ లెజండరీ కెమెరా బ్రాండ్ హాసెల్‌బ్లాడ్‌తో తన దీర్ఘకాలిక భాగస్వామ్యాన్ని ధృవీకరించింది మరియు దీని అర్థం వన్‌ప్లస్ స్మార్ట్‌ఫోన్‌ల వెనుక భాగంలో కనీసం మూడేళ్లపాటు ఐకానిక్ బ్రాండింగ్‌ను చూస్తాం.

వెనుక ప్యానెల్ క్వాడ్-కెమెరా సెటప్‌తో పాటు లేజర్ ఆటో ఫోకస్ సెటప్ మరియు డెప్త్ కెమెరాను చూపిస్తుంది. ప్రస్తుత వన్‌ప్లస్ 8 శ్రేణితో పోలిస్తే వన్‌ప్లస్ లోగో కూడా కొంచెం పైకి కదిలినట్లు ఉంది.

కొత్త హాసెల్‌బ్లాడ్ బ్రాండింగ్ గురించి మాట్లాడుతూ, వన్‌ప్లస్ మరియు హాసెల్‌బ్లాడ్ సంయుక్తంగా అభివృద్ధి చేసిన కొత్త కెమెరా మాడ్యూల్ చుట్టూ కొంత సమాచారాన్ని కంపెనీ సోమవారం వెల్లడించింది.

వన్‌ప్లస్ ఫ్లాగ్‌షిప్ కెమెరాలతో తీసిన ఫోటోలకు మరింత ఖచ్చితమైన మరియు సహజంగా కనిపించే రంగులను తీసుకురావాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకున్న “నేచురల్ కలర్ కాలిబ్రేషన్ విత్ హాసెల్‌బ్లాడ్” అని కంపెనీ ప్రకటించింది. వన్‌ప్లస్ 9 సిరీస్ మరియు భవిష్యత్ వన్‌ప్లస్ స్మార్ట్‌ఫోన్‌లు కూడా కొత్త హాసెల్‌బ్లాడ్ ప్రో మోడ్‌తో వస్తాయి, ఐకానిక్ కెమెరా తయారీదారుల సెన్సార్ కాలిబ్రేషన్‌ను మొదటిసారి స్మార్ట్‌ఫోన్‌కు తీసుకువస్తామని పేర్కొంది. వినియోగదారులకు ప్రామాణికమైన హాసెల్‌బ్లాడ్ రూపాన్ని మరియు అనుభూతిని ఇవ్వడానికి హాసెల్‌బ్లాడ్ యొక్క ఇమేజ్ ప్రాసెసింగ్ సాఫ్ట్‌వేర్ ఆధారంగా కొత్త యూజర్‌ ఇంటర్‌ఫేస్‌తో కొత్త హాసెల్‌బ్లాడ్ ప్రో మోడ్‌ను పునరుద్ధరించినట్లు కంపెనీ సోమవారం ఒక ప్రకటనలో తెలిపింది. ISO, ఫోకస్, ఎక్స్‌పోజర్ టైమ్స్, వైట్ బ్యాలెన్స్ మరియు మరెన్నో సర్దుబాటు చేసే సామర్థ్యంతో ఆడగల అనుకూల వినియోగదారులకు మోడ్ అనుకూల ఎంపికలను అందిస్తుంది. వన్‌ప్లస్ 12-బిట్ రా ఫార్మాట్‌కు మద్దతును కూడా వెల్లడించింది. సోమవారం ధృవీకరించబడిన మరో కెమెరా లక్షణం 140 డిగ్రీల ఫీల్డ్ వ్యూతో ఉన్న పనోరమిక్ కెమెరా, ఇది వన్‌ప్లస్ నుండి మొదటిది.

వన్‌ప్లస్ 9 సిరీస్ గ్లోబల్ లాంచ్ ఈవెంట్ మార్చి 23 న కంపెనీ వెబ్‌సైట్ మరియు యూట్యూబ్ ఛానెల్‌లో ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేయబడుతుంది. వన్‌ప్లస్ 9 సిరీస్ కింద, వన్‌ప్లస్ 9, వన్‌ప్లస్ 8 మరియు వన్‌ప్లస్ యొక్క మూడు స్మార్ట్‌ఫోన్‌లను కంపెనీ విడుదల చేయనుంది. 9 ప్రో, వన్‌ప్లస్ 8 ప్రో వారసుడు. ఈ ఏడాది, ఆపిల్ నాయకత్వంలో మూడవ స్మార్ట్‌ఫోన్‌ను కంపెనీ ప్రకటించే అవకాశం ఉంది. ఇప్పటివరకు వచ్చిన నివేదికల ఆధారంగా, వన్‌ప్లస్ 9 ఇ లేదా వన్‌ప్లస్ 9 ఆర్ మూడవ స్మార్ట్‌ఫోన్ కావచ్చు మరియు ఇది వన్‌ప్లస్ 9 శ్రేణిలో చౌకైనది కావచ్చు.

Leave a Reply

%d bloggers like this: