Home Uncategorized INDvsENG,4th Test, Day 1 Highlights: England all out for 205;Rohit,Pujara put India at 24/1

INDvsENG,4th Test, Day 1 Highlights: England all out for 205;Rohit,Pujara put India at 24/1

0

మొదటి రోజు 229 పరుగులు మరియు 12 వికెట్లు పడతాయి మరియు చాలావరకు ఆంగ్లేయులను మరోసారి వెంటాడాయి. టాస్ గెలిచి, టోన్ డౌన్ ఉపరితలంపై బ్యాటింగ్ చేయడానికి ఎన్నుకున్న ఇంగ్లాండ్ టాప్-ఆర్డర్ మరోసారి స్కానర్‌లోకి వచ్చింది, అక్సర్ పటేల్ తన ట్రేడ్‌మార్క్ స్ట్రైటర్-వన్‌తో మరోసారి బ్యాట్స్‌మెన్‌ను మందలించాడు. తెలివిగల లెఫ్ట్ ఆర్మర్ 4/68 గణాంకాలతో ముగించాడు మరియు అతని సీనియర్ వ్యక్తి అశ్విన్ మూడు వికెట్లు పడగొట్టాడు.

మూడు టెస్టుల్లో తొలిసారిగా సందర్శకులను 200 దాటడానికి బెన్ స్టోక్స్ 55, డాన్ లారెన్స్ 46 పరుగులు చేయడంతో ఇంగ్లాండ్ ప్రతిఘటన వెలుగులోకి వచ్చింది. కెప్టెన్ జో రూట్, బ్యాట్‌తో ప్రధాన చర్య, మొహమ్మద్ సిరాజ్ నుండి వచ్చిన ఒక స్నార్టర్ తన క్లుప్త మంత్రాలలో భయంకరంగా కనిపించాడు.

యువ షుబ్మాన్ గిల్ మరోసారి జిమ్మీ ఆండర్సన్ యొక్క తెలివికి వ్యతిరేకంగా ఉండాలని కోరుకుంటున్నందున భారతదేశం యొక్క సమాధానం తప్పు నోట్లో ప్రారంభమైంది. బౌన్స్‌లో ఐదుగురు కన్యలను అండర్సన్ అద్భుతంగా కొట్టడం రోహిత్ శర్మ మరియు చేతేశ్వర్ పుజారాకు స్కోరింగ్ చేయడం కష్టతరం చేసింది, కాని సీనియర్ బ్యాట్స్‌మెన్ పగటిపూట తప్పిపోయినట్లు భారత శిబిరం ఉపశమనం కలిగిస్తుంది. కోహ్లీ అండ్ కో.

12 ఓవర్ల తర్వాత భారత్ 24/1: STUMPS | రోహిత్ మరియు పుజారా బంతితో ఇంగ్లాండ్ అద్భుతంగా ప్రారంభించిన మరుసటి రోజు చూస్తారు.

పూజారాకు లీచ్ నడుస్తున్న రోజు చివరి ఓవర్.

దామ్ లోకి డోమ్ బెస్. స్టంప్స్‌కు ముందు మరో వికెట్‌లో చిప్ చేసే ప్రయత్నంలో రూట్ రెండు చివర్ల నుండి స్పిన్‌ను ఉపయోగిస్తుంది.

భారత్ 10 ఓవర్ల తర్వాత 18/1: రోహిత్ మరియు పూజారా డాగ్డ్ విధానం ద్వారా కదులుతున్నప్పుడు చూపించడానికి తక్కువ రివార్డులతో క్రమశిక్షణ గల బౌలింగ్. అండర్సన్ యొక్క అద్భుతమైన స్పెల్ గిల్ వికెట్తో అతని పేరుకు ఐదు తొలి ఓవర్లు ఉన్నాయి. లీచ్ కూడా ట్రాక్‌లో ఉంది, కాని బంతి రేఖ వెనుక కొంత ధృ defense నిర్మాణంగల రక్షణతో పుజారా అతనిని చూడటం బాగా చేసాడు.

జేమ్స్ ఆండర్సన్ కోసం ఐదుగురు కన్యలు. జూలై 2014 లో భారత్‌పై 32 బంతులు తీసుకున్నప్పటి నుండి అండర్సన్ పరుగులు సాధించటానికి ముందు చేసిన అతి పొడవైన స్పెల్ ఇది.

7 ఓవర్ల తర్వాత భారత్ 7/1: ఇంగ్లాండ్ ప్రధాన వ్యక్తి జాక్ లీచ్ ఈ దాడిలో ఉన్నాడు మరియు లెఫ్ట్ ఆర్మర్ మరియు అండర్సన్ రోహిత్ మరియు పుజారాలను గొంతు కోసి చంపారు. రోహిత్ మరియు పుజారా అంతరాలను కుట్టడంలో విఫలమైనందున అండర్సన్ ప్రతిదీ ఉంచాడు. ఏదేమైనా, బౌలర్లు బ్యాట్స్ మెన్లను ఒక ప్రదేశంలో ఉంచలేకపోయారు, వీరిద్దరూ కొంత గట్టి రక్షణను కలిగి ఉన్నారు.

ప్రారంభ రోజులు కానీ పారాడోక్సికల్ సందిగ్ధత

4 ఓవర్ల తర్వాత భారత్ 4/1: రోహిత్ బౌండరీతో తన ఖాతాను తెరిచాడు మరియు అండర్సన్ మరియు స్టోక్స్ నుండి కొంత గట్టి బౌలింగ్ అతనిని మరియు పుజారాను తరువాతి రెండు ఓవర్లలో నిశ్శబ్దంగా ఉంచాడు.

ఈ టెస్ట్ సిరీస్‌లో రోహిత్ శర్మ 300 పరుగులు దాటగా, మరో భారత బ్యాట్స్‌మన్ 200 పరుగుల మార్కును దాటలేకపోయాడు.

బెన్ మరొక చివర నుండి బంతితో స్టోక్స్.

1 ఓవర్ తర్వాత భారత్ 0/1: అండర్సన్ టు గిల్. అవుట్! మొదటి ఓవర్లో అండర్సన్ కొట్టడంతో గిల్ డక్ కోసం తిరిగి పంపబడ్డాడు! అండర్సన్ ఆఫ్ రిస్క్ ఫ్లిక్ కోసం ప్రయత్నించినప్పుడు బంతి ఆఫ్-సైడ్కు మారే బంతిని మిస్ చేస్తుంది. గిల్ సమీక్ష కోసం వెళుతుంది, కానీ అంపైర్ ప్రభావంపై పిలుపు కారణంగా నిర్ణయం చెక్కుచెదరకుండా ఉంది. ఇదిలావుండగా అండర్సన్ 899 అంతర్జాతీయ వికెట్లతో ఉన్నాడు. షుబ్మాన్ గిల్ lbw బి అండర్సన్ 0 (3 బి)

డక్ (టెస్టులు) కోసం ఎక్కువ మంది బ్యాట్స్‌మెన్‌లను తొలగించడం: 104 గ్లెన్ మెక్‌గ్రాత్, 104 జేమ్స్ ఆండర్సన్ 102 షేన్ వార్న్, ఎం మురళీధరన్ 83 డేల్ స్టెయిన్ 79 కోర్ట్నీ వాల్ష్ / వసీం అక్రమ్ 78 స్టువర్ట్ బ్రాడ్

భారత ఓపెనర్లు రోహిత్ శర్మ, షుబ్మాన్ గిల్ ఇంగ్లాండ్ మైదానం తీసుకున్న తరువాత చాలా వెనుకకు వెళ్తారు. జిమ్మీ అండర్సన్ కొత్త బంతితో ఉన్నాడు.

ఈసారి పిచ్‌పై కఠినమైన విమర్శకులు లేరు, ఎందుకంటే ఇంగ్లాండ్ బ్యాట్‌తో కొంత కఠినమైన విధానానికి బలైపోతుంది. జో రూట్‌తో సహా టాప్-ఆర్డర్ భారతీయుల చక్కటి బౌలింగ్‌కు పడి బెన్ స్టోక్స్ మరియు డాన్ లారెన్స్ నుండి పోరాటం కోసం ఆదా చేసింది. భారత స్పిన్నర్లు వారి మధ్య ఎనిమిది వికెట్లు పడగొట్టడంతో ఆక్సర్ పటేల్ మరోసారి నాలుగు ఫెర్లతో ఛార్జ్‌కు నాయకత్వం వహించాడు. భారత్ తొలి ఇన్నింగ్స్ త్వరలో ప్రారంభమవుతుంది. వేచి ఉండండి.

75.5 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 205 ఆలౌట్: అశ్విన్ లీచ్. అవుట్! అశ్విన్ వికెట్ చుట్టూ నుండి వచ్చి డ్రిఫ్టర్‌ను హిట్ లీచ్ ప్యాడ్స్‌లోకి పంపుతాడు. అంపైర్ వీరేందర్ శర్మ ఒక వేలును ఒక ఫ్లాష్ లో పైకి లేపడంతో ఇది తక్షణ కర్టన్లు. ఇంగ్లాండ్ నుండి మరొక దిగువ బ్యాటింగ్ ప్రయత్నం 205 పరుగులకు చేరుకుంది.

74 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 203/9: మరియు అండర్సన్ ఇంగ్లండ్‌ను 200 దాటింది – చెన్నైలో జరిగిన 1 వ టెస్ట్‌లో మొదటి ఇన్నింగ్స్ తర్వాత మొదటిసారి – చాలా కాలం క్రితం అనిపిస్తుంది!

ECB నుండి నవీకరణ: ఆర్చర్ తన కుడి మోచేయి సమస్య కారణంగా ఈ టెస్ట్ మ్యాచ్‌లో ఆడటం లేదు. స్టోక్స్ కడుపు నొప్పి కలిగి ఉంది, ఇదే సమస్య టూరింగ్ పార్టీలోని ఇతర సభ్యులను ప్రభావితం చేసింది. అతన్ని మైదానానికి దూరంగా ఉంచాలని అనుకోలేదు.

71 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 189/9: లారెన్స్, బెస్‌లను ఆక్సర్ కొట్టాడు! లారెన్స్‌ను ఆక్సర్ నుండి వేగంగా నక్క చేయడంతో డ్రీమ్ రన్ ఆగిపోయింది. లారెన్స్ ముందుగా ధ్యానం చేసిన షాట్‌తో స్లాగ్ కోసం దిగి బంతి చుట్టూ ఆడుతాడు. లారెన్స్ జరిమానా కాని క్లుప్తంగా కొట్టిన తరువాత బయలుదేరినందున బెయిల్‌లను ముక్కలు చేయడానికి పంత్‌కు ఇబ్బంది లేదు. బెస్ కొన్ని బంతులను తరువాత కొట్టాడు మరియు బ్యాట్స్‌మన్ ప్యాడ్‌లను కొట్టడానికి ఆక్సర్ స్లైడర్‌ను తెస్తాడు. బెస్ సమీక్ష కోసం వెళ్తాడు, కాని అతను ప్యాకింగ్ పంపినప్పుడు రీప్లేలు మూడు రెడ్లను సూచిస్తాయి.

డోమ్ బెస్ ఎల్బిడబ్ల్యు పటేల్ 3 (16 బి), డాన్ లారెన్స్ స్టంప్ † పంత్ బి పటేల్ 46 (74 బి 8 ఎక్స్ 4)

69 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 183/7: లారెన్స్ తన దూకుడు విధానంతో మరియు అతని బ్యాటింగ్ తోటివారి సంఖ్య తగ్గుతూనే ఉంది, ఇది కొన్ని పరుగులలో దూసుకెళ్లేందుకు మిగిలి ఉన్న ఏకైక కాల్ కావచ్చు. లారెన్స్, అయితే, వారి లయను కనుగొన్న అశ్విన్ మరియు ఆక్సర్ యొక్క కొంచెం మెరుగైన సంస్కరణతో వ్యవహరించాల్సి ఉంటుంది.

భారతదేశానికి అత్యధిక టెస్ట్ క్యాచ్‌లు: రాహుల్ ద్రవిడ్: 210 వివిఎస్ లక్ష్మణ్: 135 సచిన్ టెండూల్కర్: 115 సునీల్ గవాస్కర్: 108 మహ్మద్ అజారుద్దీన్: 105 అజింక్య రహానె: 92

66 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 170/7: అశ్విన్ టు ఫోక్స్. అవుట్! ఎడ్జ్డ్ అండ్ గాన్! అశ్విన్‌కు అకస్మాత్తుగా రెండు ఉన్నాయి మరియు శక్తివంతమైన ఫోక్స్ ప్రారంభంలోనే పిన్ చేయబడతాయి. ఒక నియంత్రణ ఆఫ్-బ్రేక్ ఫోక్స్‌లోకి కొద్దిగా క్రిందికి నెట్టివేస్తుంది, కానీ దానిని అంచు చేస్తుంది. అద్భుతమైన క్యాచ్‌ను పూర్తి చేయడానికి కిందకు దిగిన రహానెకు బంతి తక్కువగా ఎగురుతుంది! ఇంగ్లాండ్ మరోసారి దంతాలను కోల్పోతుంది మరియు సాపేక్షంగా మంచి ట్రాక్‌లో కొన్ని చిత్తశుద్ధిగల విధానాన్ని ఆదా చేయడం దీనికి కారణం కాదు. బెన్ ఫోక్స్ సి రహానె బి అశ్విన్ 1 (12 బి)

62 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 167/6: అశ్విన్ టు పోప్. అవుట్! దురదృష్టకరమైన తొలగింపుతో పోప్ యొక్క కృషి రద్దు చేయబడింది మరియు అశ్విన్ చివరికి తన మొదటి రోజును పొందుతాడు. పోప్ ఆన్-సైడ్ ద్వారా పని చేయడానికి దిగడంతో అశ్విన్ ఫ్లైట్ ఆఫ్ బ్రేక్ లో పంపుతాడు. బంతి లోపలి అంచుని క్లిప్ చేసి అతని వెనుక కాలికి తగిలి షార్ట్ లెగ్ వద్ద నేరుగా షుబ్మాన్ గిల్ వైపుకు మళ్ళిస్తుంది. పూర్తిగా అవిశ్వాసంలో ఉన్న పోప్‌కు దురదృష్టం. ఏదేమైనా, మూడవ అంపైర్ అతను బయలుదేరేటప్పుడు పెద్ద తెరపై ఎరుపు రంగును వెలిగిస్తాడు. ఈ సిరీస్‌లో అశ్విన్ మూడోసారి పోప్ సంఖ్యను కలిగి ఉన్నాడు. ఆలీ పోప్ సి షుబ్మాన్ గిల్ బి అశ్విన్ 29 (87 బి 2 ఎక్స్ 4)

మయాంక్ అగర్వాల్ చీలమండ గాయంతో బాధపడుతున్న ఇషాంత్ శర్మకు ప్రత్యామ్నాయ ఫీల్డర్.

60 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 166/5: పోప్ మరియు లారెన్స్ అశ్విన్‌ను సాపేక్షంగా తేలికగా తీసుకుంటారు, ఎందుకంటే ఈ రోజు ఆఫ్‌డార్ రాడార్‌కు దూరంగా ఉంది. అశ్విన్ మరియు కోహ్లీ భారతదేశాన్ని తిరిగి లోపలికి తీసుకురావడానికి కొన్ని ట్వీక్స్ చేయవలసి ఉంటుంది.

57 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 149/5: సిరాజ్ లారెన్స్ అంచుని కనుగొన్నాడు! భారతదేశం గల్లీని నిలబెట్టకపోవడంతో అతను బయటపడ్డాడు. సిరాజ్ ఆఫ్-స్టంప్ వెలుపల ఒకదాన్ని కాల్చాడు మరియు లారెన్స్ దట్టమైన-వెలుపలి అంచుని కనుగొనటానికి గట్టిగా వెళ్ళాడు, ఇది రోహిత్ శర్మను రెండవ స్లిప్లో ఎగరవేసింది.

మేము చివరి సెషన్‌కు తిరిగి వచ్చాము. పోప్ మరియు లారెన్స్ మధ్యలో బయటికి వెళ్లడంతో మహ్మద్ సిరాజ్ బంతితో పైకి లేచాడు.

56 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 144/5

s: టీ | లారెన్స్ నుండి ఇంగ్లాండ్‌ను టీకి తీసుకెళ్లడానికి సిజ్లింగ్ డ్రైవ్. మొదటి సెషన్‌లో భారీగా దెబ్బతిన్న తర్వాత టీ వరకు బతికేందుకు ఇంగ్లాండ్ చాలా కష్టపడాల్సి వచ్చింది. బెన్ స్టోక్స్ పునర్నిర్మాణ దశను చక్కటి నాక్‌తో నడిపించాడు మరియు సుందర్ మరియు భారతదేశం ఒక క్షణం తప్పుగా భావించారు. సీనియర్ పురుషులతో అశ్విన్ మరియు ఇషాంత్ తమ సాధారణ మార్కు వరకు కోహ్లీ వనరులను బాగా ఉపయోగించుకున్నారు.

అశ్విన్ కొంత డ్రిఫ్ట్ లేకపోవడంతో బాధపడ్డాడు మరియు ఉపరితలం నుండి వనరులను సేకరించినది యువ ఆఫీ సుందర్. క్రీజులో ఇంగ్లాండ్ యువ ద్వయం – పోప్ మరియు లారెన్స్ – విభిన్న శైలులతో స్థిరపడ్డారు. పోప్ పాత-కాలపు స్లగ్-ఫెస్ట్‌ను ఉపయోగించగా, లారెన్స్ స్పిన్నర్లను నేలమీద కొన్ని విలాసవంతమైన డ్రైవ్‌ల కోసం తీసుకున్నాడు.

టెస్టుల్లో 20 వికెట్లు చేరేందుకు తక్కువ పరుగులు అంగీకరించారు: 167 ఆర్‌ఐఎల్ మాస్సీ (ఆస్) 1972, 174 ఎఆర్ పటేల్ (ఇండ్) 2021, 181 సిటిబి టర్నర్ (ఆస్) 1887-88

53 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 135/5: పోప్ మరియు లారెన్స్ జాగ్రత్తగా వ్యవహరించే విధానాన్ని ఎంచుకోవడంతో అశ్విన్ తిరిగి దాడికి దిగాడు. కోహ్లీ అతన్ని చిన్న అక్షరాలతో మోహరించడంతో భారతదేశపు టాప్-స్పిన్నర్ తన డెన్‌లో ఉండటం విచిత్రమైన రోజు. ఇషాంత్ చివరి నుండి తిరిగి దాడికి దిగాడు, ఆక్సర్‌కు తగిన విరామం ఇస్తాడు.

50 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 130/5: లారెన్స్ ముందుకు సాగాడు. అతను నిర్జనమైన దూకుడు మార్గాన్ని ఆక్సర్ పటేల్‌పై గుర్తుగా ఎంచుకుంటాడు మరియు రెండు అందమైన సరిహద్దులతో బాగా ప్రారంభించాడు. కవర్ల ద్వారా రిస్టీ డ్రైవ్ తరువాత భూమిపైకి లెక్కించిన స్లాగ్ అక్సర్‌ను పరిష్కరించలేదు, ఈ శ్రేణిలో అరుదైన సంఘటన!

47 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 121/5: సుందర్ టు స్టోక్స్. అవుట్! ఆర్మ్-బాల్ లో సుందర్ గోర్లు! స్టోక్స్ ఒక కఠినమైన రేఖను ఆడుకోవడానికి వెనుకకు రావడంతో బంతి గాలి నుండి తిరుగుతుంది. అతను స్లైడర్‌ను నిర్ధారించడంలో విఫలమయ్యాడు మరియు బంతి హాయిగా అతని ముందు కొట్టడానికి వెళుతుంది. ఇంగ్లాండ్ విపరీతమైన రాబడి కోసం ఎదురుచూస్తున్నప్పుడు, భారతదేశం దానిని తిరిగి గుంటలోకి లాగింది. బెన్ స్టోక్స్ lbw b వాషింగ్టన్ సుందర్ 55 (121 బి 6×4 2×6)

44 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 114/4: బెన్ స్టోక్స్‌కు యాభై! అతను దానిని అక్సర్ పటేల్ నుండి ధైర్యంగా రివర్స్-స్వీప్ బౌండరీతో తీసుకువచ్చాడు. ఇంగ్లాండ్ వైస్ కెప్టెన్ ఈ సవాలును అధిగమించలేదు మరియు బహుశా సిరాజ్ మరియు కోహ్లీలతో ప్రారంభ వైరం మనిషి నుండి మంచి పోరాటాన్ని తెచ్చిపెట్టింది.

43 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 110/4: ఈ పిచ్‌లో సుందర్ ఆక్సర్, అశ్విన్ కంటే ఎక్కువ మలుపులు తీశాడు. అయినప్పటికీ, స్టోక్స్ బౌలర్లకు వ్యతిరేకంగా దృ look ంగా కనిపించాడు మరియు సుందర్ తన మునుపటి ఓవర్లో సిక్సర్ కొట్టడానికి బౌండరీపైకి పైకి లేపాడు.

40 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 101/4: పోప్ నుంచి జరిమానా కోత ఇంగ్లండ్‌ను 100 దాటింది! స్టోక్స్ తన బ్యాటింగ్‌లో కొంత పుంజుకున్న ప్రధాన వ్యక్తి. బెయిర్‌స్టోతో అతని భాగస్వామ్యం మూడు ప్రారంభ దెబ్బల తర్వాత సందర్శకుడికి moment పందుకుంది. మరోవైపు, పోప్, తన సీనియర్ భాగస్వామికి సహాయం చేయడానికి ప్రారంభ రఫ్ ద్వారా మందకొడిగా పనిచేశాడు.

39 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 97/4: సుందర్ కొంత మలుపు మరియు బౌన్స్ పొందుతాడు మరియు తన మొదటి ఓవర్లో స్టోక్స్ యొక్క అంచుని కూడా ప్రేరేపిస్తాడు! ఆఫ్-స్టంప్ వెలుపల బంతిని స్టోక్స్ గట్టిగా నెట్టడం మరియు ఇంగ్లాండ్‌కు అదృష్ట విరామం.

మొహమ్మద్ సిరాజ్ స్థానంలో వాషింగ్టన్ సుందర్

38 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 95/4: స్టోక్స్ సిరీస్‌లో తొలిసారిగా తన ఎలిమెంట్‌లో కనిపిస్తాడు మరియు అందరికీ తెలియజేయడానికి సిరాజ్ మైదానంలోకి దూసుకుపోతున్నాడు! అశ్విన్ తన వ్రేలాడే స్పెల్ ను నిలిపివేయడంతో పోప్ మరొక చివరలో ఆక్సర్ చేత పరీక్షించబడ్డాడు.

35 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 88/4: పరుగులు వెంటనే ఎండిపోవడంతో సిరాజ్, అశ్విన్ కొత్త మ్యాన్ పోప్‌పై ఒత్తిడి తెస్తున్నారు. సిరాజ్ యొక్క మండుతున్న స్పెల్ ప్రతి డెలివరీ వెనుక కొంత దృ effort మైన ప్రయత్నంతో కొనసాగుతుంది. మరోవైపు, అశ్విన్ తన చిన్న స్పెల్‌లో టాడ్ లేతగా కనిపించాడు.

32 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 86/4: అశ్విన్‌పై స్టోక్స్ ఆరోపణలు. అశ్విన్ ఏదైనా డ్రిఫ్ట్ను ప్రేరేపించడంలో విఫలమయ్యాడు మరియు అతను ఒకదాన్ని స్టోక్స్ కాళ్ళపైకి నెట్టాడు. అతను నక్షత్ర బౌండరీ కోసం మిడ్-వికెట్ బౌండరీ ద్వారా బంతిని sw పుతున్నప్పుడు స్టోక్స్ క్రిందికి దిగి తన మణికట్టు ఫ్లెయిర్‌ను ప్రదర్శిస్తాడు.

29 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 78/4: సిరాజ్ టు బెయిర్‌స్టో. అవుట్! సిరాజ్ మరో సీమింగ్ ఇన్ డెలివరీతో భాగస్వామ్యాన్ని విచ్ఛిన్నం చేశాడు! బెయిర్‌స్టో యొక్క బ్యాక్-ప్యాడ్‌ను కొట్టడానికి బంతి సీమ్‌లోకి తిరిగి రావడంతో సిరాజ్ నుండి పదునైన మరియు పాసీ. అంపైర్ నితిన్ మీనన్ వేలును పైకి లేపాడు మరియు బంతి మిడిల్-స్టంప్ పైభాగాన్ని ఒక భిన్నం ద్వారా క్లిప్ చేయడంతో బైర్‌స్టో యొక్క సమీక్ష రద్దు చేయబడింది. సిరాజ్ నుండి అద్భుతమైన ఓవర్, అతను కొత్త మనిషి ఆలీ పోప్కు కూడా ఇదే విధమైన దాడితో ఇబ్బంది పడుతున్నాడు. జానీ బెయిర్‌స్టో lbw బి మహ్మద్ సిరాజ్ 28 (67 బి 6×4)

జానీ బెయిర్‌స్టో గత రెండేళ్లలో ఎల్‌బిడబ్ల్యు అవుట్ లేదా సీమర్‌లపై 11 సార్లు బౌలింగ్ చేశాడు – టెస్టుల్లో ఏ ఆటగాడికైనా ఎక్కువ.

28 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 78/3: రెండో సమీక్షలో భారత్ ఓడిపోయింది. అశ్విన్ స్టోక్స్ ప్యాడ్లను తాకి, గట్టిగా విజ్ఞప్తి చేస్తాడు. అంపైర్ దానిని ఇవ్వడానికి నిరాకరించాడు మరియు పంత్ మరియు అశ్విన్‌లతో గట్టిగా చర్చించిన తరువాత కోహ్లీ సమీక్ష కోసం వెళ్ళాడు. రీప్లేలు బంతి ఆఫ్-స్టంప్ వెలుపల స్టోక్స్ను తాకిందని మరియు మరొక సమీక్ష హోస్ట్ కోసం వృధా అవుతుందని సూచిస్తుంది.

26 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 75/3: అశ్విన్‌పై హాయిగా రక్షించుకోవడంతో బ్యాట్స్ మెన్ తిరిగి వచ్చేటప్పుడు సానుకూల సంకేతాలు. అశ్విన్ స్టోక్స్‌ను డ్రైవ్‌లోకి రప్పించడానికి ప్రయత్నించినా విఫలమయ్యాడు. స్టోక్స్ బంతి వెనుక బాగా వచ్చి ముందుకు నెట్టాడు.

మేము సెషన్ 2 కోసం తిరిగి వచ్చాము! స్టోక్స్ మరియు బెయిర్‌స్టో తిరిగి బయటకు వెళ్లడంతో భారతదేశం మైదానాన్ని తీసుకుంటుంది. కార్డులపై భారీ సెషన్.

25 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 74/3: లంచ్! స్టోక్స్ మరియు బెయిర్‌స్టో మొదటి సెషన్‌లో బయటపడ్డారు.

పిచ్ నుండి రాక్షసులు లేరు, కనీసం మొదటి సెషన్ కోసం, కానీ ఇంగ్లాండ్ మరొక పేలవమైన ప్రారంభానికి చేరుకుంది. స్థానిక కుర్రవాడు అక్సర్ పటేల్ ఇంగ్లాండ్ ఓపెనర్లు, క్రాలే మరియు సిబ్లీని తొలగించడంతో కూల్చివేత చట్టం మరోసారి ప్రారంభమైంది. విలక్షణమైన ‘ఆక్సర్-స్ట్రెయిట్నెర్’ చేత సిబ్లీ చలించిపోగా, క్రాలే యొక్క తప్పుగా దూకుడు అతని వికెట్ను ఖరీదు చేసింది. కెప్టెన్ జో రూట్ క్రీజులో ఉండటాన్ని సిరాజ్ నుండి ఒక స్నార్టర్‌తో తగ్గించారు మరియు ఇంగ్లాండ్ మరోసారి సమస్యాత్మక నీటిలో పడింది. ఏదేమైనా, స్వల్ప రికవరీ దశ అంటే, భారత స్పిన్నర్లు సెషన్‌లో మరింత దూసుకెళ్లడంలో విఫలమయ్యారు.

ఆక్సర్ పటేల్‌పై కఠినమైన ఆరంభం ద్వారా బెయిర్‌స్టో ధైర్యంగా ఉన్నాడు మరియు స్టోక్స్ అతని శత్రువైన అశ్విన్‌కు వ్యతిరేకంగా దూకుడుగా వెళ్ళాడు. నాల్గవ వికెట్‌కు 78 బంతుల్లో 44 పరుగులు చేసిన ఈ జంట బ్యాట్స్‌మెన్‌పై కొంత విశ్వాసం కలిగించింది.

ఇంగ్లాండ్ ప్రశాంతతను నిలుపుకోగలదా? దృక్పథంలో, పింక్ బాల్ టెస్ట్ యొక్క మొదటి సెషన్లో ఇంగ్లాండ్ 74/3, 119 పరుగులకు తదుపరి 18 వికెట్లను కోల్పోయింది!

23 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 72/3: స్టోక్స్ మరియు బెయిర్‌స్టో పటేల్ మరియు అశ్విన్‌లకు వ్యతిరేకంగా క్రీజులో తమకు మరింత హామీ ఇచ్చిన వెర్షన్లను ప్రదర్శించారు. ఈ జంట బౌలర్లకు వ్యతిరేకంగా ప్రమాదకర విధానాన్ని తగ్గించింది మరియు స్పిన్నర్లు పిచ్ నుండి కొంత ప్రవాహాన్ని తీయలేదు. హాస్యాస్పదంగా, స్పిన్నర్ల నుండి స్ట్రెయిటర్ ఒకటి, ఇది ఉపరితలంపై అన్ని శబ్దాలను చేసింది.

20 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 68/3: స్టోక్స్ తన శత్రుత్వం, అశ్విన్! అశ్విన్ తన మొదటి ఓవర్లో ఉపరితలం నుండి పెద్దగా సహాయం చేయలేదు మరియు స్టోక్స్ త్వరగా గమనించవచ్చు. స్టోక్స్ భారీగా సిక్సర్ కోసం లాంగ్-ఆఫ్లో అశ్విన్ లూపీ డెలివరీని కొట్టాడు.

ఈ దాడిలో రవిచంద్రన్ అశ్విన్. ఇక్కడ మనం వెళ్తాము …..

18 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 55/3: బైర్‌స్టో, స్టోక్స్ క్లుప్త ఆరంభం సాధించడంతో ఇంగ్లాండ్ 50 దాటింది. అశ్విన్‌ను కోహ్లీ వెనక్కి లాగడంతో ఈ డెక్‌లో ఇంగ్లండ్ అవకాశాలకు ఈ జంట ఖచ్చితంగా కీలకం. ఆక్సర్ తన ఓవర్లలో దూసుకుపోతుండగా, సిరాజ్ స్టోక్స్ తో తన చిన్న పోటీతో కొంచెం దూరంగా ఉన్నట్లు అనిపించింది.

15 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 45/3: సిరాజ్, స్టోక్స్ ఒకరినొకరు చిప్ చేస్తూనే ఉన్నారు. సిరాజ్ తప్పనిసరిగా కాల్పులు జరపాలి మరియు స్లిప్స్ ద్వారా ఖాళీ స్థలం ద్వారా స్టోక్స్ బంతిని రెండుసార్లు బౌండరీకి అంచున ఉంచే అదనపు జిప్ కోసం ప్రయత్నిస్తాడు. మిడ్ వికెట్ కంచె ద్వారా లాగడంతో స్టోక్స్ మూడవ బౌండరీని జతచేస్తుంది. ఇద్దరి మధ్య చిలిపిగా తయారవుతూనే ఉంది.

13 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 32/3: సిరాజ్ టు రూట్. అవుట్! సిరాజ్ నుండి క్రాకర్. ఇంగ్లాండ్ కెప్టెన్ యొక్క ప్యాడ్లు మరియు అబ్బాయిని కొట్టాడు, అతను గోనర్! అతను ఇన్వింజర్‌ను ఏస్ చేసి రూట్ ప్లంబ్‌ను మధ్యలో కొట్టాడు. రక్షించడానికి రూట్ తన తలను తప్పు రేఖకు నమస్కరించడంతో బంతి చాలా తక్కువగా ఉంటుంది. భారతీయుల నుండి కొన్ని అద్భుతమైన బౌలింగ్ ద్వారా ఇంగ్లాండ్ ప్రారంభంలో చలించిపోయింది. కొత్త వ్యక్తి స్టోక్స్ మరియు సిరాజ్ ఓవర్ తర్వాత క్లుప్త మార్పిడిని పంచుకుంటారు మరియు స్టోక్స్ తో క్లుప్త చాట్ కోసం కెప్టెన్ కోహ్లీ కూడా జోక్యం చేసుకుంటాడు. జో రూట్ lbw b మహ్మద్ సిరాజ్ 5 (9 బి 1×4)

11 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 26/2: రూట్‌ను ఆశ్చర్యపరిచేందుకు సిరాజ్ పిచ్‌లో కొన్ని అదనపు బౌన్స్‌ను సేకరించాడు. ఇషాంత్ కొంత కదలికతో బ్యాట్స్‌మెన్‌ను ఆశ్చర్యపర్చగా, సిరాజ్ పేస్ దీనికి కొంత మసాలా జోడించింది. కోహ్లీ పేస్ మరియు అక్సర్‌తో రెండు చివర్ల నుండి కొనసాగుతుంది. ఈ ఉపరితలంపై అశ్విన్ సంకేతాలు ఇంకా లేవు.

ఇరాంత్ స్థానంలో సిరాజ్.

8 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 15/2: ఆక్సర్ టు క్రాలీ. అవుట్! అక్సర్ కోసం 2 ఓవర్లలో 2! జాక్ క్రాలే నుండి అనవసరమైన షాట్ అతని పతనానికి కారణమవుతుంది. క్రాలే ఆక్సర్ నుండి మైదానంలోకి దూసుకెళ్తున్న స్ట్రెయిట్ డ్రైవ్‌తో ప్రారంభమైంది మరియు స్పిన్‌ను ఎదుర్కోవటానికి బాగా టోన్ చేసినట్లు అనిపించింది. కానీ పిచ్చి యొక్క క్షణంలో, అతను మిడ్-ఆఫ్ మీద అక్సర్ను పైకి లేపడానికి నేలమీదకు వచ్చాడు మరియు దానిని తప్పుగా అర్థం చేసుకున్నాడు. ఒక నిర్లక్ష్య విధానం అతనిని తిరిగి పంపుతుంది, ఎందుకంటే ఇంగ్లాండ్ మరోసారి కఠినమైన ప్రదేశంలో నిలిచింది. జాక్ క్రాలే సి మహ్మద్ సిరాజ్ బి పటేల్ 9 (30 బి 1 ఎక్స్ 4)

6 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 10/1: ఆక్సర్ టు సిబ్లీ. అవుట్! మొదటి ఓవర్ మరియు బ్యాంగ్! భయంకరమైన స్ట్రెయిటర్ ఒకటి వస్తుంది మరియు ఇది సిబ్లీ యొక్క స్టంప్లను పగులగొడుతుంది. అబ్సర్ యొక్క డిప్పర్ లోపలి అంచుని స్టంప్స్‌పైకి తీసుకువెళుతుండటంతో సిబ్లీ అతనిలోకి వస్తాడు మరియు తప్పుడు రేఖను ఆడుతాడు. డోమ్ సిబ్లి బి పటేల్ 2 (8 బి)

అహ్మదాబాద్‌లో జరిగిన మూడు ఇన్నింగ్స్‌లలో తొలి మూడు ఓవర్లలో అక్సర్ పటేల్‌కు నాలుగు వికెట్లు ఉన్నాయి

దాడికి అక్సర్ పటేల్.

5 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 10/0: ఇశాంత్ కోసం కొంత భారీ ఉద్యమం! సిబ్లీ పాత-కాలపు సెలవు కోసం ఎంచుకుంటాడు, కాని ఇషాంత్ ఒకదానిని తీవ్రంగా తీసుకువస్తాడు, అది పైభాగాన్ని బేర్ అంగుళాల ద్వారా కోల్పోతుంది. ఓపెనర్లు భారత పేసర్ల నుండి కొంత తీవ్రమైన ముప్పును ఎదుర్కొన్నారు.

2 ఓవర్ల తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 6/0: సిరాజ్ సిబ్లీని దాదాపుగా మూటగట్టుకోవడంతో అతనికి మంచి ఆరంభం. సిరాజ్ ఆఫ్-స్టంప్ వెలుపల ఒక స్టన్నర్‌తో సిబ్లీ వెలుపల అంచుని కొట్టడంతో సిరాజ్ తన అవుట్‌స్వింగర్‌ను ఉంచాడు.

మహ్మద్ సిరాజ్ మరొక చివర నుండి పరుగులు తీస్తాడు.

1 ఓవర్ తర్వాత ఇంగ్లాండ్ 0/0: ఇషాంత్ టు క్రాలీ. ఇషాంత్ ప్యాడ్లను తాకి, సమీక్ష రెండవ బంతి ఉంది! అంపైర్ నితిన్ మీనన్ కదిలించలేదు మరియు ఇషాంత్ తన కెప్టెన్ను సమీక్ష కోసం వెళ్ళమని అడుగుతాడు. కోహ్లీ దాని కోసం వెళతాడు మరియు రీప్లేలు బంతి సరసమైన తేడాతో స్టంప్స్‌ను కోల్పోయిందని చూపిస్తుంది. భారతదేశం తన మొదటి సమీక్షను కోల్పోతున్నందున ఆన్-ఫీల్డ్ అంపైర్ నుండి అద్భుతమైన నిర్ణయం. ఇషాంత్ ఇక్కడ ప్రారంభంలో బంతిని తోక చేయగలిగాడు మరియు క్రాలీకి అసౌకర్యమైన ఆరంభం ఉంది.

విరాట్ కోహ్లీ ఎంఎస్ ధోని నెలకొల్పిన మరో రికార్డుతో సమానం

మేము దాదాపు అక్కడ ఉన్నాము! ఇంగ్లండ్ ఓపెనర్లు జాక్ క్రాలే, డోమ్ సిబ్లీ ఇంగ్లండ్ కోసం ఇన్నింగ్స్ తెరిచారు. కొత్త బంతితో ఇషాంత్ శర్మ

కాబట్టి, జాగ్రత్తగా ఉన్న ఇంగ్లాండ్ ఫైనల్ టెస్ట్ కోసం భారీగా బ్యాటింగ్ చేస్తుంది, అయితే భారత్ పెద్దగా టింకర్ చేయదు. మొహమ్మద్ సిరా XI లో చోటు దక్కించుకోవడంతో ఉమేష్ యొక్క అద్భుతమైన సంఖ్యలు ప్రస్తుతానికి సరిపోవు.

టాస్: టాస్ గెలిచిన ఇంగ్లాండ్ బ్యాట్ కు ఎన్నికైంది

ఇండియా: అవుట్: జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా, ఇన్: మొహద్ సిరాజ్

ఇంగ్లాండ్: అవుట్: జోఫ్రా ఆర్చర్, స్టువర్ట్ బ్రాడ్, ఇన్: డాన్ లారెన్స్, డోమ్ బెస్

టాస్ నుండి 30 నిమిషాల దూరంలో. మునుపటి టెస్ట్ మాదిరిగానే ఆడటానికి పిచ్ తో, జో రూట్ కఠినమైన ప్రదేశంలో ఉంటుంది. ఇదిలావుండగా, భారత టాస్-అప్ ఉమేష్ / సిరాజ్ మరియు కుల్దీప్ / సుందర్ మధ్య ఉంటుంది.

సంఖ్యల ఆట

రోహిత్ శర్మ తొలి ఓపెనర్ కావడానికి 19 పరుగులు, ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో 1000 పరుగులు చేసిన రెండో భారతీయుడు. రోహిత్ 1000 టెస్ట్ పరుగులకు వేగంగా ఆసియా ఓపెనర్ అయ్యాడు.

జేమ్స్ ఆండర్సన్ ప్రస్తుతం 898 అంతర్జాతీయ వికెట్లలో ఉన్నారు. వాసిమ్ అక్రమ్ మరియు గ్లెన్ మెక్‌గ్రాత్ తర్వాత 900 వికెట్లు పడగొట్టిన మూడో ఫాస్ట్ బౌలర్‌గా అతను రెండు స్కాల్ప్‌ల దూరంలో ఉన్నాడు. అనుభవజ్ఞుడైన బౌలర్ ఈ ఫీట్‌లో ఆరవ స్థానంలో ఉంటాడు.

విరాట్ కోహ్లీ గురువారం జరిగే అత్యధిక టెస్ట్ మ్యాచ్‌ల్లో భారతదేశంలో అగ్రస్థానంలో నిలిచిన ఎంఎస్ ధోని – 60 తో సమానం.

రికీ పాంటింగ్ మరియు గ్రేమ్ స్మిత్ తర్వాత 12,000 అంతర్జాతీయ పరుగులు సాధించిన మూడవ కెప్టెన్ కావడానికి కోహ్లీకి 17 పరుగులు అవసరం.

మ్యాచ్ పరిదృశ్యం

ఈ మనోహరమైన నాలుగు-మ్యాచ్ల సిరీస్లో, ఇంగ్లాండ్ మరియు భారతదేశం తమ గరిష్ట మరియు తక్కువ వాటాను కలిగి ఉన్నాయి. వ్యక్తిగత ప్రకాశం అనేక సందర్భాల్లో సంబంధిత వైపులా తెరపైకి తెచ్చేందుకు వ్యతిరేకతను ట్రంప్ చేసింది. ఉప ఖండంలో జో రూట్ యొక్క డబుల్-సెంచరీ మరియు జాక్ లీచ్ యొక్క సంఖ్యల నుండి రోహిత్ శర్మ యొక్క కమాండింగ్ బ్యాట్స్ మ్యాన్షిప్ వరకు రవి అశ్విన్ మరియు బంతిని అక్సర్ పటేల్ యొక్క ప్రకాశం – సిరీస్ అంతా కలిగి ఉంది. ఏదేమైనా, ఒక మూలకం ప్రదర్శనలో ఉన్న అన్ని నాణ్యతను మార్చడం ద్వారా స్పాట్‌లైట్‌ను తీసివేసింది.

గత వారం పింక్ బాల్ టెస్ట్‌లో జరిగిన రెండు రోజుల వ్యవహారంలో చెన్నై, అహ్మదాబాద్‌లోని పిచ్‌లు వివిధ మూలల నుండి విమర్శలను ఎదుర్కొన్నాయి. అన్ని శబ్దాలను తీసివేయండి మరియు చిప్స్ డౌన్ అయినప్పుడు టీమ్ ఇండియా నుండి మరో ఫైట్ బ్యాక్ యొక్క కథ మాకు ఉంది.

ఇండియా vs ఇంగ్లాండ్ నాల్గవ టెస్ట్: ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్‌కు మార్గం

జో రూట్ మరియు ఇంగ్లాండ్ వారి భ్రమణ విధానం పరిస్థితుల కోసం వారి ఉత్తమ XI పై నీడను వేసిన తరువాత తమను తాము నిందించుకోవాలి. స్పష్టంగా, బ్యాట్స్ మెన్ ఆడలేని దుమ్ము-గిన్నె యొక్క అంచనాలతో వెళ్లి, అక్సర్ పటేల్ యొక్క క్లినికల్ ఖచ్చితత్వం మరియు రవిచంద్రన్ అశ్విన్ యొక్క మోసపూరితంగా పడిపోగా, భారత పేసర్లు చిల్-పిల్ తీసుకున్నారు.

గురువారం రూట్ మరియు అతని మనుషులకు భిన్నంగా ఉండదు, ఎందుకంటే వారు ఆటలో ఉండటానికి ప్రాథమికాలను పొందాలి మరియు ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్‌కు వెళ్లేందుకు ఆతిథ్యమివ్వడానికి మరొక పోరాటంతో ఆతిథ్యమివ్వాలి.

మంచి పిచ్ అంటే ఏమిటి? దల్జిత్ సింగ్ స్పెల్లింగ్

భారత్ ఇంగ్లాండ్‌కు మరో దెబ్బ కొట్టేటట్లు చూస్తుండగా, ప్రారంభ ఫైనల్‌కు అర్హతను కాపాడటానికి వాలియంట్ డ్రా చివరి ప్రయత్నంగా చెప్పవచ్చు. సందర్శకుల విషయానికొస్తే, భారతదేశాన్ని అణిచివేసేందుకు దీనికి ఆర్చ్-ప్రత్యర్థి ఆస్ట్రేలియా మద్దతు ఉంటుంది, ఎందుకంటే ఇంగ్లాండ్ విజయం అంటే జూలై ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్‌కు ఆస్ట్రేలియా అర్హత సాధిస్తుంది. శ్వేతజాతీయులలో పోటీకి ఎప్పటిలాగే మవుతుంది.

వాట్ వాట్ సేడ్

“స్పిన్ ట్రాక్‌ల గురించి ఎప్పుడూ ఎక్కువ శబ్దం మరియు ఎక్కువ సంభాషణ ఉంటుంది. స్పిన్ ట్రాక్‌లను మాత్రమే విమర్శించడం అన్యాయమని చెప్పే ఆ అభిప్రాయాలకు లేదా ప్రస్తుత అభిప్రాయాలకు విరుద్ధంగా మా మీడియా ఒక స్థలంలో ఉంటే నాకు ఖచ్చితంగా తెలుసు, అప్పుడు అది సమతుల్యంగా ఉంటుంది సంభాషణ. కానీ దురదృష్టకర విషయం ఏమిటంటే, ప్రతి ఒక్కరూ ఆ కథనంతో (స్పిన్నింగ్ ట్రాక్‌లు) ఆడుతారు మరియు అది సంబంధిత సమయం వరకు వార్తలను చేస్తూ ఉంటారు. ఆపై ఒక టెస్ట్ మ్యాచ్ జరుగుతుంది, మీరు 4 లేదా 5 వ రోజు గెలిస్తే, ఎవరూ ఏమీ అనరు ఇది రెండు రోజుల్లో పూర్తయితే, అందరూ ఒకే సమస్యపై విరుచుకుపడతారు, “విరాట్ కోహ్లీ స్పిన్నింగ్ పిచ్‌లపై అనవసరమైన విమర్శలపై.

స్పిన్-ఫ్రెండ్లీ పిచ్‌ల గురించి ఎక్కువ శబ్దం చేస్తానని కోహ్లీ చెప్పాడు, ఆటను కొనసాగించమని కోరతాడు

“పోరాటాలుగా, మీరు పరుగులు చేయకపోతే, మీరు ఎల్లప్పుడూ మీరే చూస్తారు మరియు మెరుగుపరచడానికి మార్గాలను కనుగొంటారు – మేము ఖచ్చితంగా దీన్ని పూర్తి చేసాము. మేము మా తొలగింపులను చూశాము మరియు మేము పెద్ద భాగస్వామ్యాన్ని ఎలా నిర్మించగలము మరియు కొంత ముఖ్యమైనవి పొందగలము ఈ సమయంలో ఇదే విధమైన ఉపరితలం ఉంటే స్కోర్లు, “ఇంగ్లాండ్‌ను తిరిగి ట్రాక్ చేయడానికి భాగస్వామ్యాలను నిర్మించడం యొక్క ప్రాముఖ్యతపై జో రూట్.

జట్లు (నుండి):

భారత్: విరాట్ కోహ్లీ (కెప్టెన్), రోహిత్ శర్మ, మయాంక్ అగర్వాల్, శుబ్మాన్ గిల్, చేతేశ్వర్ పూజారా, అజింక్య రహానె (వైస్ కెప్టెన్), కె.ఎల్. రాహుల్, హార్దిక్ పాండ్యా, రిషబ్ పంత్ (w.k.), వృద్దిమాన్ సాహా (w.k.), R. అశ్విన్, కుల్దీప్ యాదవ్, అక్సర్ పటేల్, వాషింగ్టన్ సుందర్, ఇశాంత్ శర్మ, ఉమేష్ యాదవ్, మహ్మద్ సిరాజ్

ఇంగ్లాండ్: జో రూట్ (కెప్టెన్), రోరే బర్న్స్, డోమ్ సిబ్లీ, జాక్ క్రాలే, డాన్ లారెన్స్, జానీ బెయిర్‌స్టో, బెన్ స్టోక్స్, ఆలీ పోప్, బెన్ ఫోక్స్ (wk) డోమ్ బెస్, జాక్ లీచ్, స్టువర్ట్ బ్రాడ్, జేమ్స్ ఆండర్సన్, జోఫ్రా ఆర్చర్, ఆలీ స్టోన్, మార్క్ వుడ్

ఆన్-ఫీల్డ్ అంపైర్లు: నితిన్ మీనన్ మరియు వీరేందర్ శర్మ; మూడవ అంపైర్: అనిల్ చౌదరి; నాల్గవ అంపైర్: శంషుద్దీన్; మ్యాచ్ రిఫరీ: జవగల్ శ్రీనాథ్.

ఆట గంటలు: ఉదయం 9.30 నుండి రాత్రి 11.30 వరకు; మధ్యాహ్నం 12.10 నుండి మధ్యాహ్నం 2.10 వరకు; మధ్యాహ్నం 2.30 నుండి సాయంత్రం 4.30 వరకు (సాయంత్రం 5 గంటల వరకు పొడిగించవచ్చు)

Leave a Reply

%d bloggers like this: