Sheffield United vs Liverpool: Reds End Losing Run in Premier League

0
74
Sheffield United vs Liverpool
Sheffield United vs Liverpool

డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్స్ లివర్‌పూల్ ఆదివారం షెఫీల్డ్ యునైటెడ్‌పై 2-0 తేడాతో ఆత్మవిశ్వాసంతో ప్రీమియర్ లీగ్‌లో ఓడిపోయింది. కర్టిస్ జోన్స్ 48 వ నిమిషంలో స్కోరు చేయగా, కీన్ బ్రయాన్ నుండి వచ్చిన ఒక గోల్ జుర్గెన్ క్లోప్ పురుషులకు అవసరమైన నాలుగు విజయాలను అందజేసింది, ఎందుకంటే వారు మొదటి నాలుగు క్లబ్‌లతో అంతరాన్ని మూసివేసి, ఛాంపియన్స్ లీగ్ స్థానాన్ని పొందే అవకాశాలను మెరుగుపరిచారు. ఇది కూడా చదవండి – చెల్సియా వర్సెస్ మ్యాన్ యునైటెడ్: ప్రీమియర్ లీగ్ జెయింట్స్ 99 సంవత్సరాలలో మొదటిసారి ఒకే సీజన్‌లో రెండు గోల్‌లెస్ డ్రాలను ఆడింది

ఆదివారం విజయానికి ముందు, రెడ్లు తమ మునుపటి నాలుగు లీగ్ ఆటలను వరుసగా కోల్పోయారు. ఏదేమైనా, పాయింట్ల పట్టిక దిగువన కూర్చున్న క్లబ్‌కు వ్యతిరేకంగా వచ్చినప్పటికీ, ఆధిపత్య ప్రదర్శనలో వారు కోలుకునే సంకేతాలను చూపించారు. ఇది కూడా చదవండి – TOT vs BUR Dream11 టీమ్ టిప్స్, ఫాంటసీ ప్రిడిక్షన్ ప్రీమియర్ లీగ్: టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ స్టేడియంలో నేటి టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ vs బర్న్లీ మ్యాచ్ కోసం కెప్టెన్, వైస్ కెప్టెన్ మరియు X హించిన XI లు 7:30 PM IST ఫిబ్రవరి 28 ఆదివారం

గత వారం తన తండ్రి మరణం తరువాత కారుణ్య సెలవులో ఉన్న అలిసన్ బెకర్‌ను లివర్‌పూల్ తప్పిపోవడంతో, అడ్రియన్ వారి లక్ష్యాన్ని నిర్వర్తించే బాధ్యతను స్వీకరించాడు. ప్రారంభ ఎక్స్ఛేంజీలలో ఎక్కువ భాగం అతని షెఫీల్డ్ కౌంటర్ ఆరోన్ రామ్స్‌డేల్ చేత చేయబడినది, అతను మొదటి భాగంలో అద్భుతమైన ఆదా చేశాడు. ఇది కూడా చదవండి – LEI vs ARS డ్రీమ్ 11 టీమ్ ప్రిడిక్షన్, ఫాంటసీ టిప్స్ ప్రీమియర్ లీగ్ 2021: కెప్టెన్, వైస్-కెప్టెన్, కింగ్ పవర్ స్టేడియంలో నేటి లీసెస్టర్ సిటీ vs ఆర్సెనల్ ఫుట్‌బాల్ మ్యాచ్ కోసం X హించిన XI లు 5:30 PM IST ఫిబ్రవరి 28 ఆదివారం

పున art ప్రారంభించిన మూడు నిమిషాల తరువాత రాబర్టో ఫిర్మిన్హో నుండి వచ్చిన బ్యాక్‌హీల్, కర్టిస్ తన జట్టుకు 1-0 ఆధిక్యాన్ని ఇవ్వడానికి రామ్స్‌డేల్‌ను దాటి కాల్పులు జరిపాడు. ఫిరిమిన్హో 64 వ నిమిషంలో తన జట్టు ఆధిక్యాన్ని రెట్టింపు చేశాడని అనుకున్నాడు, కాని అతని షాట్ నెట్‌లోకి దూసుకెళ్లే ముందు షెఫీల్డ్ యొక్క బ్రయాన్ నుండి విక్షేపం తీసుకున్నాడు.

“ఇది మేము ఇంకా అక్కడే ఉన్నట్లు చూపించేది. మేము గురువారం చెల్సియాను ఆడుతున్నాము, మేము దానిని మళ్ళీ చూపించాలి ”అని క్లోప్ స్కై స్పోర్ట్స్‌కు వివరించాడు. “మేము ఫుట్‌బాల్ ఆటలను గెలవాలి, అది మాకు తెలుసు. ఫలితాలు లేకుండా ఛాంపియన్స్ లీగ్‌లోకి ప్రవేశించడానికి మార్గం లేదు. ఈ రోజు రాత్రి మాకు అర్థమైంది, మేము కొనసాగిస్తున్నాము. చాలా మంది ప్రజలు మమ్మల్ని వ్రాశారు. ఫరవాలేదు. మాకు ఉన్న అన్ని సమస్యలతో మేము ఇంకా ఉత్తేజకరమైన ప్రదేశాల చుట్టూ ఉన్నాము. ”

“అదే పనిని కొనసాగించి, మళ్ళీ అదే పని చేయాలనేది ప్రణాళిక. మేము ఆడాలనుకున్నట్లు మేము ఆడగలిగినప్పుడు, వారు మాతో వ్యవహరించలేరు. షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ చాలా కోల్పోయింది, కానీ అన్ని చిన్న తేడాతో. ఈ ఆటలు చివరి వరకు ఉత్సాహంగా ఉన్నాయని స్పష్టమవుతోంది. మొదటి అర్ధభాగంలో మేము మూడు పరుగులు చేయగలిగాము. మేము సృష్టించినవి చాలా బాగున్నాయి. ఈ రోజు పూర్తి చేయడం సరిపోతుంది, కాని మేము మెరుగుపరుస్తాము, ”అన్నారాయన.

Leave a Reply