ఆదిత్య బిర్లా సన్ లైఫ్ ఇన్సూరెన్స్ ఎబిఎస్ఎల్ఐ అషూర్డ్ ఇన్‌కమ్ ప్లస్‌

0
74
ఆదిత్య-బిర్లా-సన్-లైఫ్-ఇన-2
ఆదిత్య-బిర్లా-సన్-లైఫ్-ఇన-2

ఆదిత్య బిర్లా సన్ లైఫ్ ఇన్సూరెన్స్ ఎబిఎస్ఎల్ఐ అషూర్డ్ ఇన్‌కమ్ ప్లస్‌ను విడుదల చేసింది. ఈ ప్రణాళిక 30 సంవత్సరాల వరకు హామీ నెలవారీ ఆదాయాన్ని అందిస్తుంది.

ఈ ప్లాన్ రెండు-ఆదాయ ప్రయోజన ఎంపికలతో వస్తుంది మరియు 6, 8 మరియు 12 సంవత్సరాల మూడు ప్రీమియం చెల్లింపు కాల ఎంపికల సౌలభ్యాన్ని అనుమతిస్తుంది. ఆదాయం మాత్రమే ప్రయోజన ఎంపిక వినియోగదారులకు వారి ఆదాయ అవసరాలను తీర్చడానికి వీలు కల్పిస్తుంది, ప్రీమియం ఎంపికను తిరిగి ఇవ్వడంతో ఆదాయ ప్రయోజనం పునరావృతమయ్యే ఆదాయంతో పాటు ప్రియమైన వ్యక్తికి వారసత్వాన్ని సృష్టించడంలో సహాయపడుతుంది. పెట్టుబడిదారులు 20, 25 లేదా 30 సంవత్సరాల కాలానికి ఏటా, సెమీ వార్షిక, త్రైమాసిక లేదా నెలవారీ ప్రయోజనాలను పొందవచ్చు.

ఒక పత్రికా ప్రకటనలో, ఆదిత్య బిర్లా సన్ లైఫ్ ఇన్సూరెన్స్ యొక్క MD & CEO, కమలేష్ రావు మాట్లాడుతూ, “ఇది దీర్ఘకాలిక ఆదాయానికి అదనపు / ప్రత్యామ్నాయ వనరులను వెతుకుతున్న కస్టమర్ల కోసం ప్రత్యేకంగా రూపొందించబడింది. వీటితో పాటు, పాలసీ కాలపరిమితిలో సమగ్ర లైఫ్ కవర్‌ను కూడా పాలసీ అందిస్తుంది. ఈ ఉత్పత్తి యొక్క లక్ష్యం పునరావృతమయ్యే ఆదాయ ప్రవాహం యొక్క హామీ ప్రవాహం ద్వారా రాజీ లేకుండా వారి జీవనశైలిని అప్‌గ్రేడ్ చేయడానికి మరియు వారి ఆర్థిక ఆకాంక్షలను నెరవేర్చడానికి ప్రజలకు సహాయపడటం. ”

పాలసీ వ్యవధిలో ఎప్పుడైనా బీమా చేయబడిన జీవితానికి దురదృష్టవశాత్తు మరణిస్తే, ఈ పథకం నామినీకి ఒకే మొత్తంలో హామీ ఇవ్వబడుతుంది.

Leave a Reply